ดู: 16234|ตอบกลับ: 46
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] พรุ่งนี้จะไปฉีดนมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตื้นเต้นสุด ๆ ๆ พรุ่งนี้จะไปฉีดนมค่ะ...ฉีดนะค่ะไม่ได้เสริม  พอดีเห็นเพื่อนที่อยู่เมกาทำมา สวยมากกกกกก ดูไม่ออกเลย ทรงสวยยมากกกกกก ที่สำคัญสามีจับไม่รู้เรื่องเลยว่าไปทำนมมา.....อิอิ แล้วพรุ่งนี้จะมารายงานนะค่ะ ว่าเป็นไงบ้างงงง

PS..... กว่าจะหายาฉีดตัวนี้ได้ อย่างเหนื่อย แต่ในที่สุดก็เจอค่ะ ดังมากกกกในเมกา
มีด้วยหรอค่ะ ฉีดนม ว้าววววว น่าสน   แต่รอดูก่อนละกันนะค่ะ
มีค่ะคุณหมอที่เรารู้จักบอกนิยมมากที่เกาหลี เป็นเหมือนFillerอะไรซักอย่าง

อยู่ได้ไม่นานก็สลาย ที่สำคัญแพงเปลืองด้วย
โห วิวัฒนาการวงการแพทย์

ทำแล้ว ผมขอทดสอบคนแรกเน้อ
ไม่มีอันตรายเหรอคะ

แสดงความคิดเห็น

พี่ทำมาแถวพระราม2 ชื่อ ชนกานต์คลีนิกถามว่าโอมั้ยก็ดีน่ะอกสวยขึ้นทันต  โพสต์ 2012-5-8 15:49
พี่ฉีดมาแร้วว 200 cc 2 ถุง 120,000 สวยมากเหมือนจิงเลย นิ่ม ไม่แข็ง อยู่ได้นาน 7 -10ปี  โพสต์ 2012-5-8 15:47
ฉีดมาเป็นไงมาเล่าให้ฟังบ้างนะค่ะ อิอิ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-5 18:48:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nongpong เมื่อ 2011-5-5 19:15

มาแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆ   คร่าๆๆๆๆๆๆๆ ทุกๆคน

จะเล่าให้ฟังก่อนนะค่ะ   เริ่มต้น พอได้คิวนัดคุณหมอ คุณหมอก็นัดค่ะ  แล้วในเคสของหนู หนูกลัวเข็มมากและกลัวเจ็บเลยเลือกวิธีดมยา แต่ถ้าคนไม่กลัวก็อาจจะมีวิธีอื่นที่ง่ายกว่านี้ค่ะ    แต่ยังไงพอนึกถึงหุ่นเพื่อนที่ได้เห็นมา สู้ตายค่ะ ยังไงก็สู้ค่ะ

คุณหมอก็ให้นอน พอเราเริ่ม สลบ ก็ไม่รู้เรื่องอะไรเลยค่ะ  หลังจากนั้น 1ชั่วโมง หน้าอกหนูก็ออกมาแบบที่หนูต้องการจริงๆ อยากจะบอกคุณหมอว่า ขอบคุณมากๆอีกครั้งค่ะ หนูใฝ่ฝันมานานแล้ว อยากได้นมแบบนี้  เพราะสามี ก็ชอบบ่น 555  

หลังจากตื่นขึ้นมา ก็ตึงๆ แต่ไม่เจ็บอะไรเลย ไม่มีเขียวแม้แต่จุดเดียวค่ะ  แผลเป็นก็ไม่มี ไม่ต้องพักฟื้นอะไรเลย  งง เหมือนกัน  เพราะคุณหมอบอกว่า ไม่ต้องไปทำอะไรเลย ก็กลับบ้านได้เลย  แต่คุณหมอ ก็ให้ยาแก้อักเสบ มาไว้กิน แค่นั้นเอง ก็ถามคุณหมอนะค่ะว่า ต้องทำตัวยังไงบ้าง คุณหมอก็ตอบว่า ไม่ต้องทำอะไรเลย เพราะการเสริมนมด้วยวิธีฉีดแบบนี้ จะไม่ยุ่งยากและ เป็นวิธีที่ง่าย สะดวก ไม่ต้องพักฟื้น  ก็โอเค หลังจากนั้น ก็เลยขับรถ พร้อมกับแบกนมตู้มๆ กลับบ้านค่ะ   ประทับใจมากค่ะ  

