เจ้าของ: sunchai22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอระบายความ(อัดอั้น)ในใจกับบุญรัตน์คลีนิคหน่อยนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
้เฮ้อ ,,, T_T สู้ ๆ น้าา
sunchai22จำเราได้ป่าวก้ไม่รู้ เราเปนเด็กผู้ชายที่ขึ้นไปทำพร้อมคุน ทำมาแล้วก็เบี้ยวเห็นกัน  กลับไปหาก็บอกว่าตาเราไม่เท่ากัน
103#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-23 22:56:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nubenzii เมื่อ 2011-9-22 01:49
sunchai22จำเราได้ป่าวก้ไม่รู้ เราเปนเด็กผู้ชายที่ขึ้นไป ...

หรอคับ จริงดิ มีรูปไหม เอามาแชร์กันคับ เรายังนั่งคุยกันอยู่เรย 4 คน เหอๆๆ ชายสอง หญิงสอง
แนะนำหมอศรัณย์เลยๆๆ เราทำมา6-7ปีแระๆๆ ทำเปงธรรมชาติมากๆ มีแต่คนชมว่าสวย อิอิ จมูกนะ และก็เพื่อนเรานะก็ไปแก้เหมือนกัน เราก็พาไปหมอศรัณย์เลยๆ คือในเครสของเพื่อนเราอ่ะ จมูกบิดได้เ ลยแหละ บิดซ้ายขวาไปหมด ตอนนี้เพื่อนแก้เรียบร้อยแล้วก็ประมาณ 3 ปีได้แล้วมั้ง คือเขาภูมิใจกะจมูกเขามาก คือ ที่แต่คนชมและทักว่าสวยยย
105#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-24 13:37:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย DianaTK เมื่อ 2011-9-24 10:25
แนะนำหมอศรัณย์เลยๆๆ เราทำมา6-7ปีแระๆๆ ทำเปงธรรมชาติม ...

อืมๆๆๆ ขอบคุณคับ สนใจหมอศรัณย์อยู่เรยคับ
แงๆ จะทำกับหมอบุญอยุถ๋แล้วเชียว เห้อไม่เอาอและ เก็บเงินอีกนิดได้แบบดีไปเลยดีดว่า แต่เราก็เชื่อนะค่ะว่าหมอบุญถิ่นเบี้ยวเพราะเห็นรุ่นพราคนนึง มองไม่สังเกตไม่เห็นหรอกค่ะถ้ามองตรงรูจมูกรู้เลยว่าเบี้ยว ไม่ไหวๆเปลี่ยนใจเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

คับตอนนี้จมูกผมหกเดือนแล้ว ก้อเบี้ยวอะคับไม่มาก แต่ก้อไม่ชอบอะ  โพสต์ 2011-9-25 16:43
เจอปันหานี้เหมือนกันค่ะทำกะหมอบุญถิ่นนี่แหละค่า ทำออกมาเบี้ยวมาก รูจมูกกลายเปนไม่เท่ากันไปเรย จิตตกมากค่ะ มีแต่คนทัก ไม่กล้าถ่านรุปหน้าตรงเรย หมอผุ้หญิงก้อโทษหาว่าจมูกเราเบี้ยวมาก่อน ทั้งๆที่เกิดมาเราก้อส่องกระจกอยุทุกวันไม่เหนมันจามีปันหาอะไรเรย แต่พอทำกะคลินิกนี้ไปปุ๊บ เจอแต่ปันหาค่ะ รูจมูกเบี้ยวไม่เท่ากัน มีแต่คนทัก แถมตงปลายจมูกก้อแหลมมาก โดนทักจนขาดความมั่นใจไปเลยค่ะ ตอนนี้ก้อสนใจหมออรรถพรยุอ่ะคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

108#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-25 18:40:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lemonsherbet เมื่อ 2011-9-25 17:13
เจอปันหานี้เหมือนกันค่ะทำกะหมอบุญถิ่นนี่แหละค่า ทำ ...

ก้อดูดีดีละกันคับ หมออรรถพร เคสแก้ไม่น้อยเรยทีเดียว หมอรับผิดชอบคับ ถ้าเบี้ยวก้อแก้ให้ใหม่ แต่ผมเห็นบางคนแก้สามรอบก้อเบี้ยวเหมือนเดิม เหอๆๆ เหนื่อยจริงๆ
แร้วหมอศรัญย์ล่ะคะ จาดีไม๊คะ ?? เหนไม่ค่อยมีปันหากันเรยค่ะ
ตอบกระทู้ sunchai22 ตั้งกระทู้

คะๆๆ ลองไปปรึกษาหมอดูนะคะ!! หมอศรัณเริดจิงๆๆ
ตอบกระทู้ lemonsherbet ตั้งกระทู้

หมอศรัณฝีมือเยี่ยทเลยอ่ะค่ะ เคยไปคลินิกของแก(แถวอินทมระ)ตอนแรกก็ที่ไปเสริมเองนะ หลังจากนั้นก็พาเพื่อนไปแต่ทุกครั้งที่ไปเห็นต่างชาติมาทำด้วย คือที่ถามเขาอ่ะ คือเขาบินเพื่อมาทำศัลยกรรมที่นี่เลยอ่ะคะ แล้วจากที่แม่และป้าบอกอ่ะ คือหมอศรัณอะมีลูกค้าต่างชาติเยอะด้วยนะ คือ ลองคิดดูสิคะว่า ถ้าแกฝีมือไม่ดีจิงแก ลูกค้าต่างชาติคงไม่มาทำศัลยกรรมกะแกหรอกจิงป่ะ?? ก็ลองศึกษาดูอีกทีแล้วกันนะคะ แต่ส่วนตัวเราๆชอบหมอศรัณมากคะ
112#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-26 19:02:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คับ ตามนั้นเรย
หมอบุญถิ่นก็บอกว่าจมูกแกนเอียง

