ดู: 16299|ตอบกลับ: 46
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] พรุ่งนี้จะไปฉีดนมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-1-28 11:45:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราทำมาแล้ว ฉีดหน้าอก ข้างละ  200CC   เราก็ซื้อกับตัวแทนจำหน่ายแล้ว  พี่โอ๊ตก็ ไปดูแลถึงคลินิคเลยค่ะ คือหนูว่า ถ้าซื้อยาจากแหล่งไม่ได้คุณภาพแล้ว เดินถือยาไปให้หมอ หมอคงไม่ฉีดแน่นอนค่ะ เพราะมีพริตตี้หลายๆคนชอบทำแบบนี้ แล้วสุดท้ายก็ต้องไปฉีดกับหมอที่ไม่ได้คุณภาพ แต่ถ้า เป็นตัวแทนจำหน่าย เขาจะแนะนำให้ได้ว่า คุณหมอที่ไหน ต่างจังหวัดมีตรงไหน หมอคนไหนผ่านการอบรม เก่ง เขาจะแนะำนำแล้วให้ไป ทำกับหมอ   เหมือนเคสหนู พี่โอ๊ตดิวราคาให้แล้ว ก็ ให้ไปทำกับหมอเลย แล้วพี่โอ๊ตก็มาดูแล ที่คลินิคด้วยค่ะ ปลอดภัย และ รู้สึกปลื้มมากค่ะ    และที่สำคัญราคา พิเศษด้วย

เพื่อนๆลองเข้าไปปรึกษาหมอก่อนก็ได้นะค่ะ ว่านมต้องใช้กี่ cc ถึงจะ สวย   แล้วลองมาดูงบประมาณดูค่ะ  

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้