เจ้าของ: monatee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เมื่อฉันเสียใจกับศัลยกรรม

[คัดลอกลิงก์]
101#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-2 14:39:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้อง Swinggirl พี่เห็นดั้งหนูสวยมากเลย เพราะหนูเป้นคนที่มีหยดน้ำอยู่แล้ว
พอทำแล้วสวยมากๆ เลยค่ะ คุณหมอคมทำโด่งนะพี่ว่า แต่เป้นธรรมชาติมากๆ เลย
แต่หน้าคุณน้องก็สวยอยู่แล้วด้วยแหละ เลยสวยใหญ่เลย .....โชคดีมากๆ เลยค่ะ
แอบคิดเหมือนกันกับหมอคมเลย  ใส่ซิลิโคนเพื่อพยุงทรงไว้ และรอให้เนื้อเยื้อเราซ้อมแซม
2 เดือนก็น่าจะหายแดงแล้วนะ  เหมือนอย่างที่เคยเห็นนะคะ
เพราะว่ายังไงก็ต้องรักษาเนื้อเยื่อตรงนี้ให้มันหายดีก่อน
มีสาระมากๆ ใจเย็นๆนะครับปัญหามีทางออกแน่นอน เป็นกำลังใจให้อีกคนนะครับ
มาเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้คุณมนครับ อ่านเรื่องของคุณมนแล้วบอกได้เลยว่ารู้สึกเศร้าตามขึ้นมาเลย ปัญหาตอนนี้นอกจากเรื่องภายนอกแล้วเรื่องความรู้สึกคงไม่ต่างกันเท่าไหร่ จะยังไงก็แล้วแต่ขอให้คุณมนเข้มแข็งเข้าไว้นะครับ เห็นภาพที่นั่งกับลูกแล้วรู้สึกอบอุ่นเป็นคุณลูกที่น่ารัก (เป็นอุลตร้าแมนตัวจิ๋วซะด้วย) นึกถึงลูกให้เยอะๆนะครับเค้าคงจะเป็นกำลังใจที่ดีที่สุดสำหรับคุณมนในตอนนี้ ผมเชื่อว่าปัญหาของคุณมนต้องแก้ไขได้อย่างแน่นอน สู้ๆนะครับ
สู้ๆค้า

เเก้ได้อยู่เเว้วว  ชัววว

อย่าคิดมากน้า
กำลังใจชนะทุกสิ่งค้า
มาเป็นกำลังใจให้คุณมนค่ะ
เป็นกำลังใจให้คะ

ทุกอย่างต้องแก้ไขได้แน่นอนคะ

พออ่านแล้วกลัวเลยคะ

อยากทำจมูกมาก

แบบนี้คุณหมอเฉลิมคิวถึงปีหน้าเลยหรอคะ

อดทำแน่เยย
109#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-3 20:29:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คิวหมอเฉลิมแน่นมากเลยค่ะ...............พี่ว่าถ้าน้องไม่รีบก็รอดีกว่าเพราะท่านทำสวยนะ
ถ้าจมูกไม่มีปัญหาอย่างหนู หน้าก็สวย ต้องสวยแน่นอนจ๊ะ
สู้ๆนะค่ะ เดียวก็ดีค่ะ
111#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-3 23:11:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
When I was just a little girl
I asked my mother what will I be
Will I be pretty
Will I be rich
Here's what she said to me

Que sera sera
Whatever will be will be
The future's not ours to see

When I was just a child in school
I asked my teacher what should I try
Should I paint pictures
Should I sing songs
This was her wise reply

When I grew up and fell in love
I asked my sweetheart what lies ahead
Will there be rainbows day after day
Here's what my sweetheart said

What will be, will be
Que sera sera...
มล เป็นไงบ้างคะ
When I was just a little girl
I asked my mother what will I be
Will I be pretty
Will I be rich
Here's what she said to me

Q ...
ต้นฉบับโพสโดย monatee เมื่อ 2009-10-4 01:11

โหย วันที่นู๋ดู โฆษณา นี้วันแรกนะ
ฟังแร้วแบบอยากร้องไห้ สงสารพวกน้องๆอ่ะ
ซึ้งดี แร้วเค้าตั้งใจกันร้องมาก
คุณที่เป็นแม่คน ยิ่งซึ้งเนอะพี่
สู้ๆนะครับ  แวะมาให้กำลังใจ  อย่าลืมนะครับว่า จิตใจดี ร่างกายก้จะดีตาม
มาให้กำลังใจคุณมน..ค่ะ
อย่าเสียใจไปเลยค่ะ เดี่ยวก็มีทางออกที่ดีเอง สู่ๆๆนะค่ะ เป็นกำลังใจนะค่ะ
117#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-5 18:04:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
112# baramee

มนกำลังรอเวลาค่ะ คืนวันศุกร์จะลงไป กทม หาหมอค่ะว่าจะให้หมอวรวิทย์ดูก่อน
เขาว่าท่านรับแก้แต่ไบโอมนไม่แน่ใจ ต้องลองถามท่านอีกที แล้วเตรียมหาหมออื่นๆอีก
118#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-5 18:07:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
113# swinggirl

ใช่แล้ว! พี่ชอบเพลงนี้มากๆ จิตใจคนเป็นแม่ยิ่งใหญ่ค่ะ
สำหรับพี่ ลูกคือทุกอย่างในชีวิตเลย ..................................:)
119#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-5 18:07:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
115# orachon
ขอบคุณค่ะ
112# baramee

มนกำลังรอเวลาค่ะ คืนวันศุกร์จะลงไป กทม หาหมอค่ะว่าจะให้หมอวรวิทย์ดูก่อน
เขาว่าท่านรับแก้แต่ไบ ...
ต้นฉบับโพสโดย monatee เมื่อ 2009-10-5 18:04

ดีคะ  ลองถามหมอวรวิทย์ดู ถ้าแกเคยแก้ก็ไม่น่าเป็นปัญหาอะไร
แต่ก็อย่าลืมหมอคม อีกคนนะ และก็ลองไปปรึกษา หลาย ๆ หมอ
แล้วมลอยู่ จังหวัดอะไรคะ
ขอเป็นอีกคนหนึ่งที่จะคอยเป็นกำลังใจให้ค่ะ  สู้ๆๆๆ  เข็มแข้งไว้นะค่ะทุกอย่างจะผ่านพ้นไปด้วยดี
โหหห อ่านเรื่องไบโอของพี่มนแล้ว  เศร้ามากค่ะ  เป็นกำลังใจให้อีกคนนะคะ
อย่าเพิ่งท้อและหมดกำลังใจ  ทุกอย่างมีทางแก้ค่ะ
Whatever will be will be {:13_864:}
คนรอบข้างเขาไม่มาเจอแบบที่เราเจอก็ยากนะคะที่จะให้เค้ามาเข้าใจเรา ยังไงพี่ก็ยังมีบอร์ดนี้อยู่นะคะ ถึงนิวจะเป็นน้องใหม่ของบอร์ดนี้ แต่มีอะไรหนักอกหนักใจก็มาระบายมาพูดคุยกันได้นะคะ

เพื่อนๆคนไหนที่มีคิวว่างๆช่วงพี่มลเค้าทีเถอะ
อย่าคิดมากนะคะ
เข้าใจความรู้สึกมันทรมาร
เป็นกำลังใจและเอาใจช่วยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้