เจ้าของ: nung-ka-ning
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวจมูกใหม่ รอบที่ 4 +แก้ไขหน้งตาตก by หมอเฉลิมจ๊ะ(รูปล่าสุดหน้า42,43,46,47,50

[คัดลอกลิงก์]
ได้สิจ๊ะเพชร หน้าเพชรรูปที่โชว์นี่ใช่มะถ้ารูปหน้าแบบเน้พี่ฟันธงเรยว่าหน้าเหมือนอั้มมาก
เอาทรงอั้มไปเ ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-11-23 21:52

ขอบคุณค่ะ พี่หนิง ชัวร์แล้ว จะได้เอารูปอั้มไปให้หมอดู...แล้วจะมาโพสต์ค่ะ...รอดูนะคะ...ทำเสาร์นี้แล้ว..วว..
1202#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-24 20:46:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ พี่หนิง ชัวร์แล้ว จะได้เอารูปอั้มไปให้หมอดู...แล้วจะมาโพสต์ค่ะ...รอดูนะคะ...ทำเสาร์นี้แล้ว..วว.. ...
ต้นฉบับโพสโดย -petch- เมื่อ 2009-11-24 19:59

จ้า...น้องเพชรพี่หนิงรอดูรีวิวน๊า
สวยแน่ๆเรยน้องสาวเราเพราะรูปหน้าน่ะสวยมากกกกกกก.............
จ้า...น้องเพชรพี่หนิงรอดูรีวิวน๊า
สวยแน่ๆเรยน้องสาวเราเพราะรูปหน้าน่ะสวยมากกกกกกก............. ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-11-24 20:46

เหอๆพี่หนิง คะ..เพชร อาจจะ สวย ตอนแต่งหน้าก็ได้นะคะ.... เพราะตัวจริงน่ารักค่ะ ... ^^ ล้อเล่นค่ะ
ป.ล.พี่หนิง ทำตามาแล้วเปลี่ยนไปเลยอ่ะค่ะ ดูแบ๊ว..ได้อีกนะคะ..ตัวจริงต้องยิ่งกว่าในรูปชัวร์เลย
1204#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-26 22:59:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหอๆพี่หนิง คะ..เพชร อาจจะ สวย ตอนแต่งหน้าก็ได้นะคะ.... เพราะตัวจริงน่ารักค่ะ ... ^^ ล้อเล่นค่ะ
ป.ล.พี่หนิง ทำ ...
ต้นฉบับโพสโดย -petch- เมื่อ 2009-11-26 22:11

พี่ก็อาศัยแอ๊บ..แอ๊บ..เอาน่ะ
ตอนนี้ชั้นตายังใหญ่อยู่เรย หมอบอกว่าต้องรอให้เข้าที่ 3 เดือน
แม่พี่อะขำทุกวันบอกชั้นตาตลกอะ เซง.....
แอบตามไปดูรีรูปคุณน้องมา อิ อิ หน้างี้ใสยังเด็กเอ๊าะ เอ๊าะเชียว...
ทำไมไม่โชว์รูปตัวเองละ...ล่าสุดนี่น่ารักดีจังจ๊ะ (ดูพี่สิเปลี่ยนรูปทุ๊กวันแบบคนกำลังเห่อดั้งน่ะ อิ อิ)
1206#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-28 14:27:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอบตามไปดูรีรูปคุณน้องมา อิ อิ หน้างี้ใสยังเด็กเอ๊าะ เอ๊าะเชียว...
ทำไมไม่โชว์รูปตัวเองละ...ล่าสุดนี่น่าร ...
ต้นฉบับโพสโดย oil__oil เมื่อ 2009-11-27 00:37

แบบว่าเขิลอ่ะค่ะคุณพี่...
ในที่สุดก็เผยโฉมหน้าที่ดูแล้วเด๊ก เด็ก มาจนให้ ..ตอนแรกคุณพี่ก็คิดว่าใครน๊าคนนี้+++
แต่ชื่อคุ้น คุ้น นะ สงสัยแอบทำตามคำแนะนำของคุณพี่แน่ แน่ เลย แต่รูปนี้ดูแล้วโอเคเลยล่ะ
1208#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-30 22:40:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ในที่สุดก็เผยโฉมหน้าที่ดูแล้วเด๊ก เด็ก มาจนให้ ..ตอนแรกคุณพี่ก็คิดว่าใครน๊าคนนี้+++
แต่ชื่อคุ้น คุ้น นะ สง ...
ต้นฉบับโพสโดย oil__oil เมื่อ 2009-11-29 17:51

ถูกแล้วค่ะคุณพี่..นู๋ทำตามที่คุณพี่แนะนำแหละ..อิอิ

หน้าเด็กไม่สู้คุณพี่ล่ะม้าง.....จะบอกว่านู๋ทำจมูกครั้งแรกที่เดียวกะคุงพี่เรยแหละ...

