ดู: 58415|ตอบกลับ: 36
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปลูกผม] ปลูกผมที่ไหนดีเพื่อนๆ ไม่อยากเสียตังเยอะแล้วเสียใจด้วยครับ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้หาข้อมูลอยู่คัรบ ที่เชียงไหม่หรือ แถว สนามบินน้ำดีคัรบ

ลองหาข้อมูลของคุณหมอดำเกิงดูนะค่ะ ท่านเป็นนายกสมาคมอยู่ หรือจะลองดูกระทู้ของเพื่อนๆที่เคยทำอยู่อะค่ะมีคนนึงเราเคยอ่านเจอถ้าจะทำต้องหาที่ดีๆไปเลยค่ะ
มีมาแนะนำให้ครับ สำหรับเรื่องปลูกผม รับรองไม่ผิดหวังแต่ราคาอาจจะแพงหน่อยนะครับ เริ่ม 25000++ คับ ขึ้นอยู่กับเป็นมากเป็นน้อย ส่วนที่ต้องการจะปลูก
www.absolutehairclinic.com อันนี้ จังหวัดภูเก็ต  
http://www.millionhairtransplant.com  กรุงเทพฯ คับ
หมอดำเกิง เป็นอาจาร์ยของหมอที่ เชียงใหม่ ภูเก็ต สนามบินน้ำครับ
เพื่อนทำมาแล้วได้ผลจริงๆครับ แต่คิดกราฟแพงหน่อยครับ
ทำที่สนามบินน้ำมาครับ 1800 กราฟ กราฟละ 40 บาท ตอนนี้ได้ 2 เดือนแระ

แสดงความคิดเห็น

เป็นไงบ้างครับ มันร่วงอีกมะคับ  โพสต์ 2011-4-30 22:01
ปลูกบริเวณที่ต้องการ พอครบเดือนไอ้ที่ปลูกใหม่มันจะร่วงหมด เพื่อให้เส้นผมใหม่งอกมาแทน ตอนนี้ก็เริ่มทขึ้นทีละหน่อยแล้วคับ กลัวมันจะขึ้นไม่หนาเหมือนกัน ก็รอดูอยู่
absolute hair clinic กราฟละ 50 บาทครับ ซึ่งถูกมาก เท่าที่ดูโปรโมทได้น่าสนใจที่สุด และที่สำคัญถูกที่สุดเท่าที่เคยเจอ ดูท่าทางการทำทันสมัยและน่าไว้ใจมากครับ  แต่ไม่แน่ใจ จำนวนกราฟขั้นต่ำครับ แต่เคยถามหมอบอกดังนี้...

สวัสดีครับ

ราคาคิดกราฟท์ละ50บาทครับ ไมมีค่าใช้จ่ายอื่นๆ ไม่รวมค่าเดินทางและที่พักครับ

สนใจนัดวันทำล่วงหน้าสองสัปดาห์ครับ

หมอก้องเกียรติ:)
ตอบกระทู้ lexapro ตั้งกระทู้

ผมทำกราฟละ 40 เองครับ
เคยหาเจอในเวปง่ะ...ที่เชียงใหม่นะ....รายละเอียดจำไม่ได้ แฮะๆๆๆ สนเหมือนกัน
หมอจำรูญ สามเสนค่ะ คุณหมอคิดไม่เเพงเเละชำนาญด้านนี้โดยตรง
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-1 19:12:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากคับทุกๆๆ คน อานิสงนี้ขอให้ การศัลยกรรม เป็นไปตามที่คาดหวังนะคร้าบบ
ที่เชียงใหม่เลยคราบเพิ่งไปทำมา
บริการก็ดีมาก
หมอใจดี เเละเค้าทำมาเป็นสิบปีเเล้วรับประกันขึ้นเเน่ๆ
ตอบกระทู้ kingkong2 ตั้งกระทู้

แจ่ม ผมหาได้ถูกสุดแค่ห้าสิบ แสดงว่า ยังมีสี่สิบนี่ เทพเลย ทำดีไหมเอ่ยย

ทำเลยครับ หมอที่ทำที่สนามบินน้ำก็จบจากที่เดียวกับกับหมอที่เชียงใหม่
เป๊นไงมั่งครับพี่ๆหรือเพื่อนๆๆที่ไปทำมา  ผมจะไปทำอยู๋จขอคำปรึกษษทีครับผม

มี ปลูก คิ้ว บ่างไหม คับ อยากได้ คิ้วเข้ม ๆ 555
ตอบกระทู้ 0877465478 ตั้งกระทู้

มันก็เป็นการทรานเฟอร์ นะครับ ก็ทำได้น่ะ กับขนคิ้ว ลงทุนไม่เยอะด้วย แต่ผลลัพธ์ ไม่ผิดหวังแน่นอน แต่ลองปรึกษาหมอดูก่อนก็ได้ครับ เพราะเขาต้องใช้พวก รากผมมาทำ แต่บางทีทำคิ้วอาจจะเลือกส่วนที่ยาวช้ามาทำก็ได้ ไม่งั้นนึกภาพว่าขนคิ้ว กับผม ยาวเท่ากันดู 55555+ แต่ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ ลองดูครับ

คับบ แล้วพอจะมีหมอ ไหน บ่างหรอ คับบ ช่วย ติดต่อหาให้ทีได้ไหมคับบ *--*
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-23 07:35:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไป หาผมดำเกริงมาแล้ว ครับ 85 บาทต่อกราฟ แต่ยังไม่ได้ทำนะ คับ
ตอบกระทู้ andaman2010 ตั้งกระทู้

มีปลูกคิ้วไหมคับบ
ผมไปปลูกคิ่วที่สนามบินน้ำมาครับ โทรไปติดต่อคุณนิ เจ้าหน้าที่ของคลินิคได้เลย
ได้ผลเป็นที่พอใจ แต่ต้องคอยเล็มปลายคิ้วตลอดเพราะมันยาวเร็ว
แต่ก็ได้คิ้วที่หนาขึ้นจริง
อยากทำมาก แต่แพงโคตร ทำแล้วจนเลยอ่ะคับ
อยากรู้ว่าที่ไหนดีกว่ากัน ระหว่างสนามบินน้ำกับเชียงใหม่
ถ้าอยู่ กทม. ผมแนะนำทำที่สนามบินน้ำดีที่สุดครับ http://www.millionhairtransplant.com/

เพราะเวลาทำเสร็จอาจจะต้องไปให้หมอตรวจดูด้วยครับ ถ้าไปทำต่างจังหวัดอาจจะเดินทางลำบากนะครับ

ผมก็ทำที่ สนามบินน้ำ นี่เหมือนกันครับ ทั้งผม + คิ้ว (คิ้วหนาโคตรๆ) รวมทั้งหมด โดนไป 2,900 กราฟ โดยรวมพอใจมากครับ คุณหมอ และพยาบาล ใจดีทุกๆท่านครับ คอนเฟิร์ม!!

สนามบินน้ำอีกคนครับ 4 เดือนกว่าแล้ว ผมตอนนี้ก็น่าจะ 60% แล้วอ่ะครับ ถือว่าพอใจมากครับ
ที่สนามบินน้ำ เสิร์ชเจอ 2 ที่ อันไหนคืออันไหนอ่ะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้