12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: เหงา
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกหมอวีระพันธ์ บางแสน

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-15 13:39:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปลงให้แล้วนะค่ะ เลื่อนดูด้านบน  
ตอนนี้ก็เริ่มดีขึ้นค่ะ ของเราก็เป็นเคสที่ยากเหมือนกัน เพราะเราต้องขูดฟิลเล่อร์ก่อน
เพราะก่อนหน้านี้เราฉีดฟิลเล่อร์มา  ไม่ต้องกังวลนะ หมอเค้าเก่ง ห้องผ่าตัดค่อนข้างสะอาด ไม่ต้องกังวลเลย
ส่วนเรื่องคุณภาพ เราขอดูก่อนเพราะตอนนี้พึ่งได้เดือนครึ่ง เลยยังบวมอยู่อ่ะค่ะ
ช่วยลงรูปให้ดู เป็นระยะ นะคะ หนูจะได้ศึกษา เรื่อย ๆ ขอบพระคุณ คุณพี่ ล่วงหน้าคะ
หนูจะได้ตามไปสวยเหมือนคุณพี่ แล้งคุงพี่บวมนานมั้ยคะ เห็นเคสที่ทำกับหมอวี บวมเยอะมาก
ไม่ทราบว่า เป็นเพราะอาราย ทำให้หนูกลัวไปเลย  ไม่อยากแก้ กลัวเจ็บ แต่ในใจก็อยาก  แห แห ....
อย่าเพิ่งจิตตกคิดว่าเบี้ยวน้ะคะ ยังมีอาการบวมอยู่ อาจจะดูเบี้ยวเพราะอาการบวมก็ได้คะ
ยังไงรอดู สักเดือนสองเดือนก่อนจ้า
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-20 16:28:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก่อนหน้านี้เราฉีดฟิลเล่อร์มา เลยต้องขูดออกก่อน มันเลยบวมเยอะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-20 16:35:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้จะ 2 เดือนแล้ว ยังไม่ยุบเลย เศร้า ๆ
เปนไงมั่งค่ะ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-27 11:51:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณที่ถามไถ่นะค่ะ   คุณmoji กำลังยุบค่ะ แต่ยุบเยอะซะจนไม่โด่งเลยอ่ะ ไม่ค่อยแตกต่างมากจากตอนที่ยังไม่ทำค่ะ เป็นเพราะคาดหวังไว้ว่ามันจะโด่ง แต่ก็ไม่ได้ตามที่คาด Sad นิด ๆ ค่ะ
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-15 16:04:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คาดหวังมาก เสียใจมาก ไม่สวยเลย ปลายจมูกยังโตได้อีก  เบื่อ ๆ
เริ่มไม่ปลื้มหมอวีแระ
ใจเย็นๆ น่ะครับ
สู้ๆ ครับผม
ของเราคล้ายๆกันรูจมูกเบี้ยวๆ ก็ยังบวมอยู่ เห็นเพื่อนๆบอก ยไม่หายบวม คงเป็นปกติแระมั้ง  ตาก็บวม เพิ่งมาได้6วันเอง
หวัดดีค่ะ  เราเสริมจมูกกับคุณหมอ แต่ไม่รู้ว่าหมอทำยังใงกับจมูกถึงได้ เย็บตรงหัวคิ้ว ทะลุหรือป่าวไม่รู้ เพื่อนๆทำกันเป็นแบบนี้หรือป่าวคะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้