แต่นู๋ไม่ปลื้มเลยมาแก้ก่าหมอเฉลิม..งุงิ..งุงิ..
สวยมั่กๆ เรยค่ะ

น่ารักขึ้นเยอะเรย  ตาแบ๊วได้อีก

เหมือนสาวเกาหลีมากเรยจร้า
1210#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-30 23:14:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยมั่กๆ เรยค่ะ

น่ารักขึ้นเยอะเรย  ตาแบ๊วได้อีก

เหมือนสาวเกาหลีมากเรยจร้า ...
ต้นฉบับโพสโดย yamclub เมื่อ 2009-11-30 22:50

ขอบครุง..นะคร๊า..
มะใช่มาหลอกให้ป้าดีใจเล่นนะเนี่ย..คริๆๆ
รู้มั๊บว่าต๊ามันแอบเม้าส์กะคุณพี่เลยนะ++ว่าใครน๊าที่สามารถทำให้คณน้องหนิงเผยโฉมออกมาได้++ทั้งๆพี่เค้าแอบหลบ++
อยู่ตั้งนาน.....คุณพี่เลยบอกว่าสงสัยจะเป็นแม่มั๊ง...เพราะว่าแม่แอบไปเชียร์ไว้..ว่าจะแอบอยู่ทำไมในเมื่อหน้าน้องหนืงดู
แล้วแอ๊บมากเลย อิ อิ สู้ สู้
1212#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-1 12:13:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รู้มั๊บว่าต๊ามันแอบเม้าส์กะคุณพี่เลยนะ++ว่าใครน๊าที่สามารถทำให้คณน้องหนิงเผยโฉมออกมาได้++ทั้งๆพี่เค้าแ ...
ต้นฉบับโพสโดย oil__oil เมื่อ 2009-12-1 04:25

อิอิ..สงสัยหนิงจะแอ๊บเลียนแบบคุณพี่..ฮ่าๆๆ
ก็คุณพี่แอ๊บแร้วสวยใสนินา จิงๆมานขี้เกียจเปลี่ยนรูปน่ะคุณพี่
ใช้อันนั้นมานานเรยชิน จิงๆชอบน้องก้อยด้วยเพราะเค้าน่าร้ากกกกกกก
ทำแล้ว  สวยขึ้นจริง ๆ
พี่หนิงคะเพชรทำมาแล้วนะคะ... แต่เพชรยังบวมอยู่...เลยไว้เด๋วค่อยลงรูปทีเดียวอ่ะค่ะ..
ปล.ไม่ได้เอารูปอั้มไปน่ะค่ะ เพราะดูไปดูมาเนื้อจมูกอั้ม เยอะ...เพชรเลยเอาจมูกขวัญไป
ให้คุณหมอดูอ่ะค่ะ..ตอนนี้ยังบวมอยู่...ไว้รีวิวให้ดูนะคะ..
แวะมาเยี่ยมพี่หนิงคร่ะ สบายดีมั้ยคะคุณพี่

แม่ต่าต๊าชอบมาแอบเม้าท์ไปเรื่อยเนอะ

อิ อิ
1216#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-2 13:27:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่หนิงคะเพชรทำมาแล้วนะคะ... แต่เพชรยังบวมอยู่...เลยไว้เด๋วค่อยลงรูปทีเดียวอ่ะค่ะ..
ปล.ไม่ได้เอารูปอั้มไป ...
ต้นฉบับโพสโดย -petch- เมื่อ 2009-12-1 22:47

อยากเห็นจังเลยเพชร..เอารูปมาลงเร็วๆนะจ๊ะ
1217#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-2 13:29:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาเยี่ยมพี่หนิงคร่ะ สบายดีมั้ยคะคุณพี่

แม่ต่าต๊าชอบมาแอบเม้าท์ไปเรื่อยเนอะ

อิ อิ ...
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-12-2 01:19

ดีจ้าต่าต๊า..คุณแม่คุณลูกน่ารักเหมือนกันเลยนะ
คุณพี่เค้ามาเม้าท์กับพี่ตามประสาสาวสองพันปีอะจ้า..อิอิ..คนมีอายุก็เงี๊ยะ 555
ดีจ้าต่าต๊า..คุณแม่คุณลูกน่ารักเหมือนกันเลยนะ
คุณพี่เค้ามาเม้าท์กับพี่ตามประสาสาวสองพันปีอะจ้า..อิอิ.. ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-12-2 13:29

