ดู: 1682|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ตัดปีกหรือว่าเสริมไปเรยอะ

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆ คือว่าเราอยากเราเรื่องเรามาแชร์ ไห้เพื่อนๆ ช่วยตัดสินไจหน่อยอะค่ะ ว่าเราจะตัดปีกจมูก ไว้ก่อน หรือว่าเสริมไปเรยดี เนื้อจมุกเราเยอะแร้วดั้งไม่มีเรย ไม่เปนรูปเปนร่าง เฮ้อ ๆ ชีวิต 55 แต่ไม่ได้ลงรูป นะ ยังไม่ได้ถ่ายเรยค่ะ
เหอๆๆ ถ้าไงรบกวนลงรูปประกอบด้วย น่าจะมีคนมาตอบเยอะกว่านี้นะคับ แต่ในเบื้องต้นอยากให้เสริมดูก่อน ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องปีกมากนัก เพราะเวลาเราเสริมมันก็จะดึงปีกขึ้นเล็กน้อย ถ้าเราไม่พอใจก็ค่อยตัดปีกก็ได้คับ

แสดงความคิดเห็น

ไม่เป็นไรค๊าบบบบบบบบบบบ  โพสต์ 2011-5-1 15:50
ขอบคุนน๊าคะ  โพสต์ 2011-5-1 11:47
ใช่แล้วค่ะเสริมก่อน  เพราะบนใบหน้า จมูกสำคัญสุดจากประสบการณ์ที่เราทำครั้งแรกทีเดียวสามอย่าง จมูกตัดปีก และคางสุดท้ายจมูกต้องแก้ คางต้องเอาออก ส่วนปีกก็ไม่เข้ากะรูปจมูก ตอนนี้แก้ครั้งที่สามอยู่จร้าาาาาาา

แสดงความคิดเห็น

โหยยย สุ้ๆๆ นะคะ เอาไจช่วยอย่างแรงค่ะ  โพสต์ 2011-5-1 11:48
เสริมก่อน นะค่ะ แล้วคอยดูว่า รุปทรงจมูกเราเป้นยังไง หลังจากเสริม เช่น บานไม๊ ไรงี้ แล้วค่อยตัดปีก หรือเสริมหยดนั้ค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-13 17:58:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนค่าา
เสริมก่อน 3เดือนจมูกเป็นสันโครงเห็นชัดเจนดูอีกทีว่าต้องตัดปีกออกไหม อาจด่วนตัดปีก พร้อมตอนเสริมนะ เดี่ยวจะเสียดายจมูกทรงเก่า
เสริมก่อนก้อได้คับ ไม่พอใจอยากได้ทรงสวยกว่านี้ ค่อยตัดปีกอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้