ดู: 137917|ตอบกลับ: 1372
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวจมูกใหม่ รอบที่ 4 +แก้ไขหน้งตาตก by หมอเฉลิมจ๊ะ(รูปล่าสุดหน้า42,43,46,47,50

[คัดลอกลิงก์]
ถึงเวลาซักทีหลังจากที่เก็บตัวอยู่เบื้องหลังซะนาน อิอิ จิงๆมันเขิลน่ะเห็นน้องที่ทำมาหลังๆนี่สวยๆกันทั้งนั้นเรยพี่หนิงล่ะอายเจงๆ แต่ไม่ได้อะนะเพราะพี่ต้องปฏิบัติภาระกิจอันใหญ่หลวงนี้หลังจากที่บอบบอกให้ตั้งกระทู้ตั้งนานแล้วแต่พี่สัญญาไว้ว่าถ้าครบ 3 เดือนเมื่อไหร่จะมาเล่าให้ฟังกัน
แทร่น..แทร่น..แทร๊น..และวันนี้ก็ครบ 3 เดือนพอดีเป๊ะเลย เอาเป็นว่าจะค่อยๆเล่าประสบการณ์ให้ฟังก็แล้วกันนะจ๊ะ
เป็นคนถ่ายรูปแล้วไม่ขึ้นกล้องอย่างแรงเลยไม่ค่อยจาถ่ายรูปซักเท่าไหร่ยังไงก็อดทนดูกันหน่อยนะ

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

มาเจิมให้พี่หนิงค้าบบบบบบบบบ

ปูพรมแดงรอชมอยู่น้า
มาให้กำลังใจคัฟ พี่หนิง

จมูกสวยขนาดนี้ จะไม่ถ่ายรูปก็ยังไงอยู่น๊าคัฟ

อิ อิ สวยจิงๆคัฟ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 12:51:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บอบบอกว่ามีคนถามหาพี่เยอะไม่รู้ว่าจิงอ่ะป่าวน๊า อิอิ
แต่ก็อยากเล่าประสบการณ์ที่เจอมาให้เพื่อนๆฟังกันนะ

ครั้งแรกของการทำจมูก(คลีนิคย่านรัตนาธิเบศร์)ไม่ประสบความสำเร็จเท่าไหร่เนื่องจากว่าหาข้อมูลน้อยเกินไปประกอบกับเห็นน้องทำแล้วก็โอเคดูธรรมชาติดีก็เลยตัดสินใจทำ แต่มันไม่เป็นอย่างที่คิดเพราะนอยด์ตั้งแต่ตอนลงมาจากเตียงแล้วส่องกระจกอ่าทำไมมันเหมือนเดิมจังเหมือนหมอไม่ได้ใส่ซิลิโคนให้เรย เศร้าๆแถมด้วยจมูกอันใหญ่โตมโหฬารที่เราไม่ต้องการเพราะของเดิมก็ใหญ่มากอยู่แร้ว ฮือ..ฮือ..เห็นเค้าบอกกันว่าต้องรอๆๆให้มันเข้าที่หายบวมก่อนค่ะ เราก็อดทนท่องไว้ รอๆๆๆๆ จนกลับบ้านพี่สาวไม่ทักซักนิดว่าไปทำไรมาคนแถวบ้านก็ไม่มีใครรู้ซักคนมีแต่แม่คนเดียวที่รู้ (เพราะเราบอกเองอ่า) สรุปมานไม่เปลี่ยนให้ดิฉันเรยเหรอเนี่ย เฮ้ย..เศร้า ก็ได้แต่รอกันต่อไปว่าเมื่อไหร่มานจายุบน๊า

รูปที่ทำครั้งแรกค่ะ ไม่สวยแถมได้ของแถมคือ จมูกเอียง, รูจมูกไม่เท่ากัน, ปีกจมูกข้างขวายกสูงขึ้นกว่าข้างซ้ายซึ่งถ่ายรูปแล้วน่าเกลียดเห็นชัดมาก เศร้าจริงๆ

