12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: nongpong
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] พรุ่งนี้จะไปฉีดนมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Majesticice เมื่อ 2011-5-8 09:29

delete     
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-10 01:32:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปถ้าไม่ขึ้นคิกที่รูป?ตรงนั้นเลยน่ะ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-10 01:36:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่าแพทย์ของหนู12,000นี่ยังไม่รวมค่าดมยาน่ะค่ะ และค่าอื่นอีกค่ะ
แล้วถ้าจะฉีดคางได้ไหมอ่ะ แล้วราคา cc ละเท่าไหร่หรอ รบกัวนตอบด้วยนะจร้า สนจัยอ่ะ
ขออีเมลล์รึว่าเบอร์ติดต่อไว้ไปปรึกษาหลังไมค์ได้ไหมคะ พอดีมีความสนใจมากและสนใจมานานแล้วอยากทำบ้าง

31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-14 20:32:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
http://www.missladyboys.com/webboard/index.php?showtopic=12083&mode=threaded

ใครรูปไม่ขึ้นดูเว็บนี้ก็ได้ค่ะ  

แล้ว เดี๋ยวเพื่อน กำลังไปฉีดเสริมหน้าอก  จะเอามารูปมาลงให้ดู กันค่ะ  
อยากเห็น ลบไปแล้วหรอค่ะ
ราคาแพงไหมคร่า

ตอบด่วยอากทำคร่า

ทำที่ไหนเอย
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-15 00:53:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปไม่ขึ้น ไปดูที่ http://www.missladyboys.com/webboard/index.php?showtopic=12083&mode=threaded       
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-18 02:51:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อนไปฉีดมาแล้วค่ะ  ไปฉีดที่เดียวกันกับที่หนูไปฉีดมา เดี๋ยวจะเอารูปมาลงให้ดูกันค่ะ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-18 02:53:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
http://image.free.in.th/show.php?id=57cf3be7a37763e6c97305e8f5b75a30
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-18 02:53:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-18 02:54:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-18 05:33:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nongpong ตั้งกระทู้

ไม่ใช่แน่นอนค่ะ รับรองได้  ถ้าเป็น น้องซิลิโคนเหลวจะผ่าน อย หลายๆประเทศ และ ผ่าน CE ยุโรป ได้ไงค่ะถ้า มั่วๆแล้วตอบมา อย่าตอบมาดีกว่าค่ะ หนูทำมา ศึกษามาแล้วว่าทำแล้วดีก็เลยทำ แต่ถ้าคุณไม่ได้ทำ ก็ หาข้อมูลมาดีๆก่อน มาโพส มั่วๆ นะค่ะ
ดีใจด้วยค่ะ หน้าอกสวยมากๆ ดูรูปมาแล้ว
สนใจอยากฉีดสะโพกค่ะ
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-18 06:07:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คนที่ชื่อ ป้าวุ้นเส้น  พูดแบบดูถูก หมอต่างประเทศมากค่ะ หมอต่างประเทศเขาใช้สารตัวนี้ฉีดเสริมหน้าอกและสะโพกมานานแล้วค่ะแต่ เพิ่งมาดังในเมืองไทย   รบกวนป้าวุ้นเส้น เข้าเว็บนี้นะค่ะ ตาจะได้สว่าง ค่ะ

www.aqualift-world.com

อย่าคิดว่า ความรู้ตัวเองเก่งมากกกก จนทุกคนต้องฟัง หมดนะค่ะ หนูเป็นกลาง อะไรผิดก็ว่าไปตามผิด อะไรถูกก็ว่าไปตามถูก

