ดู: 3921|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมูกมันมีกี่แบบคะ รบกวนช่วยอธิบายหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกมันมีกี่แบบคะ บ้างบอกหยดน้ำ บ้างบอกสโลปจร ใครทราบรบกวนช่วยอธิบายหน่อยค่ะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
มันแล้วแต่เทคนิคของหมอแต่ละคนนะครับ
ต้องดูที่จมูกคนที่จะเสริมอีกทีนึงว่าควรเสริมแบบไหน
บ้าง เนื้อปลายจมูกน้อย..บ้างอยากได้สันโด่ง บ้างอยากได้ดูธรรมชาติหยดน้ำ

และขึ้นอยู่กับเกรดซิลิโคนที่เราเลือกด้วย...ว่าเราต้องการเกรดระดับไหน
มีทั้งนิ่มจนถึงนิ่มที่สุด ส่วนเรื่องเทคนิคนั้นเท่าที่ผมทราบนั้นจะมี
ลักษณะผ่าใช้กระดูกอ่อนหลังหู กับ ผ่าธรรมดาครับผม
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-23 18:25:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากค่ะ ว่าจะไปทำ 28 เม.ย. นี้ค่ะ  ลังเลสถานที่มากๆเลยค่ะ ใครมีสถานที่ดีๆแนะนำหน่อยค่ะ ที่ดูไว้ตอนนี้ก็ยันฮีค่ะ หมอกรี // หมอกิต
ศึกษาข้อมูลดีดีก่อนไปทำค่ะ จะได้ไม่เจ็บตัวหลายรอบน้อ
ก็หลายแบบมีแบบเกาหลีกับฝรั่ง.. ส่วนตัวชอบฝรั่งไม่ชอบเกาหลี
แต่เนื้อน้อยทำได้ไม่โด่งมากเท่าที่โด่งได้ โด่งมากทะลุน่ะ ส่วนตัวชอบแบบโงๆ หน่อย เอาแบบสไตล์เราออกแบบเองเลย เวลาคุยกับหมอคุยแบบให้เก็ทอยากได้แบบไหนบอกหมอหรือไม่ก็เอาแบบให้หมอดูประมาณงั้นงี้ไปพอทำมาแล้วไม่พอใจจะมาเสียใจภายหลัง.. ยังไงก็ทำทั้งทีก็อยากทำให้ออกมาดีสุดไหนๆ ก็เสียเงินละ.. :) ถ้าหมอมีความรับผิดชอบพอก็แก้ให้ฟรีแต่ต้องรอ 3 เดือน.. อยากรู้จมูกเป็นทรงแบบไหนให้ดูตอนแรกทำเสร็จเลยแบบนั้นแหละ.. 5 วันแรกมันจะบวมไม่ต้องเกร็งน่ะ มันธรรมดาของการศัลยกรรม อาจจะดูไม่โด่งเลยไรแว๊ พอนานๆ เข้ามันจะเริ่มยุบและหายบวมเป็นทรวดทรงองค์เอวมากขึ้น เย้ยยยไม่ใช่ละ เป็นสัน.. เวลาถ่ายรูปจะรู้เลยใครทำมาหรือไม่ทำมัน ฮ่าๆ ดูมีมิติขึ้น ทุกคนทำมาดูดีขึ้นทุกคนน่ะ แต่ก็ทำมาแรกๆ ควรจะระวังในเรื่องของการนอนเดี๋ยวจะเบี้ยว.. ทางที่ดีให้ทนนอนเดือนนึงเลย หุหุ เอาหมอนรองคออะมีป่าวนั่นแหละใช้มันไปเลยกันคอเอียง รับรองสวยแน่นอนเจ๊คอนเฟิร์น !!
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-24 18:02:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆค่ะ อิอิ
ตอนนี้นัดหมอเรียบร้อยค่ะ 28 เม.ย. นี้ ที่ รพ.ยันฮี  หมอกิตติชาติ จร้า
ตื่นเต้นสุดๆๆค่ะ ตอนนี้ก็หาวิธีเตรียมตัวก่อนทำ และหลังทำสุดฤทธิเลยคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้