ปล.บอบทำไปทำมาไมมันมั่วๆงี้หว่ามาบอกพี่หน่อยดิ๊
พี่หนิง ลงๆ ข้อมูล ไปก่อนเรยคัฟ

เดี๋ยวแฟนคลับพี่หนิง จะมาเรียกเรทติ้งให้เองอ่าคัฟ  

อิ อิ

ใครเป็นแฟนคลับ ที่อยากจะชมรีวิวจมูกพี่หนิง แสดงตัวด้วยน๊าคัฟ

มาให้กำลังใจพี่หนิงกันคัฟ อิ อิ  
วิ้วๆๆๆๆ มาแว้วววววววว
มารอชม
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 13:15:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รูปนี้เปรียบเทียบให้ดูถึงความเปลี่ยนแปลง

ปีกจมูกกะแคบลงด้วย

ติดตามๆๆๆ
ตามติด
มารอชมรีวิวด้วยคนค่ะ รอมานานแว้วววววว
บอบมาเกาะขอบกระทู้ด้วยคน

เกาะไว้อย่างแน่น เลยคัฟ

กัวคนเบียดดด ตกขอบ  เดี๋ยว อดชมกันพอดี
มาลงซะที รอชมมาตั้งนาน

ลงรูปเยอะ ๆ เลยนะค๊ะ

นู๋ มาปูเสื่อรอชม พร้อมเป๊บซี่และป๊อบคอร์นด้วย
สวยขึ้นมากมายเลยพี่หนิง ถ้าพี่หนิงทำตาอีก น่าจะสวยขึ้นเยอะๆๆๆๆๆๆ เลยนะครับ
มาแร่ะ

รู้สึกปากจะเด่นกว่าจมูกนะ รูป after น่ะ  อิอิ
เปลี่ยนแปลงเยอะมาก
ซี เล่นแซวซะพี่หนิงหายไปไหนเนี้ย
คริคริ
อั้ม returns !
ต้นฉบับโพสโดย tigerbalm เมื่อ 2009-5-6 13:40

พี่หนิงทำธุรกินกับ คุณปุ๊(ปิยมาศ) กะคุณอ้วน ด้วยเหรอคัฟ  อิอิ
ซี เล่นแซวซะพี่หนิงหายไปไหนเนี้ย
คริคริ
ต้นฉบับโพสโดย idol-hall เมื่อ 2009-5-6 14:09

อ่ะน๊า หยิกแกมหยอก ขำๆ

กะปากฉ่ำได้ใจนิ คิคิ
นั่ง กิน pop corn รอ ชม ด้วย ฮะ :)
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 14:31:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยขึ้นมากมายเลยพี่หนิง ถ้าพี่หนิงทำตาอีก น่าจะสวยขึ้นเยอะๆๆๆๆๆๆ เลยนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย bee_bee เมื่อ 2009-5-6 13:51

ทำตานี่เป็นโปรเจ็คส์ต่อไปจ๊ะแต่ว่าคิวหมอยาวมากจะได้ทำมั้ยเนี่ย

แถมพี่เองก็ไม่มีเวลาด้วยอะสิจะหนีคุณแม่กับคุณพี่ไปไงหว่ายังไม่รู้เรยอ่า
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 14:33:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแร่ะ

รู้สึกปากจะเด่นกว่าจมูกนะ รูป after น่ะ  อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-6 13:56

ซีจ๋า..นี่พี่ก็ว่าจะทำปากอยู่เหมือนกันนะ
แต่ไม่ใช่ปากบางนะจะเอาให้หนากว่าเดิมอีก..เอาไว้งับหัวซี 555+ อยากมาแซวพี่ดีนัก
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 14:34:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาเจิมให้พี่หนิงค้าบบบบบบบบบ

ปูพรมแดงรอชมอยู่น้า
ต้นฉบับโพสโดย Jedi เมื่อ 2009-5-6 12:43

เจไดเก่งจริงๆเรยมาเป็นคนแรกเรยนะจ๊ะ
ขอบจายที่ไม่ลืมกันและขอบจายที่มาเจิมนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้