เจ้าของ: nung-ka-ning
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวจมูกใหม่ รอบที่ 4 +แก้ไขหน้งตาตก by หมอเฉลิมจ๊ะ(รูปล่าสุดหน้า42,43,46,47,50

[คัดลอกลิงก์]
ซีจ๋า..นี่พี่ก็ว่าจะทำปากอยู่เหมือนกันนะ
แต่ไม่ใช่ปากบางนะจะเอาให้หนากว่าเดิมอีก..เอาไว้งับหัวซี 555+ อย ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-5-6 14:33

ที่แซวปากอ่ะ ปากมันฉ่ำ เซกซี่

ไม่ได้ว่าปากมะสวยน๊า  จากินหัวกันเรยเหรอ คิคิ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 14:48:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปนี้ก็ทำครั้งแรกกับครั้งที่ 2
ทำครั้งแรกจมูกสั้นๆปลายกุดๆใหญ่ๆไม่ชอบอย่างแรง
และแล้วก็เริ่มหาข้อมูลตอนที่จมูกมีอายุแค่เดือนเดียวเพราะตั้งใจไว้ว่าพอครบ 3 เดือนก็จะต้องแก้แน่นอน
เราก็ไปโพสท์ตั้งกระทู้ในเว็บนึงถามว่า "ใครทำจมูกกับหมอเฉลิมฟอร์จูนบ้างคะ"
เท่านั้นแหละทุกคำตอบก็พรั่งพรูมากันเต็มที่เรย และที่นั่นทำให้เราได้รู้จักกับศิษย์หมอเฉลิมหลายๆคน
เริ่มตั้งแต่พี่เซย่า (ตอนนี้เจ๊แกหายไปไหนหว่าเด๋วต้อง ฮิ..ห้า ไปตามแกซะหน่อยแร้ว)
และก็น้องชายสุดเลิฟที่มาให้ข้อมูลและความมั่นใจกับพี่มาโดยตลอดเป็นน้องที่น่ารักที่ซู้ดดด....โอเปิ้ลนั่นเอง
คนต่อมาก็น้องหนึ่ง และตามมาด้วยพี่เอนั่นเองและนี่คือที่มาของแก๊งค์ดาราที่พวกเราเรียกกันเล่นๆ
(แต่ไม่คิดว่าจะเป็นประเด็นเอาไปทำให้คนหมั่นไส้) เพราะจริงๆเราก็ไม่ได้หวังว่าจะเหมือนดาราคนนั้นหรอกแค่จมูกเค้าสวยก็อยากจะทำจมูกให้สวยแบบเค้าบ้าง ก็เราหยิบยืมจมูกเค้าไปเป็นแบบเอาให้มันคล้ายๆและหมอก็ทำให้มันเข้าก่าหน้าเราอ่ามานผิดตรงไหน คนอื่นกะเลยมาเรียกกันตามนินา รู้แล้วแหละน่าว่าหน้าตาไม่สวยเหมือนดารา ก้อถ้าสวยเหมือนดาราก็ไปเป็นดาราแร้วสิคะ จะมานั่งทำบื้อไรตรงนี้..จิงมะ อิอิ..บ่นมาซะเยอะแบบว่าเก็บกดอะนะ

รูปเปรียบเทียบระหว่างทำครั้งแรกกะครั้งที่ 2
เถิกจายคร๊า   พี่หนุงหนิง
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 15:03:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอบทำปากแบบว่าเซะซี่อะ

แต่มานไม่ได้เซะซี่เรยออกแนวไปทางน่ากลัว 5555....

