เจ้าของ: nung-ka-ning
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวจมูกใหม่ รอบที่ 4 +แก้ไขหน้งตาตก by หมอเฉลิมจ๊ะ(รูปล่าสุดหน้า42,43,46,47,50

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากคร๊า
สวยมากค่ะ เปลี่ยนหน้าเป็นคนละคนเลย อยากถามพี่ว่าแก้ครั้งที่สองเจ็บมากไหมค่ะ และพี่เลือกซิริโคนแบบไหนค่ะ ขอบคุณที่เข้ามาตอบนะค่ะ เพราะคิดว่ากับไทยจะไปแก้เหมือนกันนะค่ะ
โอ้ว เปิดตัวแรงจิงๆ  วันเดียว ทะลุ 3 หน้าแร้ว อิอิ
สวยเริ่ดขร่ะ  
แวะมาทักทายพี่สาวครับ อิอิ
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 21:18:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยมากค่ะ เปลี่ยนหน้าเป็นคนละคนเลย อยากถามพี่ว่าแก้ครั้งที่สองเจ็บมากไหมค่ะ และพี่เลือกซิริโคนแบบไหนค ...
ต้นฉบับโพสโดย nokyoong เมื่อ 2009-5-6 18:01

แก้จมูกไม่เจ็บเลยจ๊ะเหมือนๆกับทำใหม่ครั้งแรกนั่นแหละ

แค่อาจจะเสียเวลาตอนดึงของเก่าออกแต่พี่ไม่รู้สึกอะไรเลยอะคงเพราะยาชาน่ะ

พี่ดีใจมากที่แก้แล้วมันเปลี่ยนพี่เพราะของเก่าทำให้พี่หมดความมั่นใจไปเรยจมูกพิการน่ะ

เสียดายตังค์แต่ก็นึกโทษตัวเองที่ไม่ดูให้ดีเพราะได้เห็นซิลิโคนของเดิมทำให้รู้ว่ายังไงๆก็ต้องเอียง

เพราะหมอเดิมเค้าเหลาเอียงมาตั้งแต่แรก กรรมของดิชั้นจิงๆ

พี่หนิงทำแบบ 18000 จ๊ะ เห็นมะใครว่าไม่โด่งน๊า 18000 ก็โด่งได้จ้าอยู่ที่จมูกเดิมเรามากกว่าน๊า

ว่าจะรับได้มากน้อยแค่ไหน
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 21:38:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
และนี่เป็นรูปตอนประมาณ 2 เดือนกว่าๆ

ชอบ 2 รูปนี้มากที่สุดเพราะดูว่ามันโด่งได้ใจมากๆ แต่จริงๆก็มุมกล้องช่วยนะ

อย่าเชื่อในสิ่งที่ท่านเห็น หุหุ ภาพมันหลอกตาของจริงก็ไม่โด่งเท่าไหร่น๊า..

ขอบคุณพี่หนิงมากนะค่ะ ที่เข้ามาตอบและโพสรูปคนสวยให้ดูด้วยจมูกพี่ดูโด่งเหมือนฝาหรั่งเลยอ่ะ คุณหมอเฉลิมแก้ออกมาแล้วขอบอกว่าสวยจริงๆถ้ากับไทยเมื่อไรก้อคงไปแก้กับคุณหมอแน่นอนอะค่ะ เพราะติดตามผลงานของพวกพี่มานานและเลยมั่นใจ ว่า (ของเขาดีจริงๆๆๆๆๆๆๆๆ) ขอบคุณมากนะค่ะพี่หนิง:)อาจจะเอารูปพี่หนิงเป็นรูปแบบในการเสริมครั้งที่สองอิอิ
59#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 21:58:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่หนิงมากนะค่ะ ที่เข้ามาตอบและโพสรูปคนสวยให้ดูด้วยจมูกพี่ดูโด่งเหมือนฝาหรั่งเลยอ่ะ คุณหมอเฉลิม ...
ต้นฉบับโพสโดย nokyoong เมื่อ 2009-5-6 21:55

ยินดีให้คำปรึกษาและเป็นเกียรติอย่างยิ่งที่จะเอารูปจมูกพี่ไปเป็นต้นแบบ

รีบกลับมาทำนะจ๊ะน้อง nokyoong ขอให้สวยๆๆๆ
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 22:01:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาทักทายพี่สาวครับ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-5-6 19:46

