ดู: 9322|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกหมออภิชาญ

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากทำกับคุณหมอแล้วประทับใจมาก คุณหมอดูแลเป็นอย่างดี แล้วผลที่ออกมาหนูประทับใจมากๆๆ แล้วหลังจากที่ทำจมูกกับคุณหมอแล้ว คนรอบข้างก็ชม

mo.jpg (93.95 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 11)

แสดงความคิดเห็น

คุณหมออภิชาญไงคับ ปิ่นเกล้า  โพสต์ 2011-5-22 02:13
คุรหมอชื่อไรอะคะ  โพสต์ 2011-4-26 23:45
สวยธรรมชาติดีครับ
ทำนานแค่ไหนแล้วหรอคะ เห็นดั้งชัดแล้วเนอะ ^^
ขอชมด้วยคนค่ะ..อยากเห็นข้างๆด้วยค่ะ
อิอิหมอเดียวกันน๊าา
ไม่ได้อับเดทตั้งนานมีสมาชิกที่ทำกับหมอเพิ่มขึ้นเยอะเลยค่ะ ทรงตรงก็ดูเป็นสันสวยดีค่ะ แต่อยากเหนรูปข้างจังเลยค่ะ อับเดทให้ชมหน่อยนะจ๊ะ
หมอคนนี้ขอสนับสนุนค่ะเพราะเคยทำกับหมอท่านนี้ ชอบจริงๆ
ถ้ามีรูปด้านข้างด้วยก็ดีนะค่ะ
รูปนี่ก่อนหรือหลังครับ ดูไม่ออกจริงๆๆ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-24 17:57:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
D:\My Document\1.jpg
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-24 18:01:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
D:\My Document\1.jpg
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-24 18:06:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ tangmoska ตั้งกระทู้

12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-24 18:08:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ tangmoska ตั้งกระทู้

รูปนี้เป็นรูปก่อนทำค่ะ อาจจะไม่ค่อชัดนะคะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-24 18:20:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เพื่อนๆอาจจะแปลกใจว่า ทำไมจมูกเราทำมาแล้วทำไมไม่โด่งเป็นสันเป็นคม เนื่องจากว่าพื้นฐานจากที่เพื่อนเห็นในรูปว่าพื้นฐานจมูกเราทั้ง แบน  สั้น และเล็กมาก จะบอกได้ว่ามีแต่รูไว้หายใจก็ได้ แต่ก่อนนับว่าเป็นปมด้อยเราเลยก็ว่าได้มีแต่คนล้อ เราเลยตัดสินใจไปปรึกษาหมออภิชาญ คุณหมอเป็นกันเองมาก ก่อนทำวิเคราะห์แล้ววิเคราะห์์อีก คุณหมอบอกว่าเคสของเราทำยากมาก เป็นเคสที่หมอหนักมาก เพราะไม่มีเนื้อจมูกเลยแถมยังตึงมากๆ เนื่องจากเราเชื่อมั่นฝีมือหมอเราเลยตัดสินใจทำ หมอทำให้เราเน้นความเป็นธรรมชาติ ไม่เน้นโด่งเพราะจมูกเราทำโด่งมากไม่ได้ เพราะมันจะดูปลอมมาก คุณหมอเลือกทำซิลิโคนให้แบบไม่ยาวจนเกินไป เพิ่มหยดน้ำพองาม ตอนทำเสร็จใหม่ๆแอบกลัวจมูกจะออกมาไม่สวย แต่พอแก่พลาสเตอร์ออก เราพอใจมาก เพื่อนๆแทบจะไม่รู้สึกเลยว่าเราไปทำจมูกมาแต่ไม่สังเกตอย่างจิงจัง ตอนไปทำแอบเห็นคนที่เค้าไปทำก่อนเรา เค้าเอาจมูกมาให้ดูหลังทำสองอาทิตย์ มีแต่คนจมูกสวยๆ แถมเป็นธรรมชาติ ดูแล้วไม่ปลอม
อยากจะแนะนำเพื่อนที่ๆกำลังตัดสินใจจะทำจมูก เราแนะนำหมออภิชาญเลย เยี่ยมจริง คลินิคชื่อเฟิร์สคลินิค ตรงข้ามสายใต้เก่าตรงปิ่นเก่า
จมูกสวยเลยค่ะ ดูธรรมชาติและดูคมขึ้นเยอะเลยค่ะ อยากบอกเพื่อนๆว่าการทำจมูกต้องขึ้นอยู่กับรูปจมูกเดิมว่าผิวเรารับได้มากน้อยแค่ไหน จะอยากเหมือยดาราคนนู้น คนนี้ไม่ได้หรอกค่ะนอกจากจมูกเดิมจะคล้ายๆกันอยู่แล้วค่ะ
ธรรมชาติดีค่ะ สวยดี
เข้ากะหน้าแล้ว
สวยพอดีจร้า
สวยเข้ากะหน้าแล้วค่ะ
ดูมีสันขึ้นมานะคะ ชอบที่สุดคือตรงที่ไม่เป็นแท่งนี่แหละค่ะ หน้าดูธรรมชาติดีค่ะ
ดูสวยหน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ และไม่เป็นแท่งเหมือนที่อื่นค่ะ ยินดีด้วยค่ะ
สวยค่ะทรงจมูกสโลปเป็นธรรมชาติดี เข้ากับหน้าเลยค่ะ
สวยดีนะค่ะ  ทรงสวยคะ ดูเป็นธรรมชาติดี  เนียนๆ ค่ะ
สวยธรรมชาติดีนะค่ะ ดูไม่ออกเลยว่าเสริมจมูกมาค่ะ
น่ารักมากเลยคระ  โด่งกำลังดี ไม่สูงเวอร์ สวยแบบเนียนๆเลยค่ะ  อิอิ
สวยธรรมชาติมากเลยคระ  ดูไม่ออกเลยว่าเสริมจมูกมา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้