จะได้เห็นด้านข้างกันนะจ๊าทู้กคน...
เข้ามาเจิมเป็นความเห็นที่ 30

รูปสุดท้ายนี่ปากเจ่อเหมือนอั้มเรยอ่ะ

ทำแล้วรู้สึกหน้าอ่อนใสขึ้น

จมูกเปลี่ยนไปจากก่อนทำเยอะเลย โดยเฉพาะตรงปลาย

ย้อยเรียวสวยขึ้นกว่าเดิมเยอะ

เอามั่ง ท่านี้

09050312369c99cb800ad874e9.jpg (33.84 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 15)

31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 15:06:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่แซวปากอ่ะ ปากมันฉ่ำ เซกซี่

ไม่ได้ว่าปากมะสวยน๊า  จากินหัวกันเรยเหรอ คิคิ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-6 14:37

555+... ชอบแบบว่าฉ่ำๆนินุง อุทัยทิพย์ก่าลิปมันนะนั่น

ก็คนมานหิวเรยอยากกินหัวอ่า เอิ๊ก..เอิ๊ก..
ครายบอกว่าม่ะสวยคร๊า
เซะซี่เล็กๆๆ
แอ็บเด็กหน่อยๆๆ
อยากให้พี่หนิงตัดผมทรง   ได๋ อ่ะ
ท่าทางจะเปรี้ยวน่าดู
เพราะรูปหน้าพี่หนิงได้นะ  หน้าเรียว
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 15:14:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากให้พี่หนิงตัดผมทรง   ได๋ อ่ะ
ท่าทางจะเปรี้ยวน่าดู
เพราะรูปหน้าพี่หนิงได้นะ  หน้าเรียว ...
ต้นฉบับโพสโดย idol-hall เมื่อ 2009-5-6 15:07

ก็ทรงเนี๊ยแหละรี่พี่บอกช่างเรยว่าเอาทรงได๋

แต่ไม่รู้ไงช่างเค้าก็ตัดมาให้แบบว่าทรง เด๋อ อ่างงออกมาจากร้านเรย 555+
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 15:15:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้ามาเจิมเป็นความเห็นที่ 30

รูปสุดท้ายนี่ปากเจ่อเหมือนอั้มเรยอ่ะ

ทำแล้วรู้สึกหน้าอ่อนใสขึ้น

จมูกเปลี ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-5-6 15:06

เพ่เอแน่ใจแร้วเหรอที่มาทำท่าเนี๊ยะแข่งก่าเค้า

สงกะสัยมันจะไม่ออกแนวเซะซี่น๊าพี่ สงสัยมานจะเซะเสื่อมอ่า..กล้าเนอะคนเรา อิอิ (ท่านหัวหน้าแก๊งค์ดารา)
ขำพี่เอ กับ พี่หนิง อ่า เล่นอะไรกันก็มะรู้ งุงิ งุงิ
ทู้นี้มีแต่คนเซะซี่คร๊า
5555+ รู้สึกว่าโพสท์ท่าเดียวกัน แต่ความเซ็กซี่ พี่เอจะกินขาดนะค๊ะ

พี่หนิงอย่ายอมแพ้ เปลี่ยนท่าใหม่ เอาให้ XXX กว่าไปเลย
ทำใหม่นี่สวยดูดีขึ้นเยอะเลย อันแรกเหมือนไม่ได้ทำจริงๆค่ะ ของเนยก็จะแก้เหมือนกัน รอเวลาทำสิ้นปี ได้หยุดยาว
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 15:33:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนแรกว่าจะไปแก้กะหมออีกท่านนึงที่เค้าล่ำลือกันว่าหล่อๆแถวๆมอลล์งาม

แต่ว่าเปลี่ยนใจเพราะได้เห็นน้องสองสามคนที่ทำจมูกกะหมอเฉลิมลงในเว็บๆนึง สวยมากๆ กิเลสเกิดขึ้นมาทันที

เปลี่ยนใจเรยค่ะจะไปทำก่าหมอเฉลิมคนเดียวเท่านั้น ฮ่าๆๆ  จนได้มาคุยก่าหนึ่งและโอเปิ้ลและได้เห็นจมูกของทั้ง 2

คนจากที่เราคุยเอ็มกันจนสนิทกันปานจะเหมือนพี่น้องร่วมพ่อแม่เดียวกันเรยทีเดียวก็ทำให้มั่นใจมากขึ้นว่า

คุณหมอเฉลิมนี่แหละค่ะที่จะสามารถแก้ไขจมูกที่พิการของเราให้กลับมาเป็นปกติได้เหมือนเดิม และแล้วก็นัดเลยสิค่ะ

