เจ้าของ: nung-ka-ning
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวจมูกใหม่ รอบที่ 4 +แก้ไขหน้งตาตก by หมอเฉลิมจ๊ะ(รูปล่าสุดหน้า42,43,46,47,50

[คัดลอกลิงก์]
มะหร่ายโปรเจคใหม่จาได้รับการอนุมัติอ่ะคัฟ อิอิ
จมูกเริดมากค่าาาาาา
หน้าเด็กขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเจน
ดีจ้า เข้ามาดูคนสวยค่ะ สวยวันสวยคืนนะพี่หนิง อิๆ
ขออนุญาตตอบคุณวินนะค่ะ เราคงทำกับคุณหมอเฉลิมนี่ละค่ะ พี่หนิงรูปล่าสุดน่ารักอ่ะ จมูกก็สวย บอกแล้วว่าถ้าหน้าตอบกว่านี้หน่อย สวยแบบหยุดไม่อยู่เลยพี่หนิง
ดูไปดูมา ของพี่หนิงโด่งกว่าของอั้มอีกนะนี่ สวยแล้วดังแล้วอย่าลิมน้องๆนะเจ๊หนิงคนสวย อิอิ
จมูก ยังต้องแก้อีกคะ พี่หนิง  แก้วันที่ 8 ก.ค. 4 โมง
ไปด้วยกันไหมคะ   

ที่ต้องแก้เพราะไบโอมันเหลือทำให้ดูจมูกแป๋ไปคะ
ว่าจะโทรไปโม้ให้พี่หนิงฟังอยู่....พอดีรีบไปรีบกลับ
ไปกับคุณแฟนคะ ไปแบบด่วนจี๋.....
คิดถึงอยู่นะนี่

จะให้หมอแก้ทรงให้ด้วยคะ      พี่หนิงว่าแคทควรทำทรง
ไหนถึงจะเหมาะกับหน้าดี   
133#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-11 22:54:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มะหร่ายโปรเจคใหม่จาได้รับการอนุมัติอ่ะคัฟ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-11 11:55

ไม่ได้รับการอนุมัติซักที

แต่พี่ว่าจะหนีไปจริงๆนะเนี่ยซี ว่าแต่ถ้าพี่หนีไปซีต้องมาเป็นเพื่อนพี่ด้วยนะ

และก็ดูแลหาที่พักที่หลับที่นอนให้พี่ด้วย พาไปกินข้าวด้วยนะและต้องจ่ายให้ด้วย 555...อันนี้ไม่ลืม

เข้าใจปะเพราะพี่อ่าจะกลายเป็นบุคคลล้มละลายเพราะหม่อมแม่ตัดออกจากกองมรดกอ่า คริ คริ
134#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-11 22:56:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดีจ้า เข้ามาดูคนสวยค่ะ สวยวันสวยคืนนะพี่หนิง อิๆ
ต้นฉบับโพสโดย CoffePrincess เมื่อ 2009-5-11 18:51

สวยสู้หญิงมะได้หรอก พี่น่ะตามไม่ทันแร้ว

จาสวยปายหนายเนี่ย..
135#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-11 22:58:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขออนุญาตตอบคุณวินนะค่ะ เราคงทำกับคุณหมอเฉลิมนี่ละค่ะ พี่หนิงรูปล่าสุดน่ารักอ่ะ จมูกก็สวย บอกแล้วว่าถ้า ...
ต้นฉบับโพสโดย rosearmy เมื่อ 2009-5-11 21:06

555+ แบบว่าตอนนี้พี่อ้วนขึ้นมาปามาน 5 กิโลอ่า

มานจะเอาไม่อยู่แร้วเด๋วว่าจะไปฉีดโบท็อกซ์แบบน้องหนึ่งบ้างแร้ว

เพราะพี่อ่าไม่ว่าอ้วนหรือผอมมานมากองอยู่ที่หน้าอย่างเดียวเรยอ่า..อิอิ แอบไปกองอยู่ที่พุงนิหน่อย

136#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-11 23:00:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดูไปดูมา ของพี่หนิงโด่งกว่าของอั้มอีกนะนี่ สวยแล้วดังแล้วอย่าลิมน้องๆนะเจ๊หนิงคนสวย อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย bee_bee เมื่อ 2009-5-11 21:14

