ดู: 2080|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] อยากได้แบบตาสวยๆ เข้มๆ ครับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำตาครับแต่ไม่รู้จะเอาแบบไหนและทำกับหมอไรดีใครมีประสบการณ์แนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Garuda เมื่อ 2011-5-1 16:00

มารอฟังคำตอบเรื่องหมอด้วยค่ะ กำลังหาหมอทำตาค่ะ

ในใจตอนนี้มีภูณิษา ใช่หมอภู หรือเปล่าหว่า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-1 19:45:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Garuda ตั้งกระทู้

ใช่ครับ  
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-5 00:38:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ไปนัดหมอภูทำตามาแล้วนะครับ  ใครมีคำแนะนำหรือแบบตาสวยๆ บ้างครับ
สนใจทำตาเหมือนกันค่ะ ที่ดูๆ ก็มี หมอชลธิศ หมอภู หมออนันต์  

หมอชลธิศ ราคาแพงระดับนึง แต่ทำออกมาแล้วสวย อย่างเทพ แผลไม่ค่อยบวมมาก
หมอภู คิวเยอะมาก โทรถาม จนท บอก เดือนมกราคม โทรถามอีกที
หมออนันต์ เห็นสาวๆๆในเวปนี้ไปทำมาหลายคนก็สวยเหมือนกัน

แอบลังเลใจไงไม่รู้ ช่วงนี้ว่างๆๆ เลยหาข้อมูล
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้