เจ้าของ: monatee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เมื่อฉันเสียใจกับศัลยกรรม

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-9-28 07:43:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณมนลองไปปรึกษาคุณหมอนพรัตน์ดูเถอะค่ะ รู้สึกจะมีเบอร์โทรศัพท์ให้(อันนี้ต้องลองถามคุณนก) ส่วนตัวไมได้ทำกับคุณหมอหรอกค่ะ แต่ว่าจากการรีวิวคุณหมอก็รับแก้ และทำสวยดี ตอนนี้วิวัฒนาการเยอะค่ะเสียก็ซ่อมได้ ใช้เนื้อใช้ไขมันของตัวเราเพื่อแก้ไขก็น่าจะได้นะคะ อย่าซีเรียส เวลาคุณแม่ทุกข์ จิตตก ลูกเค้ารับรู้นะคะ เด็กยังต้องการแม่ที่สดใส ร่าเริง อ่านนิทานให้ฟัง เล่นของเล่นด้วยชีวิตมีอะไรทำอีกเยอะเลยค่ะ เห็นต้นไม้น้อยๆๆกำลังเติบโต ด้วยใจที่เต็มเปี่ยมนี่คือความสุขของแม่ อย่างน้อยเราก็มีคนตัวน้อยๆๆคนนึงที่รักเราตลอดไม่ว่าเราจะเป็นอะไรค่ะ สู้ๆๆ
1. ไปปรึกษาคุณหมอท่านอื่น เช่นคุณหมอนพรัตน์ ฯลฯ ลองดูจากใน web สำหรับท่านที่รับแก้
2. โทรไปหาคุณแดงและลองขอความเห็นใจ
ไม่ควรรอค่ะ จิตเสีย ในขณะเดียวกัน คุณก็ได้กำลังใจและความรักจากคนเยอะแยะ สู้ๆๆค่ะ
2#
โพสต์ 2009-9-28 14:32:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณมนคะ เราเห็นที่หนังสือเล่มหนึ่ง อยากจะแนะนำนะค่ะของคูรดาวมยุรี มีขายที่seven อ่ะค่ะ เคยไปเปิดผ่านๆๆ เค้ามีเคสตัวเค้าเองที่ฉีดซิลิโคน แล้วไปเอาออกมีกระบอกอะไรม่รู้ใช้ดูด แล้วมันก็ออกมาเยอะจิงๆๆ ลองไปหาอ่านดูมั๊ยคะ (อันนี้ก็ไม่รู้มันได้ผลยังไงนะคะ) แต่เค้าดูดคางด้วยอ่ะคะ คางทำเยอะประมาณนั้น เผื่อใครสนใจลองดูค่ะ สู้ๆๆนะคะ หอมตัวเล็กมากๆๆกอดเค้าเยอะๆๆ เค้ารักเราที่สุดแหละค่ะ ไม่ว่าเราจะเป็นอะไร สู้ๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้