ดู: 2252|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรลดโหนกแก้ม/กราม] ช่วยแนะนำที่ตัดกรามหน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากตัดกรามอ้ะคะ อยากให้เพื่อนๆช่วยแนะนำที ว่าจะไปตัดกรามที่ไหนดีคะ  แล้ว ระหว่างตัดกราม กับ ฉีดโบท็อก อันไหนดีกว่ากันคะ
เห็นคุณเฟรนไปตัดกับหมอจุฑาก็โอนะคะ
ลองเซิร์ทดูกระทู้ได้ค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-25 20:16:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้อ ขอบคุนนะคะ นู๋ เหนอยู่แว้ปๆ เดี่ยวจะลองหาข้อมูล ดูอิกทีคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-25 20:17:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ alexandra ตั้งกระทู้

ขอบคุนมักๆค้า
ตัดกรามต้องดูด้วยนะว่ากรามที่เกิดขึ้นบนใบหน้าของเรา เป็นกล้ามเนื้อหรือโครงกระดูกบนใบหน้าเรา ถ้าเป็นโครงกระดูก สามารถเหลาได้โดยมีการผ่าตัด2แบบ  คือ เปิดแผลด้านใน และด้านนอก ใช้เวลาการผ่านานพอสมควร เพราะเป็นการใช้เทคนิคพิเศษ การผ่าตัด ค่าใช้จ่ายก็จะสูง มาอีกนิด ประมาณ 70,000 นอน1 คืน  และอีกแบบคือเปดแผลด้านนอก วิธีนี้ทำง่ายกว่าใช้เวลาน้อยกว่าแบบที่1   ค่าใช้จ่ายจะถูกกว่าแบบแรก ราคาประมาณ 50,000 นอน1คืน  ส่วนถ้าเป็นกล้ามเนื้อ ต้องฉีดโบท๊อกซ์ อย่างเดียว ค่อยๆฉีด 6เดือนฉีดครั้ง กรามก็จะเรียวไปเรื่อยๆเองแต่ต้องใช้เวลาหน่อย
ขอแก้ข่าว ตัดกรามอยุ่ประมาณ 50,000   รพ.บางนา5
ฮิ้วๆๆๆ มารายงานตัววว
เหนชื่อเราแว๊บๆ โบท็อค ลดลงม่ายเหนเยอะเลย ในความคิดเรา จัดหนักไปเลยจ้าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้