ดู: 1770|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] อยากผิวขาวขึ้น ใสขึ้น

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่า ฉีดให้ผิวขาว ใส เป็นอันตรายต่อตับหรือไม่
เพราะเวลาเรากินยาแก้ปวดหัวทีไร เช้ามา ท้องอืดทุกที พอเป็นหลายรอบเลยไปหาหมอ หมอบอกว่าเป็นตับอ่อนอักเสบ
แต่ก็อยากสวย แล้วฉีดแบบนี้ ขาวได้นานกี่เดือนอ่ะ
อยากด้วยๆ ><"":):):):):)
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-1 15:39:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
^
^
ถ้าผิวแทนๆ ต้องฉีดแบบไหน แล้วต้องกี่เข็ม ถึงเห็นผลคะ
ของแบบนี้ต้องรักษาจากภายในยั่งยืนที่สุดครับ
ลองตัวนี้หรือยังครับ...เขาเรียกว่าน้ำผลไม้มาคีเบอรี้ของ b-HIP อะครับ
ถ้ายังลองดูครับ..ขวดเดียวเห็นผลภายในหนึ่งสัปดาห์ครับ..เป็นน้ำผลไม้กินง่ายครับ
1ขวดกินได้ประมาณ 1 เดือนครับไม่มีผลข้างเคียงใดๆด้วยผลที่ได้แถมเข้าไปด้วย
ถ้ากินน้ำผลไม้นี้เรื่อยๆผิวจะขาวขึ้น ใสขึ้น สิวฝาหายไป และช่วยชลอความแก่ได้ด้วยครับ
เพราะมันมีสารต่อต้านอนุมูลอิสระที่เยอะที่สุดในโลกเลยละครับ ไม่เชื่อก็ลองเซิทหาข้อมูลดูได้นะครับ
หรืออยากใช้อยากลองผลิตภัณฑ์เขาก็โทรไปได้ที่ 0844525649 คุณแจ้ได้เลยครับ
หรือเมลเขาก็ ainggood@hotmail.com ครับ อีกอย่างนะครับจะมีคนคอยให้คำปรึกษาเราตลอดฟรีๆ
ขณะใช้ผลิตภัณฑ์ด้วยนะครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-18 15:23:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคานี้ ขาวได้นานกี่เดือนอ่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-18 15:23:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ mobie ตั้งกระทู้

ราคานี้ ขาวได้นานกี่เดือนอ่ะ

แสดงความคิดเห็น

แล้วแต่ผิวของแต่ละคนคะ แต่มากสุด ไม่เกิน 6เดือนคะ ^^  โพสต์ 2011-5-18 21:11
ตอนนี้ผิวข้าว ขาวใสแล้ว ขอบคุน  J-onsen จริงๆ ที่ทำให้ผิวสวยเหมือน
มนุษย์ซะที เลยอยากแนะนำเพื่อนๆที่เป็นสิว ผิวหมองคล้ำนะคะ
ข้าวใช้แล้วมันได้ผลดีมาก ๆ  รีวิวที่เวบพี่เค้าก็เป็นของจริง เยอะมาก
สำหรับเพื่อน ๆ ที่ไม่มีงบเยอะพอฉีด หรือ ทานยาไรก็ไม่ขาวสักที
อยากให้เพื่อนๆลองบ้าง ลองเข้าไปศึกษาดูก่อนที่
www.j-onsenshop.com
http://www.facebook.com/?ref=home#!/profile.php?id=1472816267
พี่เค้า เป็น AE ของ บริษัท Organizer ประเทศญี่ปุ่นด้วย ฝากเพื่อน ๆ เพื่อแชร์งานพริตตี้ MC กับพี่เค้าได้คะ
สวยแล้ว อาจได้งาน  แบบข้าวคะ ^^

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้