ดู: 2593|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หาหมอทำจมูก ทรงผู้ชาย ให้ดูดีขึ้น

[คัดลอกลิงก์]
อยากให้ช่วยแนะนำ  หมอทำจมูกทรงผู้ชาย ดี ดี ราคาไม่เกิน 4,5000  
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-20 04:02:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nattapongs096 ตั้งกระทู้

อยากให้ คนที่มี หมอ เก่ง เก่ง  แนะนำมาหน่อย นะคับ
หมออรรถพร แถวสะพานใหม่ครับ เสริมแล้วหล่อมากครับ
หมอเฉลิมครับ  แต่พ้มว่านายลองดูรีวิวของหมอแต่ละท่านดูนะครับ  โอมว่าทรงมันจะเหมือนๆเดิมอ่าครับ
หมอเฉลิมคับ เชียเชีย
แนะนำหมอสุชาติ  ศึกษารีวิวจากในนี้แหละครับ  กำลังจะไปทำกับคุณหมอเหมือนกันสิ้นเดือนนี้คับหรือ
ไม่ก็ดูรีวิวในนี้ก็ได้คับมีเยอะค่อยๆศึกษาดูก็ได้คับ หมอท่านอื่นเก่งก็เยอะครับ ผมก็ศึกษาอยู่นานคับจนมาลงตัวกับหมอสุชาติคับ
ไม่ต้องรีบร้อนครับ รับรองจะได้หมอที่ตรงกับที่เราต้องการคับ  
ก่อนอื่นต้องถามตัวเองก่อนว่าชอบจมูกแบบไหน ทรงไหน เพราะหมอแต่ละท่านก็ทำตามสไตล์และความถนัดของตัวเอง นอกจากนั้นเรื่องบริการหลังการขายก็สำคัญไม่น้อย ดูว่าหมอมีจรรยาบรรณและความรับผิดชอบมากน้อยแค่ไหน  แนะนำให้ศึกษาทั้งเคสที่ประสบความสำเร็จ และเคสหลุดที่ทำแล้วล้มเหลว
ศึกษาเป็นกรณีไป ค่อยๆเป็นค่อยๆไป จะได้ไม่เสียใจภายหลังนะครับ....เป็นกำลังใจให้ครับ
หมอเฉลิม หมออรรถพร ทำแนวผู้ชายสวยคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้