ดู: 1037|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ดูยังไงคะว่าจมูกเดิมมีปัญหารึเปล่า

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำกับหมอบุญถิ่นค่ะ แต่เห็นบอกกันมาว่าถ้าจมูกเดิมไม่มีปัญหาก็ทำไป แต่ถ้ามีปัญหา แบบว่าเอียง รึบลาๆๆ ไม่ควรทำกับหมอคนนี้

เลยอยากรู้ว่าแล้วเราจะรู้ได้ยังไงอะคะว่าจมูกเรามีปัญหา รึ ไม่มีปัญหา หรือต้องไปให้หมอดูให้
อันนี้ก็ไม่รู้เหมือนกันครับรอท่านต่อไปมาตอบ
แต่ผมเคยทำกับหมอคนนึงทำเสร็จมีปัญหา
เลยบอกจมูกผมมีปัญหา
แต่พอไปปรึกษาหมออี่นกับบอกว่าจมูกผมไม่มีปัญหา
แต่หมอเหลาซิลิไม่ดีทำให้มีปัญหา
ต้องลองไปให้หมอดูนะค่ะ แต่ถ้าดูเอาเองคราวๆเนี่ย
ถ้าเป็นคนที่จมูกสั้นปลายจมูกใหญ่ หรืออยากได้ทรงทีแน่นอนตามต้องการ
ไม่ควรทำกับหมอบุญถิ่นค่ะ เพราะหมอบุญถิ่นเค้าจะเน้นพื้นฐานเดิมของจมูกเรา
หมอเค้าจะเน้นแค่เสริมให้โด่งขึ้นเท่านั้น ไม่เปลี่ยนทรงจมูก และหมอไม่รับดูแบบค่ะ
ถ้า จขกท เป็นคนที่มีพื้นฐานจมูกสวยอยู่แล้ว จมูกเล็ก ปลายเรียว เสริมกับหมอบุญถิ่นได้ค่ะ ไม่มีปัญหา :)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้