คือ ตอนแรกก็ดูหลายๆวิธีแล้วนะ วิธีผ่าตัดเสริมหน้าอก และ วิธีฉีดเสริมด้วยสารที่ปลอดภัย   คือเพื่อนหนูหลายๆคนผ่าตัดเสริมนมมาเยอะมาก แต่ที่ สำคัญคือ ดูแล้ว มันกลมไป และมันก็ ไม่ธรรมชาติ อีกอย่าง สามีบอกเบื่อค่ะ แต่แล้วแต่คนนะค่ะ  แต่เพื่อนก็มาพูดกันในวงแก๊ง ว่าแล้วถ้าชั้นแก่แล้ว จะเป็นยังไง หนูก็เลย เออจริงวะ    หนูเลยเลือก วิธีนี้ นะค่ะ ซึ่ง พอเราได้ไปเห็นว่า เออที่ต่างประเทศ เขามีวิธีฉีดเสริมนมกันมานมนานแล้ว แต่ยังไม่มาดังในเมืองไทย เราเลย ทำแบบนี้ดีกว่า จะได้ดูว่าแบบไหนสวยกว่ากัน  แต่ผลสรุปคือ ขอบอกเลยค่ะว่า  แบบฉีด ธรรมชาติกว่ามากกกกกกกกก  แต่ข้อเสียมีอยู่อย่างเดียว คือ อยู่ได้ 5 ปีค่ะ  จะไม่อยู่ถาวร แต่ก็เป็นผลดีเหมือนกัน ไม่อยู่ในร่างกายตลอดชีวิต

เพื่อนๆทุกคนที่รอดู อยู่ ก็ คิดๆกันให้ดีก่อนนะค่ะ ว่าจะทำแบบไหน  อย่าใจร้อน ต้องดูดีๆ  อีกอย่าง หมอต้องเก่งจริงๆนะค่ะ ถึงจะออกมาสวยเลิศคร้าาาาาา  

10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-5 18:49:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nongpong เมื่อ 2011-5-5 19:23

ถ้าเพื่อนๆ อยากสอบถามโดยตรง หรือ ถามข้อมูลอื่น ก็ได้ แบ่งปันความรู้ กันค่ะ   คือหนูฉีดมาแล้วสวยจริงๆค่ะเลย อยากแบ่งปันความสวยให้ทุกๆคน นะค่ะ  

11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-5 18:51:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nongpong เมื่อ 2011-5-5 18:56

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nongpong เมื่อ 2011-5-5 18:53

ก่อนฉีด

ก่อนฉีด

หลังฉีดค่ะ   พอดีหนูอยากได้ นมใหญ่ๆ คุณหมอเลยใส่ไปข้างละ 200 cc ค่ะ ชอบมากค่ะ

หลังฉีดอีกมุมนะค่ะ  อายเหมือนกันแต่อยากบอกว่า เทคโนโลยีสมัยใหม่ มาถึงเมืองไทยแล้วค่ะ

รูปแก้ไขให้แล้วนะค่ะ เพื่อนๆ อยู่หน้าที่ 2 ค่ะ  โพสต์ 2011-5-19 13:20
แล้วมันอยู่ได้นานไหมครับ?
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-6 03:33:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแล้วจร้า  คือหนู เป็นคนที่ดูมาทุกวิธีแล้วค่ะ ในเรื่องของการเสริมหน้าอก หนูตัดสินใจเลือกวิธีฉีดเพราะ อย่างที่บอกไปคือ เพื่อนที่เป็นนางแบบฉีดมาทั้งนม และ สะโพกคือ สวยเด้งมากๆ และเป็นธรรมชาติที่สุดค่ะ

ฉีดแล้วอยู่ได้ 5ปี ค่ะ แล้วจะสลายไปเองโดยธรรมชาติ   และ เพื่อนๆถามกันมามากเหลือเกิน บอกก็ได้ค่ะ
สารตัวนี้คือ สาร ไฮโดรฟิลิควอเตอร์  ที่บริสุทธิ์ เหมือนน้ำ ปลอดภัยต่อร่างกายสูงมาก  แต่ที่สำคัญต้องเป็นยี่ห้อ AQUA-Lift100g เท่านั้น เพราะเป็น บริษัทที่ผลิตและคิดค้นฟิลเลอร์ชนิดนี้เป็นเจ้าแรกของโลกค่ะ ปลอดภัยสูงมาก ผ่านการรับรองของ CE ยุโรป บริษัท AQUA-Lift จะมีสองชนิดด้วยกัน คือ ฟิลเลอร์ 2ml สำหรับฉีดหน้า อยู่ได้นาน 18 เดือน ดีกว่าฟิลเลอร์ไฮยาค่ะ หนูลองมาหมดแล้ว หนูขอแนะนำ เพื่อนๆก็ลองดู

แล้วหนูก็ซื้อกับตัวแทน บริษัทในประเทศไทย เลยมั่นใจในสินค้ามาก เพราะตัวแทนให้คำแนะนำที่ดีมากและเราก็ไม่กลัวของปลอม หรือของที่เสื่อมคุณภาพด้วย  เพราะหนูฉีดหน้าอก ก็ต้องอยากได้ความปลอดภัยที่สุด

คือ นวัตกรรมนี้ ดังมากในเกาหลีและยุโรป แต่ที่เมืองไทยเพิ่ง เริ่ม ขอบอกได้เลยว่า สามีดิชั้นปลื้มสุดๆ

