ดู: 29873|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] มีใครเคยฉีดโบที่คลีนิคหมอสมชายบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
เห็นราคาไม่แพง สนใจน่ะค่ะ มีใครมีข้อมูลบ้างมั้ยคะ
ก็งั้นๆ ฉีดมา10000 บาท กรามกะหน้า  เรามันว่าบริการห่วยมากๆ หมอก็ปากเสียยันผู้ช่วย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-4 09:24:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้าวเหรอค่ะ ไม่แนะนำใช่มั้ยค่ะ
ค่ะไม่แนะนำ แต่จะมีหมอผู้หญิงอีกคนชื่อไรจำไม่แล้ว เห็นเขาว่าทำดี คนรอทำกะแกเยอะ เราไปครั้งแรกไม่รู้ไรมาก เขาถามว่าจะทำกะหมอสมชายมั้ยค่ะ เพราะถ้ารอหมอผู้หญิงจารอนาน เราก็เลยทำกะแกไม่ประทับใจในการพูดของหมอและบริการแถมหมอเข้ามาช้าตีสองหรือไรนี่แหละ หมอ ผญ ประจำอยู่ที่บางกะปิตอนเย็น
ที่ภูนิศาดีกว่านะ เราทำที่หมอสมชายมาไม่เห็นมีไรเปลี่ยนแปลงเลย ไปที่ภูนิสาสองครั้ง เห็นความเปลี่ยนแปลงเลยแหละ
ผมไปฉีดมา คลินิคสมชายที่ห้วยขว้าง เมื่อ อาทิตย์ก่อน  ยังไมค่อยเห็นผล แต่กล้ามเนื้อที่กราม จากแข็งๆ ตอนนี้ อ่อน ลงชัดเจน
อยากกดไลท์มากๆเลยค่ะที่บอกว่า  หมอปากเสีย 555  เพราะเราก็โดนมาค่ะ เมือ วันที่6นี้เอง ลดกรามและก้หน้าเรียมาค่ะก็เริ่มเหนผลแล้วนะค่ะ แต่ต้องรอ1เดือนเขาบอกว่าเหนผลชัดเจน  หมอเป็นตุี๊ดีง่ะ อิอิ
แนะนำว่า อย่าทำที่นี่ค่ะ ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ค่ะ
ไม่ดีนี่คือการบริการ หรือ ว่า ฉีดแล้วไม่ดีคะ ,,,,,,,

อยากทราบเหมือนกันค่ะ  ฉีดแล้วมีความเปลี่ยนแปลงไหม๊คะ? กะว่าจะไปทำที่นี่
เราเคยไปปรึกษาที่ห้วยขวางนะ เราก็บอกว่าขอปรึกษาก่อน แต่หมอก็บอกว่าไปขึ้นเตียงเลย แล้วพวกผู้ช่วยก็มายืนรุมล้อมเหมือนจะบังคับ บอกว่าทำเลยๆ เราก็แบบว่ายังไม่พร้อมขอปรึกษาก่อน พนักงานก็บอกว่ารูดบัตรได้ เราก็แบบอะไรเนี่ย

