เจ้าของ: แช่
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกที่ฉีดซิลิโคนเหลว

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-10-14 12:48:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สอบถามผมได้นะคับ  เพราะ ผมคนนึงที่เคยเป็นเหยื่อ ซิลิโคลนเหลว เพราะ คนที่ฉีดมาแค่มันไหล ก้อช้ำพออยู่แล้ว ยังไปเจอคลีนิคที่ใช้เราเปนหนูทดลองอีก  ผมแนะนำนะคับ  หมอชัช ลพบุรี เก่งสุดในการแก้จมูดที่ ฉีดมา เพราะ มีน้องคนนึงน่าสงสารมาก  ไม่รู้จะไปหาใคร  ตอนแรกไป คลีนิคที่ กรุงเทพ ต้องมาฉีดยาละลาย พังพืด ติดต่อกัน 4 อาทิต แระถึงจะแก้ได้ เสียไป  20000  แก้มาก้อยิ่งกว่าเดิม อีก  ผมเลย แนะนำให้ไป หาหมอชัช  ขูดออก และใส่แท่ง  หมอจะรู้ว่าควรขูดถึงไหน จะโดนเนื้อเยื่อ  ราคา  ขูดพร้อม ใส่แท่ง  ตัดปีก  18000 เอง แระอีกอย่าง ผมมั่นใจมากว่า สวย  เพราะ ขนาด พวกที่อยู่ต่าง จังหวัด ไกลๆๆจะฉีดกันเองใช่ไหมคับ เพราะความรู้เท่าไม่ถึงการ  หรือจาเหงแก่ของถูงอย่างผม เสียค่าฉีด  500  แก้มา  15000  นี่แระ  เสียน้อยเสียยากเสียมากเสียงาย  แต่เราต้องจำไว้นะคับ  ว่าเราขูดออก  กว่าจะเข้าที่มัน จานานกว่าคนที่เสริมใหม่ๆๆ เปงกำลังใจให้นะคับ ปรึกษาได้นะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้