ไว้มีข้อมูลเพิ่มเติมจะ มาบอกนะค่ะ แบ่งปันความสวยกัน  คร้าาาาาาา

ถ้าอะไรที่ไม่ใช่ผลประโยชน์ตัวเอง คือไม่ดีหมดกับป้าคนนี้  โพสต์ 2011-5-18 17:38
ได้ข้อมูลป้าวุ้นเส้นแล้วค่ะ คือคนขายคอร์สให้หมอ แล้วกิน% อีกทีค่ะ  โพสต์ 2011-5-18 17:36
ป้าวุ้นเส้นไป หาเปเปอร์มาค่ะว่า ไม่ดียังไง ถ้าได้แต่พูด ขอร้องว่าอย่า  โพสต์ 2011-5-18 07:26
อืม มันเป็นน้อง ซิลิโคนเหลวนะค๊ะ เจ้า AQUA -Lift เนี่ย อย่าแหไปฉีดตามกันหล่ะ  โพสต์ 2011-5-18 03:16
เอ่อ คือต้องซื้อตัวยาไปเองเหรอค่ะ เท่าไหร่อะไรยังไง บอกหนูด้วยค่ะอยากสวยๆๆ pleaseeee
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-6 13:02:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือต้องบอกก่อนนะค่ะ ว่าราคาสูงพอสมควรสำหรับหนู เพราะหนูใส่ไป ข้างละ200CC แต่ ถ้า ต้องการ เต้านมที่ สมบูรณ์แบบ ธรรมชาติที่สุด ก็ต้องวิธีนี้และคุ้มกับที่เสียเงินไปค่ะ อย่างที่ดาราและนางแบบทั่วโลก ทำกัน คอนเฟริมค่ะ  ถ้า สนใจยังไง โทรไปหาตัวแทนเลยนะค่ะ

เคสหนู หนูซื้อยากับตัวแทน แล้ว ตัวแทนก็แนะนำหมอศัลยกรรมที่เก่งมากให้ แต่หนูไม่ขอตอบตรงนี้นะค่ะ ไปถามหลังไมล์กับ ตัวแทนเองดีกว่าค่ะ  

แต่คอนเฟริมว่า ไม่เจ็บ ไม่ปวด 1ชั่วโมงเสร็จ ไม่มีแผล ไม่ต้องพักฟื้น ไม่มีแผลเป็น ที่สำคัญ ธรรมชาติมากจนสามีงงไปเลยค่ะ  เทคโนโลยีนี้คล้ายกับ เติมลมนม 55555 สุดยอดค่ะ  
ราคาประมานเท่าไหร่ค่ะ ที่ไหน สนใจมากกกกกกก
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
อยากรู้ราคา.. จังคะ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-7 03:15:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาเบอร์ตัวแทนขายไปเลยนะเพื่อนๆ หนูซื้อกับตัวแทนแล้วก็ พี่เขาจะแนะนำให้ว่า ไปทำกับหมอคนไหน พี่ที่หนูซื้อโปรมากเรื่องนี้ค่ะ ชื่อพี่ พีท 083-2488897  หมอคิดค่าฉีดเคสหนูดมยา 12,000บาท ไม่รวมค่ายาค่ะ  แต่บอกเพื่อนๆได้เลยว่า หนูชอบมากกไม่เจ็บ ไม่ปวด ไม่อะไรเลยค่ะ เหมือนเสกมาเลยค่ะ ที่สำคัญตอนแรกสามีไม่ให้ไปทำนะค่ะ เพราะสามีบอกกลัวจะไม่ธรรมชาติ แต่สรุป ตกใจแล้วบอกว่า ดีมากไม่เหมือนไปทำนมมาจับแล้วธรรมชาติที่สุด ค่ะ  
เฮ้ย 12000 เต็มที่ไม่เกิน20000 สวยเนียนแบบนี้ แถมอยู่ได้ตั้ง5ปี

ถ้ามัน20000ตกปี4000 โห ...ผมว่าเดี๋ยวคนไปทำตรึมเลย เป็นทางเลือก

ที่น่าสนใจมากๆครับ ไม่แพงอย่างที่คิดแฮะ

ขอบคุณ จขกท ที่ร่วมแบ่งปันสิ่งดีๆนะครับ  
ถูกมากๆๆก้นแบนมากๆๆฉีดให้มีก็ได้ช่ายมะคับ
คือ รบกวน จขกท ช่วยอัพรูป ก่อนทำ กับ หลังทำอีกหน่อยได้ไหมครับ

เพราะว่า รูปก่อนทำไม่เห็นน่ะครับ ขอบคุณมากครับ

12,000นี่ ค่าฝีมือหมออย่างเดียวไม่ใช่เหรอครับ. เพราะเพื่อนผมไปฉีดนมมา แพงนะครับไม่ใช่ถูกๆ แต่ธรรมชาติมากกกสมราคาอะครับ
รูปดูไม่ได้อ่ะค่ะ ไม่มีนมเลยแหล่ะเรา
รูปดูไม่ได้อ่ะค่ะ ไม่มีนมเลยแหล่ะเรา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้