แสดงความคิดเห็น

อ่อลืมบอกไปว่าที่ห้วยขวางเค้าไม่บอกว่ากี่ยูด้วยนะคะบอกแค่ว่า 4เข็ม10000  โพสต์ 2011-9-22 06:06
ตอนนี้เราไปฉีดมาแล้วใกล้จะครบสองเดือนแล้ว ก็ลดลงมากๆเลย แต่เป็นคนกระดูกกรามใหญ่พอมันลดลงนะ เลยทำให้หน้าตอบ. ตอนแรกคิดอยู่ว่าจะตัดกรามแต่กลัวสารพัดเลยลองฉีดดู แต่หน้าตอบรู้งี้เก็บเงินไว้ตัดกรามเลยดีกว่า อ้อ..ลืมบอกไปว่าทำมา 7000 บาท 50 unit.ของเมกาค่ะ ทำที่รัมภาดาคลีนิคค่ะ แถวๆเซ็นทรัลบางนาค่ะ อาจจะหายากหน่อยนะคะ ถ้าใครสนใจทำต้องลองเข้าไปปรึกษาหมอก่อนนะคะ เพราะตอนเราเข้าไปหมอบอก 9000 แต่เราก็ขอต่อหมอบอกว่า 6000ได้ไหมคะ หมอก็เลย ขอเป็น7000 บาท หมอใจดีมากค่ะไม่บังคับเลย ถามว่าจะทำเลยหรือเปล่า แต่ไม่บังคับ
คุณ ลอง ค่ะ แถวเซ็นทรัลบางนาเนี่ยแถวไหนเอ่ย พอดีว่าอยู่กม. 4 วัดศรีเอี่ยม อยากรู้ละเอียดอีกหน่อยนะค่ะ
เพราะว่าอยากฉีดมากกกเหมือนกัล
ไม่แนะนำนะคะ เราไปฉีดมาจะ3เดือนละ;(ไม่มีไรเปลี่ยนแปลงเลย ลดกรามกะหน้าเรียว10,000฿เสียความรู้สึกอ่ะ...เซ็งเป็ดเลย.
เกือบสามเดือนเช่นกัน บานยังไงก้บานย่างงั้นอะ
ไม่ลงเลย
ไม่ดีคับไปทำมาแล้วเสียดายเงินขอยืนยัน บริการห่วยแตก
ชอบเชียร์ให้ทำหลายอย่างค่ะ
ติมตาม จ้า  หาข้อมูลไว้เยอะๆ หลายที่เหมือนกัน
เราพาเพื่อนไปฉีดมา 15000 เป็นโปร ช่วงปีใหม่ หน้าเพื่อเราเป็นกระดูกแนะนำให้ทำนั่นี่ ทั้งๆที่เราก็รู้ว่ามันไม่ลง เฮ้อ.....เอาแต่ขายๆๆ
แต่ของเราหมอสมชายทำให้ดีมากเลย แบบดูหน้าเราก็ร้เลยว่าต้องทำตรงใหน อย่างเราอยากให้ตรงนี้เรียว เจอหน้าหมอ หมอก็เห็นข้อบกพร่องเลยอ่ะ  เทพ มากเลย แต่อยากฉีดใต้ตาไปมา3รอบล่ะยังไม่ได้ทำเลยค่ะ
ตอนฉีดหมอก็ยังชมคนไข้เก่งมาก ไม่ทำให้ร้สึกกลัวเลยค่ะ ทำกับคนอื่นก็ไม่มั่นใจ เท่าทำกับคุณหมอสมชาย ต้องไปตอน 3ท่มถึงจะเจอนะคะ ที่สาขาบางกะปิค่ะ ส่วนเวลาอื่นเจอหมอนกค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ลอง เมื่อ 2011-9-22 06:04
ตอนนี้เราไปฉีดมาแล้วใกล้จะครบสองเดือนแล้ว ก็ลดลงมา ...

คุณหมอรัมภาดามีฉีดกรามด้วยหรอคะเนี่ย จันทร์นี้จะเข้าไปทำอีแมททริค จะได้ฉีดมั่ง ไว้ใจคุณหมอรัมภาดามากๆเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Maya2727 เมื่อ 2012-6-9 01:35
ชอบเชียร์ให้ทำหลายอย่างค่ะ

ใครทำแล้วได้ผลบ้างช่วยมารีิวิวด้วยจ๊า อยากเห็นผลงานหมอที่นี้บ้างจัง  ได้ยินชื่อมาเยอะ
โบท๊อก 100% คิดว่าคนทั่วไปไม่น่าจะหาซื้อได้นะค่ะ นอกจากหมอที่มีใบประกาศ ของดี ราคาถูก ก็อาจจะเป็นของปลอม หรือของที่หมดอายุได้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้