น้องชายสุดหล่อของพี่ก็มาแว้ว..ดีจายจัง

ว่าแต่มีครายเห็นโอเปิ้ลบ้างอ่า น้องชายสุดหล่อของพี่อีกคนหายไปหลายวันแล้วนะ

ประกาศ..ประกาศ..ใครเห็นโอเปิ้ลบ้างติดต่อที่พี่หนิงด่วนๆๆ

โปรดทราบ..คิดถึงมาก..
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 22:36:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่เป็นไร ซี ปล่อยหนิงเขาเป็นดาวเด่นไปก่อนอ่ะ

เดี๋ยวพี่จะรอเป็นเพื่อนซี พี่ยังมีโปรเจครออยู่อีก 4 โปรเ ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-5-6 15:58

พี่เออะจารีบทำไปหนายเนี่ย

ไม่รอน้องบ้างเรยนะเนี่ย ทำไรอะตั้ง 4 โปรเจคบอกบ้างดิ

จะไปทำบ้างอ่า อิสสาน๊า..
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ออกมาสวยอ่ะค่ะ  ขอบอกเลย

ทรายอีก ประมาณ2เดือนแหนะกว่าจะได้คิวอ่ะ
หวัดดีค่ะ พี่หนิง
หญิงเข้ามาเจิมให้เหมือนกัน สวยมากค่ะ โด่งสั่งได้
สวยมากๆๆครับพี่หนิง คิดถูกแล้วที่แก้ไข จมูกใหม่นะครับ
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 23:44:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้ามาเป็นแฟนคลับ ด้วยพี่หนิง สวยดีอ่ะ ไม่เห็นเหมือนอย่างที่ คุณป้าวรนาถ บอกเลยอ่ะ

โด่งดีพี่หนิง แล้วจะ ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-6 22:42

555+ ขำ คิดได้นะกั้งเนี่ย

โปรเจ็คส์ 2 นี่คิดมาตั้งนานแล้วกั้งแต่มันไปไม่ได้อ่า

ถ้าจะให้ทำที่ขอนแก่นยังไงก็ไม่ทำจะรอทำกะหมอเฉลิมคนเดียว

หม่อมแม่พี่ยังไม่อนุมัติให้ไปกรุงเทพอ่า..เศร้า..555+
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
68#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 23:47:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยมากๆๆครับพี่หนิง คิดถูกแล้วที่แก้ไข จมูกใหม่นะครับ
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-5-6 23:35

ขอบใจนะจ๊ะน้องฮงริม พี่ก็ว่าพี่คิดถูกที่แก้

ไม่งั้นก็ต้องอยู่กับจมูกเอียงๆนั่น ไม่อาวววววอะไม่ชอบเรย
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 23:49:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หวัดดีค่ะ พี่หนิง
หญิงเข้ามาเจิมให้เหมือนกัน สวยมากค่ะ โด่งสั่งได้
ต้นฉบับโพสโดย CoffePrincess เมื่อ 2009-5-6 23:26

ว่างแวะมาได้แร้วเหรอจ๊ะน้องหญิงคนสวย

เมื่อไหร่เราจะอัพบ้างเนี่ย รอดูอยู่นาให้ไวๆเรยนะจ๊ะ
งดงาม  งดงาม  และงดงามอย่างแรง

มาลงรูปอีกเยอะ ๆ นะ นู๋อยากเห็น

อยากจมูกโด่งอย่างงี้อะ แง ๆๆๆๆ

ฮอตจิงๆ พี่หนิง

อิ อิ

เห็นมั้ยบอบบอกแล้วว่าแฟนคลับพี่หนิงเยอะคัฟ
72#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-7 12:04:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อะจัดปายได้อีกนะบอบ

อายรูป before จังเรยแหมบและบานมาก..

ดีจายจังเราก็มีแฟนคลับนึกว่าตะเองเป็นเดอะสตาร์ขึ้นมาทันที ฮิฮิ..

จมูกสวยได้อีก ผู้หญิงคนนี้

ก่อนทำกะหลังทำโครตจะแตกต่างเลยค่ะ
มาตามติดตามผลงานด้วยคนจร้า  พี่หนิงเห็ดทำทรงเดียวกับพี่หนิงมันจะสวยขึ้นแบบพี่หนิงป่าว  แบบไม่ค่อยกล้าถ่ายรูปไกล้ๆเลยอ่ะไม่ค่อยมั่นใจในความสวยของตัวเอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้