ดู: 27247|ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุณหมอสุชาติ อนุสาวรีย์คลินิค เป็นที่นิยมป่ะคับ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-5-5 08:59:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ที่คิวไม่เยอะ. น่าจะเพราะยังไม่ดังติดลมบนค่ะ. ดีแล้วค่ะ. เด๋วหมอรวยแย่เลย 55
รักษาผลงานดีกว่าเน้นปริมาณนะคะหมอ
หมอน่าจะไม่ดังในการทำจมูกครั้งแรกค่ะ ส่วนใหญ่น้องๆหนูๆพอเริ่มอยากทำดั้ง เก็บตังค์กันได้ก็จะไปทำที่ถูกกว่านี้นิดนึงไปเลยมั้งคะ. เห็นไปทำหมออื่นกันมากกว่า

เรื่องแก้ทรงจมูก. แก้งานยากๆ  หมอเก่งที่สุดค่ะ. หมอบอกเองเลยว่าเคสคนอื่นหมออื่นไม่ทำ. แต่หมอสุชาติมั่นใจค่ะ 555 แอบคิดว่าหมอสุชาตินี่ คุยจัง55 แต่ก็เก่งจิงค่ะ. แต่ไม่เชียร์ให้ทุกคนมาทำ แล้วแต่จะชอบค่ะ

ของเราเนื้อปลายจมูกเยอะค่ะ เลยมีสโลปโดยปริยาย
ทำมา1เดือนแล้ว แต่สันสูงอยู่นิดนึงค่ะ อาทิตย์แรกบวมได้ใจ.  รีดเลือด้อทรมานมาก
เค้าว่ากันว่าถ้าช่วงแรกโด่งมาก. จะสวยพอดีในระยะยาว
ถ้าช่วงแรกที่ทำสวยพอดี. ช่วงระยะยาวเตรียมรับกับความดั้งแบนได้เลย
อันนี้ไม่รู้จริงไม้. แต่อยากให้สันมันลดลงเหมือนท่ีหมอบอกจังเลยค่า

ส่วนเรื่องทรง. แก้จากชมพู่โน๊ตอุดมมาเป็น สาวน้อยธรรมดาก็ดีใจมากละค่า
หมอทำจมุกเรา 2ชม ครึ่งจ้า.  นานมาก

คนไข้เคสแก้. ถ้าไปปรึกษาจะรอนานมากค่ะ ผ่านช่วงสงกรานต์ไปแล้ว. คนทำจมุกจะน้อยลงค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้