ดู: 11051|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] หาหมอดีๆเสริมจมูกค่ะ พอดีไปฉีดฟิลเลอร์มา

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่า ฉีดฟิลเลอแล้วสามารถเสริมจมูกได้มั้ยค่ะ ถ้ามันสลายไปแล้ว โทไปหาคลีนิคที่หนึ่ง เค้าไม่รับคนฉีดฟิลเลอรือะคะ เซงเลย อยากเสริมมากๆ

ก่อนฉีด

หลังฉีด

อยากหาที่ทำมากค่าา
สวยจังค่ะ
น่ารักขนาดนี้ยังขาดอะไรอยู่หรอ
จิงๆเหลือด้วยนะเนี่ย
วันไหนเบื่อสวยก้อแบ่งมาให้กันมั่งนะคะ
อิอิอิ

ลองเซิร์ชหมอมนัส หมอฉันทัส หมอนพรัตน์ ดุนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ช่าย ทำแล้วอาจจะเสียใจทีหลังนะ เสี่ยง  โพสต์ 2011-4-26 18:34
เห็นด้วยค่ะ เป็นเรา เราไม่ทำไรแล้วอะ  โพสต์ 2011-4-24 12:15
นั่นสิคะพอแล้วเดวเหมือนดาวมยุรีนะคะไม่พอใจยิ่งทำยิ่งไปกันใหญ่
ศิริพรชัยเลยครับ ทำสวยมากๆอะ ผญ15000-20000นะ
*คุณหมอศิริพรชัย
ที่เราไปทําหมออภิชาญหมอบีบฟิวเลอออกให้..ก่อนหน้าก็เราไปหาหมอภู
และก็อีกหลายหมอส่วนใหญ่จะจะให้รอสลายก่อนเดี๋ยวไม่สวยอ่ะค่ะ
...เผื่อเป็นทางเลือกอ่ะเน๊อ!!!ส่วนหมอภูเราสนใจจะไปทําปากจร้ารอจมูกเข้าที่ก่อน
ฉีดฟิลเล้อแก้มที่ไหนค่ะ สวยมากอยากทามมั่งจัง อิอิ
ขอบคุณทุกความคิดเหนค่า  ไม่ได้ฉีดที่แก้มค่ะ มันบวมมาตั้งแต่กำเนิด 55555
ขูดฟิลเลอออกเจบมั้ยงะ เสีบตังเยอะมั้ยค่ะ
ฉีดที่ไหนมาคะ ธรรมชาติดีจัง ^^
สวยอะ แก้มเต็มดี ชอบสวยมากค่ะ ไปฉีดแก้มที่ไหนอะค่ะ
ฉีดฟิลเลอร์จมูกที่ไหนหรอค่ะ สวยมากเลย เราอยากทำมากๆๆ แต่ไม่รุจะไปทำที่ไหนดี
น้องใหม่ที่ฉีดตอนนี้ก็okอยู่แล้วจ๊ะ เจ๊อาจจะไปแก้จมูกใหม่อะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้