ขอบจายนะจร๊า..จริงๆพี่อะอยากเป็นนักร้อง

นี่ถ้ารู้ตัวเร็วกว่านี้ไปทำตั้งนานแร้วจะได้กล้าไปประกวดร้องเพลงกะเค้า

ปล่อยให้หน้าแบนมาได้ตั้งนานกว่าจะคิดได้ 555 อายุเกินซะแร้ว...แป่ววววว
137#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-11 23:02:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูก ยังต้องแก้อีกคะ พี่หนิง  แก้วันที่ 8 ก.ค. 4 โมง
ไปด้วยกันไหมคะ   

ที่ต้องแก้เพราะไบโอมันเหลือทำให้ ...
ต้นฉบับโพสโดย baramee เมื่อ 2009-5-11 22:30

จิงปะแคท..พี่กะอยากไป อยากไป

รูปที่แคทเคยลงในทู้เดิมพี่ก็สวยดีนะที่พี่ยังบอกว่าหมอทำได้แน่ๆ พี่ว่าจมูกแคททำได้นะ

พี่เห็นปากบางที่หญิงทำมาแร้วสวยอ่า อยากทำขึ้นมาทันทีเรยอ่า  กิเลสแตกอีกแว้วเรา

เด๋วจะหนีไปให้ได้นะ หุหุ 8 ก.ค.ชิมะยังพอมีเวลาเด๋วจองบ้างดีก่าเนอะ..
จิงปะแคท..พี่กะอยากไป อยากไป

รูปที่แคทเคยลงในทู้เดิมพี่ก็สวยดีนะที่พี่ยังบอกว่าหมอทำได้แน่ๆ พี่ว่าจมู ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-5-11 23:02

จะหนีมาอีกแร้วเหรอ คราวนี้จะบอกแม่ว่าไงอ่ะ

บอกว่า แม่... จะให้หนูอยู่กับ ตา ปาก คาง กราม เบี้ยวๆ ไปตลอดชีวิตเหรอ อิอิ
139#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-11 23:14:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะหนีมาอีกแร้วเหรอ คราวนี้จะบอกแม่ว่าไงอ่ะ

บอกว่า แม่... จะให้หนูอยู่กับ ตา ปาก คาง กราม เบี้ยวๆ ไปตลอดชี ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-5-11 23:05

555...พี่เอก้อ คราวนี้เค้ามีมุขเด็ดอะรู้ปะ

จะบอกแม่ว่าไปรับแฟนฝรั่งมาจากต่างประเทศอ่า อิอิ คราวนี้แม่ให้ไปแน่นอน ได้ผลชัวร์ๆๆ

แร้วจะทำทั้ง 2 อย่างเรยเชียวแบบว่าเก็บกดอ่า...

หุหุ..ทีนี้คุมแจจังจะหนีไปให้ได้แร้วนา เอาใจช่วยเค้าด้วยก็แล้วกัน
มุขเข้าท่า.....

นี้นี้  พี่หนิง มาดูจมูกแคทหน่อย ซิ  ตั้งกระทู้แล้ว

เชิญ...ทางนี้คะ
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=320&extra=page%3D1
141#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-11 23:17:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอารูป before & after มาฝากอีกนะ

ดูพี่หนิงเปลียนไปเป็นคนละคนเลยค่ะ ไม่อยากเชื่อเลยว่าศัลยกรรมทำให้คนเราเปลี่ยนไปอย่าเห็นได้ชัดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิจฉาคนสวยจัง กับเมืองไทยต้องไปโมดิฟายตัวเองซะแล้วเรา เดี๋ยวสวยไม่ทันพวกพี่ๆ อิอิ พี่หนิงอยากบอกว่าพี่หนิงหน้าดูเด็กขึ้นอย่างเห็นได้ซัดเลยอ่ะ:)
สวัสดีค่ะพี่หนิง
เข้ามาดูกระทู้พี่ไม่รู้กี่รอบและ
555+

คือเห็นรูปทรงจมูกพี่หนิงแล้วคล้ายกันเลยอ่าค่ะ
ไปเสริมครั้งแรกก็ไม่มีใครทัก...
ตอนนี้ก็กำลังตัดสินใจจะไปทำกับคุณหมอเฉลิมอยู่เหมือนกัน
เคยไปหาแล้วครั้งนึง
แต่เลยเวลาที่ให้ปรึกษาแล้ว...พี่ที่เคาท์เตอร์บอกว่าให้มา 11-12 น.
ไปตั้งไกลแต่ไม่ได้ปรึกษาหมอซะงั้นเลยอะ เศร้า T^T

