ดู: 22559|ตอบกลับ: 128
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

นัดไปแล้ว 30 กันยายน 2552 กับ คุณหมอพีระ

[คัดลอกลิงก์]
นัดไปเรียบร้อย แล้วครับ
วันพุธที่ 30 กันยายน 2552

เลยเอารูปก่อนทำมาโพสให้ดูก่อน

กลัวอยู่เหมือนกัน...........เฮอ..แต่คุณหมอเฉลิมรอไม่ไหวแล้วปีหน้า....มันนานไป

ก่อนทำ

ไม่รู้จะออกมาแบบไหน ตื่นเต้นสุดๆ

แสดงความคิดเห็น

ศิษย์หมอเดียวกัน  โพสต์ 2011-10-20 21:10

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

มาเอาใจช่วย
ขอให้ออกมาหล่อๆๆ จมูกโด่งๆนะค่ะ
  สู้ตายๆๆ
มาเอาใจช่วย
ขอให้ออกมาหล่อๆๆ จมูกโด่งๆนะค่ะ
  สู้ตายๆๆ
เลือก แบบ ใหน ไว้ อะ คับ .. {:13_923:}
นี้ขนาดยังไม่ทำนะครับ.....

เบื่อคนตาโต ไปดีก่า
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 17:40:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตาโตตรงไหนเนี่ย..............ทำแบบ kang in

แบบต้นแบบ

เอาใจช่วยค่ะ ต้องเหมือนต้นแบบแน่ๆ  ศิษย์หมอพี่ระเหมือนกัน
เอาใจช่วยคร่า
ศิษย์หมอพีระเหมือนกานคร่า
เพิ่งไปทำมา เมื่อวานที่ 8 กันยา คร่า ตอนนี้ 2 อาทิตย์ นิดๆแล้ว
เป็นกำลังใจให้คับ ขอให้ออกมา ตามที่ปราถนานะคับ
เสียดายน่าจะรออีกซะหน่อยนะครับ พื้นฐานจมูกสวยอยู่แล้วด้วย
แต่ไม่เป็นไรครับ อยากเห็นผลงานของคุณหมอพีระ หรือผู้ชายที่ไปทำกับหมอท่านอื่นเหมือนกัน ^^
คงอิน โหย เสปคเรยอ่าส์
ชอบอยู่แว้ว
ขอให้หล่อไมหือนคังอินจร้า
สู้ๆ นะคะ จะไปทำกะหมอพีระเหมือนกันค่ะ วันที่ 7 ตุลา
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-26 20:11:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เกือบไปจ๊ะเอ๋กัน ครั้งแรกจะนัดวันที่ 7 เหมือนกัน แต่พอดี

เป้นข้างแรม วันธรรมดา เลยไม่เอา เพราะจับยามแล้ว ไม่เหมาะกับตัวเอง

ย้ายมาเป็นวันพุธที่ 30 ขึ้น 11 คำ เดือน 11   

แทน เป็นวันข้างขึ้น  จับยาม จับดวง ยิปซี หลายสาขา แล้ว ว่าดีที่สุด

แถมด้วย เวลา 11.00  บวกกับ วันธงชัย ในดวงจีน วันเสือใหญ่ เวลา หงษ์(ไก่ฟ้า)

เฮออ  ไม่ได้ด้วยเล่ห์ ก็เอาด้วยกล  ปลุกเสกด้วยมนต์ ตามด้วยคาถา แล้วเรื่องดีๆ จะหนีไปไหนพ้น

555555555555
จำได้ว่าเคยเม้นท์ให้น้องไปครั้งหนึ่งแล้ว ว่าหน้าตาออกแนวฮ่องกง

ทำออกมาแล้วต้องหล่อขึ้นอีกมากมายแน่นอนครับ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-27 15:16:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังเสียวๆ ....อยู่เลย...  ยิ่งใกล้วันยิ่งตื่นเต้นครับ
พรุ่งนี้เค้าก็นัดหมอทำปากเหมือนกัน

ตอนบ่ายสอง...
รีบน  ทำปากออกมาแล้วเป็นงัยบ้างคะ  ทำจมูกวันเดียวกับจขกทเหมือนกันค่ะเผอิญไม่ค่อยบวม เกือบหายแล้ว  แล้วจขกทเป็นงัยมั่งคะ ทาน้ำมะพร้าว+ใบบัวบกอัดเม็ด+โปะบัวหิมะ รับรองหายเร็วชัวร์
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-2 16:02:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังบวมอยู่...ยังบวมอยู่
เอาภาพมาให้ดูด้วยนะ
รีบน  ทำปากออกมาแล้วเป็นงัยบ้างคะ  ทำจมูกวันเดียวกับจขกทเหมือนกันค่ะเผอิญไม่ค่อยบวม เกือบหายแล้ว  แล้วจ ...
ต้นฉบับโพสโดย fang2009 เมื่อ 2009-10-2 14:02

ตอนนี้บวมครับ....

เป็นกระจับนะครับ แต่กระจับแบบบวมๆ อิอิ

คุณ จขกท บวมแล้วปวดปะครับ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-3 08:59:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รอครบ 15 วัน แล้วจะเอาภาพให้ดู  ตอนนี้ บวมมากมาย บวม และบวม  ไม่อยากเอาหน้าไปดชวที่ไหนเลย

รอ 15 วันกอนนะครับ นี่เพิ่งวันที่ 3 เอง
รอดูด้วยคนคับพี่คังอิน

:)
ขอให้ดั้งโด่งอย่างใจหวังน่ะครับ

คุยกับหมอให้เคลียร์ๆไปเลยว่า เน้นแบบใหน

รอชมอยู่ครับ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-3 15:27:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ททำไปแล้ว เคลียร์กับคุณหมอไปเรียบร้อยแล้วครับ ตอนนี้บวมมากมาย 3 วัน บวมสุด บวมจนปวดเบ้าตาเลย

อักเสบสุดๆ เป็นคนน้ำเหลืองไม่ดี มดกัด ยุงกัน เม็ดขึ้นตลอด เป็น 2 อาทิตย์ กว่าจะหาย

หมอบอกว่า ต้องอดทน เพราะจะบวมกวาคนปกติทั่วไป  เฮอออ................ไม่รู้เวรกรรมอะไร

หน้าเป็นกระดงแล้ว.....ตาจะปิดแล้ว บวมเหมือนคนแพ้ยาเลย......

ครบ 15 วัน จะเอารูปมาโพสให้ดูครับ
อยากเหนตอนบวมอ่ะส์
โรคจิตป่าวหว่าชั้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้