เค้าก็บอกว่าให้คิดให้ดีก่อนทำ เราก็ตัดสินใจทำ

สรุปออกมาไม่เอียงตรงสวยพอใจมาก ที่เราตัดสินใจทำเพราะว่า
เพื่อนเรา3คนก็ไปทำมา น้องของเพื่อน รุ่นพี่เรา เพื่อนพริตตี้ ทำที่นี่หมดเลย
ออกมาไม่มีปัญหาเราเลยลองตัดสินใจทำ คงแล้วแต่แคสมั้งค่ะ สู้ๆ
เป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ๆ
สรุป จะเชื่อคัยได้คร๊ะเนี๊ย ต้องดูจากรีวิวเรื่อยๆ รึป่าว แบบว่าเพิ่งศึกษาแต่อยากทำมานานแล้วคร๊ะ แล้วหน้าอย่างเราทำจมูกจะเท่ารั่ย หมอคนไหนจะเหมาะ จะได้เตรียมงบถูกนะค่ะ แนะนำหน่อยนะค่ะ อ่านจนตาลายแล้ววว
ได้คิวทำอาทิตย์หน้าค่ะ  พออ่านแล้วไม่อยากไปทำเลย หึหึหึหึ  มีที่ไหนทำไม่เกิน 10000 มั่งค่ะ
117#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-4 00:23:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย gooobbood เมื่อ 2011-10-2 19:12
สรุป จะเชื่อคัยได้คร๊ะเนี๊ย ต้องดูจากรีวิวเรื่อยๆ ร ...

แล้วแต่คับ แค่เอาประสบการณ์มาแชร์ ถ้าอยากทำ ไม่ต้องฟังใคร ไปทำเรยคับ ถ้าเบี้ยวหรือไม่เบี้ยวแล้วค่อยมาแชร์กัน เหอๆๆ
118#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-4 00:24:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย areerat_15 เมื่อ 2011-10-3 00:18
ได้คิวทำอาทิตย์หน้าค่ะ  พออ่านแล้วไม่อยากไปทำเลย หึ ...

หมออรรถพร หมอภู คับเท่าที่นึกออกตอนนี้

หมออรรถก้อดีคับ เคสดีและไม่ดี มีทุกหมอแระ แต่หมอทำสวยคับ  โพสต์ 2011-10-4 12:38
ก้อคิดๆ อยู่ ว่าจะทำกับหมออรรถ ดีกว่า เลือกถูกรึป่าวไม่รู้น่ะ  โพสต์ 2011-10-4 10:12
ก้อคิดๆ อยู่ ว่าจะทำกับหมออรรถ ดีกว่า เลือกถูกรึป่าวไม่รู้น่ะ  โพสต์ 2011-10-4 10:12
หมอภูดีรึป่าว ทำจมูกสวยป่าว เคยดูแต่่รีวิวทำปาก ถ้าทำจมูกสวย ก้อจะทำปากบางด้วย จบที่เดียวเสดสับ คัยเคยทำจมูกกับหมอภูบ้างค่ะ ขอดูหน่อย

หมอทำสวยคับ ลองหาใน google ดูเนาะ  โพสต์ 2011-10-7 19:00
สาเหตุเป็นเพราะส่องกระจก

ถ้ามันเอียงไม่มากอย่าไปสนใจเลยนะครับ

ถ้าว่างๆเชิญอ่านรีวิวกระทู้จิตตกของผมเล่นๆก็ได้นะครับ
http://dungdong.com/forum.php?mo ... &extra=page%3D1
121#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-7 18:59:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ DirtyNeedle ตั้งกระทู้

ขอบคุณคับ
ต้นฉบับโพสต์โดย sunchai22 เมื่อ 2011-10-7 18:59
ตอบกระทู้ DirtyNeedle ตั้งกระทู้

ขอบคุณคับ

แค่อยู่บนหน้าคุณแล้วหล่อก็เป็นพอ อย่าไปบ้าจี้ตามกระจกครับ พวกคนรอบข้างที่พูดมากก็พูดลมแล้ง อย่าไปสนใจ ไอดอนแคร์ไปครับ อิอิ
พอดีว่าไปทำที่สมเพชร ไปหมอก็บอกว่าฐานจมูกเราเบี้ยว ขีดให้ดู ส่วนตัวเราก็รู้ตัวแล้วว่าจมูกเราเบี้ยว หมอบอกว่าหมอจะทำหลบๆให้แล้วกัน ตอนนี้ยังไม่หายบวมก็รอดูอยู่ค่ะว่ามันเป็นยังไง สู้ๆนะค่ะ

ขอบคุณคัุบ  โพสต์ 2011-10-8 15:00
124#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-8 15:00:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

จิงๆๆ ไม่มีคนทักว่าจมูกเบี้ยวเรยนะคับ คงดูไม่ออก เพราะมันเบี้ยวไม่มาก แต่ผมกังวลเองมากกว่า ยังไงก้อต้องแก้อะคับ รอเงินก่อน เหอๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย sunchai22 เมื่อ 2011-10-8 15:00

จิงๆๆ ไม่มีคนทักว่าจมูกเ ...

คิดดีๆนะครับ ถ้าเบี้ยวไม่มากก็ไม่น่าแก้นะผมว่าเปลืองตังอ่า ถ้าหล่อแล้วก็ปล่อยไปเถอะ แต่ถ้าจะแก้จริงๆก็ขอให้โชคดีพระเจ้าคุ้มครองครับ

ขอบคุณคับ  โพสต์ 2011-10-12 21:47
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้