123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: tookta1979
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ขูดคางที่ฉีดซิลิโคลนเหลวกับคุณหมอวรวิทย์

[คัดลอกลิงก์]
อยากเห็นรูปหลังเอาคางออกค่ะ
รอชมภาพด้วยค่ะ เห็นด้วยค่ะ เรื่องเอาซิลิโคนเหลวออกก่อน แล้วค่อยทำจมูก
ต้นฉบับโพสต์โดย BYJAGUAR เมื่อ 2012-4-28 16:23
เอาออกแล้วต้องเสริมมั้ยค่ะ กลัวเสียรูปอ่ะ ว่าจะไปขู ...

จากประสบการณ์ เราว่าเอาออกอย่างเดียวก่อนดีกว่าค่ะ เพราะตอนมันยุบบางทีก็ไม่เท่ากันคาดเดาไม่ได้ เอาออกแล้วพักสัก 4-6เดือน ให้มันเข้าที่แล้วค่อยเสริมดีกว่าค่ะ
ขอถามหน่อยได้ไมค่ะ ตอนฉีดรู้หรือเปล่าว่าเป็นซีลีโคนเหลว  แล้วราคาฉีดเท่ารัยค่ะ สู้ๆนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

คางแข็ง แดง ชา ไม่น่าทำเลย....  โพสต์ 2012-8-28 20:21
เคยขูดคางกับหมอนี้ เจ็บ เสียตังค์ เสียเวลา ผลคือ คางยาวเท่าเดิม แผลยาว  โพสต์ 2012-8-28 20:20
เราก็ไปขูดกับหมอวรวิทย์แต่หมอเป็นกันเองมากแต่เราบอกหมอว่าจะขูดพร้อมเสริมอะแต่หมอบอกไม่ต้องเดี๋ยวหมอจะแต่งให้ให้มันเข้ากับหน้าเองแต่พอเวลาผ่านไปพังผืดมันเกาะคางเป็นเหลี่ยมก้อนๆอะไม่สวยต้องไปฉีดสลายพังผืดเรื่อยๆใจอยากเอาออกครั้งเดียวแล้วเสริมให้มันเรียบร้อยแต่ติดเรื่องงานลางานนานไม่ได้ แล้วแฟนอีกแฟนบอกให้สัญญาว่าไปเอาออกครั้งเดียวแล้วไม่ต้องไปทำอะไรกับมันอีกห้ามทำอะไรเกี่ยวกับศัลยกรรม เราเลยเครียดกับคางที่ไม่เป็นที่น่าพอใจกำลังมองหาที่ฉีดฟิวเลอร์เติมเต็มอย่างน้อยก็คงจะดีขึ้นมั้ง
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้