เจ้าของ: monatee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เมื่อฉันเสียใจกับศัลยกรรม

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-9-30 02:39:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่ว่า คิดมากเกินไปนะครับ

พี่ไม่เชื่อว่า คุณมลจะโชคร้ายขนาดนั้น

อย่าเพิ่งหมดกำลังใจ

อาจจะช้าหน่อย

แต่ลางสังหรณ์พี่ไม่เคยพลาด

พี่เชื่อว่า คุณมลต้องพบทางออกที่ดีขึ้นกว่านี้

ไม่ลุกลามถึงขั้นตัดจมูกทิ้งแน่นอนครับ
2#
โพสต์ 2009-9-30 21:45:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองปรึกษาอาจารย์หมอวรวิทย์ก็ไม่เลวนะครับ

เคยเป็นอาจารย์หมอที่จุฬา

ตอนนี้ทำอยู่ 3 แห่ง

ประจำอยู่ที่ร.พ. บำรุงราษฎร์ และ อีก ร.พ. พี่จำไม่ได้

แล้วก็ที่ คลีนิคฟอร์จูนครับ

ในปี 2515 ท่านเคยสอบได้คะแนนสูงสุดเป็นที่ 1 ของประเทศด้วยนะครับ

ลองหาข้อมูลหลายๆหมอ พี่เป็นกำลังใจให้ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้