ดู: 4493|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] จมูก คาง มิราเคิล ผ่านไป 1 ปีกว่าคะ มาโพสใหม่ หลังจากมีข้อความอยากเห็นรีวิวมาถึง

[คัดลอกลิงก์]
เอารูปมาลงที่อัลบั้ม แล้วคะ ฝากข้อความถามได้นะคะ

http://www.dungdong.com/home.php?mod=space&uid=12800&do=album&id=1567
สวยมากๆค่ะ
ไปแล้วได้ทำเลยหรือวางต้องจองคิวคร่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-28 01:12:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้คิวเร็วมากคะ
สวยเชียว
ราคาเท่าไหร่อะคะ

เอ่อ  ได้อ่านในเว็บโดดเด่นมาน่ะค่ะ

เค้าว่า คุณหมอ  เป็นหมอเดียวกะ ไบโอคลีนิค อ่ะค่ะ  ที่นามสกุล เฮง....    แต่เปลี่ยนชื่อแล้วมาเปิดคลีนิคใหม่

อ่ะค่ะ  เห็นเค้าเตื่อนไว้น่ะค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-30 14:52:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่รู้อะคะ ตอนไปทำก็ไม่ได้คิดไรมากเกี่ยวกับตัวคุณหมอ แต่ผลงานออกมาดีสวยๆ ก็สบายใจคะ
ดีใจด้วยที่โชคดีได้จมูกใหม่ เราเองที่ลงเรื่องราวของคลีนิก นี้ ...เพราะเราไปทำมาแล้วจมูกเน่า เพราะหมอฉีดซิลิโคน เหลวที่ปลายให้เป้นหยดน้ำให้ โดยที่เราไม่ได้บอก ผ่านไป 6 เดือน  จมูกก้อไม่หาย เป็นหนอง อักเสบ จนเราต้องไปเอาออก และขูดซิลิโคนเหลวออก เพราะปล่อยทิ้งไว้ไม่ได้มันจะกระจาย และไม่หาย..เจ็บตัว เสียเงิน เจ็บใจด้วย...คุณโชคดีมากๆ เลย
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-1 11:17:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ met ตั้งกระทู้

เป็นเหตุการที่ฟังแล้วพูดไม่ออกเลยคะ ถ้าใครเจอกับตัวเองก็คงต้องทำแบบคุณเหมือนกันคะ ขอให้โชคดีนะคะเป็นกำลังใจให้คะ
ว่าจะไปทำกับ มิราเคิลเหมือนกัน แต่แอบกลัวคนหมอ จะฉีดซีลิโคน ให้อ่ะทำไงดี ๆ ปวดหมอง
คางสวยมากๆเลยค่ะ ว่าจะไปทำที่นี่เหมือนกัน  คาง ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้