จะเหลือเหร้อ นัดทำวันที่ 6 กุมภา 12.00 น. วันนั้นคนไปส่งก็มีพี่เอ น้องหนึ่ง พี่เซย่า น่ารักกันที่ซู้ดเรย แต่ไอ้เราน่ะ

ตื่นเต้นจังงังงัง... หมอก็ให้กินยาซะยาไรก็ไม่รุ หมอบอกว่าให้ลดความตื่นเต้น แร้วก็ได้ขึ้นเขียงจริงๆก็ปามานบ่าย 2

ทำเสร็จก็ไปกินสุกี้กานซะงั้น แบบว่ากินไปซับเลือดไปอ่าเลือดยังไหลซิบๆนิดหน่อย แต่ก็ไม่หวั่นอ่าเพราะว่ามานหิว

พี่เอกะหนึ่งก็น่ารักอยุ่เป็นเพื่อนตั้งนานเนอะ ขอบจายนะจ๊ะ

ลงอีกรูปนะแบบว่าเริ่มมันมือแร้ว
พี่หนิง รีวิว แบบว่า เคลียร์แบบได้ใจมากคัฟ

5555

โดยเฉพาะตรงนี้ "ก้อถ้าสวยเหมือนดาราก็ไปเป็นดาราแร้วสิคะ จะมานั่งทำบื้อไรตรงนี้..จิงมะ อิอิ.."

พี่หนิงกะพี่เอ ก็เซกซี่กันได้อีกน่ะคัฟ

555555
รอกันมั่งนะ  แต่ละคน

ล่วงหน้ากันไปไกล

ตามมะทัน
รอกันมั่งนะ  แต่ละคน

ล่วงหน้ากันไปไกล

ตามมะทัน
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-6 15:54

ไม่เป็นไร ซี ปล่อยหนิงเขาเป็นดาวเด่นไปก่อนอ่ะ

เดี๋ยวพี่จะรอเป็นเพื่อนซี พี่ยังมีโปรเจครออยู่อีก 4 โปรเจค อ่ะ อิอิ55555
โอ้แม่เจ้า 4 โปรเจค ผู้น้อยขอคารวะศิษย์พี่ขอรับ
จะหล่อไปถึงไหนเนี่ยพี่เอ แค่นี้แฟนคลับก็กรี๊ดกันจะแย่อยู่แล้วนะ
โอ้แม่เจ้า 4 โปรเจค ผู้น้อยขอคารวะศิษย์พี่ขอรับ
จะหล่อไปถึงไหนเนี่ยพี่เอ แค่นี้แฟนคลับก็กรี๊ดกันจะแ ...
ต้นฉบับโพสโดย Jedi เมื่อ 2009-5-6 16:02

โอ้ว  4 โปรเจค  พี่เอ จาเข้าวงการจิงๆ ใช่มะนี่
ตอนแรกว่าจะไปแก้กะหมออีกท่านนึงที่เค้าล่ำลือกันว่าหล่อๆแถวๆมอลล์งาม

แต่ว่าเปลี่ยนใจเพราะได้เห็นน้องส ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-5-6 15:33

พี่หนิงรู้ปะ ตอนแรกนู๋ก็กะจะไปทำจมูกกะหมอคนเดียวกะพี่หนิงแหละ

แต่พอเห็นจมูกพี่เอ กะพี่หนิง ที่ทำกะหมอเฉลิม

นู๋เลยเปลี่ยนใจมาทำกะหมอเฉลิมแหละ
แวะมาแอบดูค่ะ รูปก่อนดูเหมือนปลายยังบานๆอยู่ แต่รูปหลังเนี่ยรู้สึกจมูกยาวขึ้น
ปีกกะแคบลง ปลายไม่บานแล้ว แตกต่างอย่างเห็นได้ชัดเลย สรุปพี่หนิงสวยๆๆขึ้นเจงๆค่ะ
พี่ก็เป็นแฟนคลับหนิงคนนึงนะ

รอมานาน ได้ดูซะที

สวยๆๆๆ
เชื่อแล้วครับว่าหมอเค้าทำแบบเกาหลีจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้