ส่วนตัวหนูฉีดเสริมหน้าอก ด้วยวิธีนี้และใช้ยี่ห้อที่่ผ่าน CE ยุโรป นะค่ะซึ่งเป็นยี่ห้อเดียวที่ผ่านค่ะ  และก็แนะนำเพื่อนๆให้ไปฉีด กับคุณหมอ  ซึ่งคุณหมอที่ฉีดก็เป็นคุณหมอ ศัลยกรรมเฉพาะทาง โดยตรงค่ะ ถ้าไม่ดีจริงคุณหมอคงไม่ฉีดให้หรอกค่ะ   
เคยโทรไปสอบถามว่าแล้วค่ะ  ราคาแพงมาก แต่ก็ถือว่าคุ้มนะ สำหรับคนที่ไม่อยากเจ็บตัว ไม่ต้องการพักฟื้น แต่น่าเสียดายตรงที่ มันอยุ่ได้แค่ 5 ปีเอง  หุหุ  น่าจะอยู่ได้นานกว่านี้ คงจะดีมากๆ เลย สนใจอยู่ค่ะ ก็เลยโทรไปสอบถามมา  ตอนนี้ก็กำลังตัดสินใจอยุ่เหมือนกัน ว่าจะใช้วิธีการผ่าเสริม หรือจะฉีดดี  ลังเลมากเลยค่ะ
จำเป็นต้องซื้อเฉพาะกับแค่ตัวแทนคนนี้เท่านั้นหรอ? ถ้าปรึกษาหมอที่ดังๆเก่งๆ หมอก็น่าจะแนะนำได้นะ เพราะเป็นหมอ ถ้ามันดังขนาดนั้น หมอคงมีคำแนะนำดีๆไห้นะ ใครก็พูดได้ว่าตัวแทนเชื่อถือและเป็นมืออาชีพ สั่งยาไปแล้วได้ยาของแท้หรือป่าวก็ไม่รู้ อันตรายอ่ะ ถ้าคนที่สนใจ เราว่าไปลองขอคำปรึกษากับคุณหมอดีกว่ามั้ง แบบนี้มันดูเสี่ยงไปสำหรับคนที่สนใจนะ เป็นห่วง เราก็อยากทำเหมือนกัน ขนาดอ่านแล้ว ยังรู้สึกเหมือนโฆษณาเลยอ่ะ
เราเคยโทร ถาม ราคา เเล้ว แพงนะ 140000 คะ รวม ทั้งสองข้างเลย
ใช่ค่ะแพงมาก....สนใจฉีดสะโพกเหมือนกัลลลลล...ตอนนี้กำลังศึกษาและตัดสินใจอยู่....สถานที่ทำมี vr clinic, เอเมด คลีนิคและที่นิยมมากๆกับ หมอโอภาสแห่ง Le Bangkok Clinic แถววัดสะเหมียนนารี
เราทำมาแล้ว ฉีดหน้าอก ข้างละ  200CC   เราก็ซื้อกับตัวแทนจำหน่ายแล้ว  พี่โอ๊ตก็ ไปดูแลถึงคลินิคเลยค่ะ คือหนูว่า ถ้าซื้อยาจากแหล่งไม่ได้คุณภาพแล้ว เดินถือยาไปให้หมอ หมอคงไม่ฉีดแน่นอนค่ะ เพราะมีพริตตี้หลายๆคนชอบทำแบบนี้ แล้วสุดท้ายก็ต้องไปฉีดกับหมอที่ไม่ได้คุณภาพ แต่ถ้า เป็นตัวแทนจำหน่าย เขาจะแนะนำให้ได้ว่า คุณหมอที่ไหน ต่างจังหวัดมีตรงไหน หมอคนไหนผ่านการอบรม เก่ง เขาจะแนะำนำแล้วให้ไป ทำกับหมอ   เหมือนเคสหนู พี่โอ๊ตดิวราคาให้แล้ว ก็ ให้ไปทำกับหมอเลย แล้วพี่โอ๊ตก็มาดูแล ที่คลินิคด้วยค่ะ ปลอดภัย และ รู้สึกปลื้มมากค่ะ    และที่สำคัญราคา พิเศษด้วย

เพื่อนๆลองเข้าไปปรึกษาหมอก่อนก็ได้นะค่ะ ว่านมต้องใช้กี่ cc ถึงจะ สวย   แล้วลองมาดูงบประมาณดูค่ะ  

12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้