ขอถามพี่หน่อยน๊าคะ...
ทรงจมูกพี่ตรงปลายดูเรียวขึ้นนี่ ตัดปีกจมูกหรือป่าวอ่าคะ ???
เพราะ กำลังตัดสินใจว่าจะไปแก้+ตัดปีกจมูก รอบนี้กะโด่งๆ เรียวๆ
แบบว่ามองหน้าตรงๆจมูกดูเรียว ยาว โด่ง...( เก็บกดจากเสริมรอบแรก) 555+
แต่.....
เห็นกระทู้ มีตัดเนื้อจมูกด้วยอะ
เลยเริ่มกลัวๆ  ><"
เรื่องของเรื่องกลัวเป็นแผลเป็น กลัวติดเชื้อ อะไรพวกนี้อ่าค่ะ

ถามเยอะไปยังไงก็ขอโทษน๊าคะ
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

^^
ไม่ได้รับการอนุมัติซักที

แต่พี่ว่าจะหนีไปจริงๆนะเนี่ยซี ว่าแต่ถ้าพี่หนีไปซีต้องมาเป็นเพื่อนพี่ด้วยน ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-5-11 22:54

ถ้าให้ไปเปงเพื่อน บอกล่วงหน้าหน่อยนะค้าบ จะได้เคลียร์คิวให้ด่วนจี๋เรย
อยากเจอคุณพี่คนสวยเหมือนกาน

ส่วนที่หลับที่นอนมะต้องห่วง บอบอยู่คนเดียว คิคิ
ข้าวบ้าน กั้ง ฟรี  อิอิ
555...พี่เอก้อ คราวนี้เค้ามีมุขเด็ดอะรู้ปะ

จะบอกแม่ว่าไปรับแฟนฝรั่งมาจากต่างประเทศอ่า อิอิ คราวนี้แม่ให ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-5-11 23:14

อืม อย่างนี้พี่ต้องรีบสั่งพลุตะไลไฟพะเนียงมาเก็บสต๊อกเอาไว้แร้ว

เตรียมจะไปจุดต้อนรับดาวดวงใหม่แห่งวงการ
146#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-12 19:55:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวัสดีค่ะพี่หนิง
เข้ามาดูกระทู้พี่ไม่รู้กี่รอบและ
555+

คือเห็นรูปทรงจมูกพี่หนิงแล้วคล้ายกันเลยอ่าค่ะ
ไป ...
ต้นฉบับโพสโดย sweet06 เมื่อ 2009-5-12 02:14

พี่ไม่ได้ตัดปีกจมูกจ้าแค่เสริมอย่างเดียว
พอเราเสริมให้มันโด่งขึ้นปีกก็จะดึงขึ้นและหุบลงจ้ามะบานเหมือนเดิมแร้ว
อยากได้แบบไหนก้อบอกคุณหมอไปเรยจ้าทำได้ไม่ได้ท่านจะบอกเราเอง
ขอให้ได้ทรงสวยๆถูกใจนะจ๊ะ
147#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-12 20:00:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าให้ไปเปงเพื่อน บอกล่วงหน้าหน่อยนะค้าบ จะได้เคลียร์คิวให้ด่วนจี๋เรย
อยากเจอคุณพี่คนสวยเหมือนกาน

ส่ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-12 09:38

ทุ่มทุนสร้างมากเรยนะซี..ฮึ่ม..{:13_979:}
148#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-12 20:01:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืม อย่างนี้พี่ต้องรีบสั่งพลุตะไลไฟพะเนียงมาเก็บสต๊อกเอาไว้แร้ว

เตรียมจะไปจุดต้อนรับดาวดวงใหม่แห่งว ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-5-12 10:53

รีบๆสั่งเลยนะคุงพี่เด๋วไม่ทันนา
ทุ่มทุนสร้างมากเรยนะซี..ฮึ่ม..{:13_979:}
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-5-12 20:00

กะพอดีว่าซีงบน้อยอ่ะพี่ ไว้ทำโปรเจคเมกะ อิอิ

พี่หนิงจาทำไรอีกอะ ทำด้วย ทำด้วย

ออกตังให้ด้วยนะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้