เจ้าของ: IIsJ__Love
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] เกือบตายเพราะศัลยกรรม ปากบาง แชร์ประสบการณ์

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-4-20 16:53:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หูยยยยยยยยย อ่านแล้วสยองค่อดๆ ขอให้ จขกท ตั้งสติให้ดีๆ ค่อยๆคิดแก้ไขว่าต้องทำยังไงนะคะ ไม่เคยทำปากไม่รู้ว่าต้องเริ่มที่ไหนยังไง หาคุณหมอที่แก้ไขให้ได้ด่วนดีกว่าไม๊คะ เพราะกว่าหมอจะกลับก้ออีกตั้ง 10 วันแน่ะ แต่ปากเราเลือดเรานี่จิมันจะรอหมอได้หรือเปล่า ความปลอดภัยของคุณด้วยนะ เกิดร่างกายมันบล๊อคขึ้นมาแล้วมีปฏิกิริยาต่อต้านอะไรแบบกะทันหันนี่คุณจะแย่เอานะ ศัลยกรรมนี่เสี่ยงทุกอย่างแหละค่ะคุณ หาทางแก้ไขที่มันปลอดภัยต่อคุณดีกว่าค่ะอย่ารอหมอเลย เฮ้อออออออ ต่อไปนี้จะทำอะไรสงสัยต้องขอคุยกับหมอก่อนว่าพอเราทำแล้วภายในเดือนนึงนี่หมอมีรายการบินออกนอกประเทศหรือไม่อยู่หรือเปล่า เกิดฉุกเฉินขึ้นมาแบบคุณนี่เราจะได้ล๊อคคอหมอทัน

แสดงความคิดเห็น

กลัวแผลติดเชื้อจังเลยคุณ  โพสต์ 2011-4-20 19:39

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

2#
โพสต์ 2011-4-26 18:04:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นไงมั่งคะตอนนี้ แวะมาดูให้กำลังใจขอให้ผ่านไปด้วยดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้