ดู: 1144|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

นอกเรื่องอยากทำเลสิคมีใครเคยทำช่วยแน่ะนำหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือตอนนี้สนใจอยากทำเลสิค.........มีโรงพยาบาลในใจคือ โรงพยาบาลกลางไม่ทราบว่าที่นี่ดีไหมมีใครเคยทำที่นี่บ้างหรือว่าที่อื่นช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ
เคยพบแต่โครงการของ แว่นท็อปเจริญอ่ะค่ะ ซึ่งเป็นโครงการที่มีอาจารย์หมอด้วยอ่ะค่ะ แต่รายละเอียดของโครงการลองดูตามร้านแว่น สาขาไหนก็ได้น่ะ
แฟนเราไปทำที่โรงพยาบาลเกษมราษ อ่ะค่ะ ประมาณ 32000 ตอนนี้เป็นช่วงโปรโมชั่นอยุ่นะคะ ทำดีนะคะ แฟนเราทำกับคุณหมอนวลจิรา แต่ว่าก็มีหมอหลายคนนะคะ ลองศึกษาดูค่ะ เห็นแฟนเราบอกว่าทำดี ไม่เจ็บด้วยค่ะ  
เราเคยทำที่วิภาวดี หมอผู้หญิงใจดีมากๆ ทำมา 6 ปีแล้วยังไม่มีปัญหาเลย
เราทำที่ รพ .กรุงเทพ
เมื่อหลายปีที่เเล้ว ตั้งเเต่ตอนสาวๆ ฮะฮะ เเต่ไม่ได้ถ่ายรูปเก็บไว้
เราตั้งกระทู้เเล้วอะนะ เกี่ยวกับขั้นตอนต่างๆ ข้อควรระวังด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้