แวะคุยด้วยคนสิจ๊ะ++มีอายุนะดีแล้วละคุณน้องหนิง++ถ้าไม่มีอายุนะสิจะแย่เชียวนะ..แต่อย่าให้ถึงกับสองพันปี++
เลยน่ะ++เดี๋ยวลำบากแย่เลยจ่ะ  555
1219#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-2 15:45:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะคุยด้วยคนสิจ๊ะ++มีอายุนะดีแล้วละคุณน้องหนิง++ถ้าไม่มีอายุนะสิจะแย่เชียวนะ..แต่อย่าให้ถึงกับสองพันปี ...
ต้นฉบับโพสโดย oil__oil เมื่อ 2009-12-2 15:16

5555555555555555555555
ขอโทษนะค่ะคุณหนิงพี่จำผิดไปว่า ครั้งต่อไปคุณหนิงจะทำคาง ไม่ใช่ทำปาก(แก่แล้วความจำไม่ค่อยดี) เมื่อกี้เข้าไปดูกระทู้
คุณหนิง พี่คิดว่าถ้าเสริมคางอีกหน่อยจะทำให้หน้าคุณหนิงยาวรับกับจมูกใหม่มากขึ้น รับรองสวยแน่นอน เพราะตอนนี้หน้าคุณหนิงเปลี่ยนไปจากเดิมมากเลยสวยขึ้นนะค่ะ เพราะฉะนั้น ผู้หญิงอย่าหยุดสวย ใช่ไหมค่ะ
1221#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-2 22:32:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทษนะค่ะคุณหนิงพี่จำผิดไปว่า ครั้งต่อไปคุณหนิงจะทำคาง ไม่ใช่ทำปาก(แก่แล้วความจำไม่ค่อยดี) เมื่อกี้เข ...
ต้นฉบับโพสโดย tansaya เมื่อ 2009-12-2 22:27

อิอิ..หนิงจะทำทั้ง 2 อย่างเลยค่ะทำพร้อมกันเรย
ทั้งปากก่าคาง บวมทีเดียวคุณหมอแนะนำค่ะว่าให้ทำคางให้รับกะจมูกเหมือนของน้องหนึ่งเรย
อยากสวยแบบพี่นี่คะ พี่เปลี่ยนไปมากเหมือนกันเนอะ สวยๆๆ..สวยมากค่ะ...
ใครว่าพี่แก่คะ..หน้าเด็กได้อีกนะเนี่ย..
แวะเยี่ยมบ้านน้องหนิงจ่ะ..อัพรูปล่าสุดมายลโฉมให้ดูชมกันบ้างนะจ๊า (อ้อนอีกแล่ะ)
งง ทำไมเราตกข่าวอย่างแรง พี่หนิงไปแก้จมูกกับคุณหมอเฉลิมมากี่ครั้งแล้วค่ะ 2 หรือ 3 ครั้ง ก็ว่าติดตามมาตลอด ครั้งล่าสุดนี้ขอให้รูปทรงออกมาสวยๆถูกใจนะค่ะ แต่ดูแล้วสวยขึ้นเด็กขึ้นค่ะ อยากให้พี่หนิงเรียงรูปจากครั้งแรกมาถึงครั้งล่าสุดให้ชมหน่อยได้มั๊ยค่ะ สนใจประวัติคนสวยค่ะอยากดูเป็นแนวทาง ว่าจะทำทรงใหนดี ขอบคุณนะค่ะ
พี่หนิงสวยมากค่ะนกหายไปนานหน่อยต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้มาทักทาย สวัสดีทุกๆคนค่ะกับมาคราวนี้พี่หนิงสวยเดิ้นกว่าเดิมจริงๆค่ะฟันธงค่ะ
รบกวนอีกทีนะค่ะพี่หนิงนกจะกับไทยปีหน้ามีเวลาสองอาทิตย์เองอ่ะค่ะอยากถามพี่หนิงว่าการแก้จมูกหน้าเราจะบวมมากเหมือนครั้งแรกไหมค่ะ ประมาณอาทิตย์คงออกจากบ้านได้หรือเปล่าค่ะเพราะนกนัดกับหมอจะไปแก้จมูกอ่ะค่ะแต่มีเวลาแค่สองอาทิตย์อยู่ที่เมืองไทยพี่ว่าเวลาจะพอไหมอ่ะค่ะและหน้าเราจะเป็นปกติเวลาประมาณกี่อาทิตย์อ่ะค่ะ รบกวนพี่ช่วยตอบทีน่ะค่ะเพราะมีเวลาน้อยอ่ะพี่หนิงขอบคุณมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้