เจ้าของ: mission
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกหมอยุทธพงษ์ ช้วยติชมด้วยจ้า

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย mission เมื่อ 2011-5-1 14:19
ตอบกระทู้ pansy ตั้งกระทู้

ของคุณเป็นไงบ้างพอใจที่ทำไ ...

ชอบค่ะ ^__^ เพราะว่าคุณหมอแก้ปลายบางลงได้เยอะ และ หว่างตาที่สูงก็ต่ำลง
ปลายหยดน้ำก็มา อิอิ โดยรวมแล้วประทับใจมากค่ะ

แต่ติดอย่างนึงตรงนี่ หัวตาข้างขวาดูลอยๆๆกว่าข้างซ้าย
หวังว่าจะยุบไวๆๆนะคะ ฮ่าๆๆๆ

แสดงความคิดเห็น

ปายหยดน้ำกับ ตรงทรงสโรปไปนิดนะ นอกนั้นสวย  โพสต์ 2011-5-1 14:51
หมอแกทำเก่งจริงค่ะของเรากะแก่แค่นิดเดียวปายหยดน้ำนะมันสโรปไปนิด  โพสต์ 2011-5-1 14:46
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-1 14:43:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ khawaii_desu ตั้งกระทู้

ก็ประมานนั้น  ค่ะสวยแต่ยังไม่ถูกใจคะ  ตรงที่มันไม่เข่ากับหน้านี่แหละ
แบบสโรปเหมาะกับคนหน้ายาวจะทำให้ดูไม่โด่งจนเกินไป เพราะมันจะเหมือนฟะหลั่ง เขาถึงตองทำสโรปไง
แต่คนหน้าสั้นแล้วทำสโรปมันจะดูจมูกสั้นไปเลยไม่ควนทำ  ต่องทำแบบ ดาราเกาหลี2คน ที่ลงรูปไว้แล้ว นั้นแหละที่เหมาะกับแบบหน้าสั้นที่สุดนะ จะดูจะมูกยาว แล้วไม่แบบนะ      
78#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-1 14:48:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

หน้าสั้นทำสโรปมันจะดูแบนนะแล้วมันจะดูจมูกสั้นด้วย ไม่เหมาะ ต้องทำแบบดาราเกาหลี2คน ที่ลงรูปให้ดูนะเห็นเปล่า หน้าเขาสั้นเหมือนกัน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sonow เมื่อ 2011-5-1 17:18
ต้นฉบับโพสต์โดย mission เมื่อ 2011-5-1 12:54
ตอบกระทู้ sonow ตั้งกระทู้

ตอนแรกทำกับหมออะไรค่ะแล้วท ...

ผมทำกับหมอเฉลิมคับบอกแกว่าเอาเข้ากะหน้าเลยได้มานิดเดียว ไปจองคิวแก้ไว้แล้วแต่รอไม่ไหว+ค่าแก้ก็แพงมากครับ หมอบอกต้องเอากระดูกหลังหูมาช่วยด้วย (อันนี้คิดหนัก) พอมาเห็นรีวิวคนที่ทำกับหมอยุทธเลยเปลี่ยนมาที่นี่เลยคับตอนแรกเข้าไปปรึกษาหมอไว้แล้วว่าต้องการแบบไหน หมอบอกทำได้ๆ ก็เบาใจแล้วจองคิวไว้แล้วได้ทำเมื่อวันพฤหัสที่ผ่านมานี่แหละคับกะเอาว่าหยุดยาวจะได้พักด้วย  แต่พอออกมาแล้วมันก็ทรงเดิมนะผมว่า อยากแก้แต่ไม่รู้ว่าแก้ได้เลยหรือต้องรอสามเดือนคับ (ยังไม่ได้โทรไปคุยกับพี่เดือนเลยคับ)
80#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-1 17:07:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รอ 1เดือน ก่อนดีมะคะเพราะทรงมันยังไม่มามั้งคะ จายเย็นๆๆๆ ค่ะ สู้ๆ

แล้วนี่ทำมากี่วันแล้วอะค่ะ ไม่เห็นรูปเลยงะ  โพสต์ 2011-5-1 17:25
ขอบคุณครับ แล้วได้โทรไปจองคิวยังคับ  โพสต์ 2011-5-1 17:19
81#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-1 17:27:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ลงรูปให้ดูหน่อยนะ และกี่วันแล้ว  2อาทิตย์ ถึงจะเห็นผลนะ แต่มันจะยังบวมอยูนะแต่เห็ฯมากแล้วระ
82#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-1 17:29:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เดียวก็ยุบอีกนะค่ะ เราเองหัวตาก็ยังใหญ่อยู่เลยบวมอยู่นิดๆ  
ต้นฉบับโพสต์โดย mission เมื่อ 2011-5-1 14:48

หน้าสั้นทำสโรปมันจะดูแบนนะ ...

แต่เราว่ายาวขึ้นกว่าเดิมนะคะ จมูกเก่าเราสูงมาก มันไม่เข้ากับหน้าเลย
คิดว่าสโลบสวย เป็นทรงที่เราชอบมากกว่าค่ะ

ชอบก็ดีแล้วค่ะ จะได้สบายใจ  โพสต์ 2011-5-1 23:13
จมูกสวยเนีนย เรยค่ะพี่สาว
แล้วคนที่มีแก้มเยอะโหนกแก้มเป้นลุกแต่หน้าก้อทรงยาวๆน่ะค่ะ เพราะเคยฉีดคางด้วยค่ะ
จมูกแบบยาวๆแล้วมีหยดน้ำด้วยจะเหมาะป่าวค่ะ อยากจะอัพจมุกใหม่ค่ะ
ทำมาสิบปีแล้วค่ะ แก้มเริ่มมาบดบั้งจมุกจนหน้าม่ะเรียวแล้วอ่ะค่ะ
ขอบคุณสำหรับรีวิวด้วยค่ะ
86#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-11 02:44:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

มาแว้วว จมูกครบ 28 วันละค่า ชาวยติชมด้วยนะคะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mission เมื่อ 2011-5-11 02:45

87#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-11 02:47:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ใต้ตาเหี่ยว อยากตัดหนังใต้ตาจังค่ะ  ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
จมูกพี่สวยนะคะ..ดูธรรมชาติดี
ช่วงกลางๆเดือนนี้หนูก็คิดว่าจะลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอยุทธดูค่ะ...อยากทำเหมือนกัน^^
พวกพี่ๆทำมาแล้วสวยดีจัง
ตอบกระทู้ mission ตั้งกระทู้

หายเร็วนะคะน้องยังไม่ครบเดือนดีเลยทรงมาแล้วยาวเรียวเนียนดีจังคะ สวยมากคะ
เริ่มนวดปลายเพื่อลดพังผืดและช่วยให้ปลายนิ่มได้นะคะ
90#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-11 04:39:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Benjii ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะ เดียววันเสาร็ ที่14 เดือนนี้ หมอนัดไปตรวจแล้ว อิอิ มาเจอกันได้
91#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-11 04:41:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ MISSR ตั้งกระทู้

เคเดียวนวดมันทุกวันเลย ขอบคุณคะท่าไม่นวดจะเป็นไรหรอค่ะ สงสัย

ปลายมันจะแข็งๆคะ นวดดีกว่าเพราะนิ่มกว่ากันเยอะเลยคะ  โพสต์ 2011-5-11 08:45
92#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-11 05:14:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ tarnthip ตั้งกระทู้

พี่เองก็โหนกแก้มใหญ่นะ แต่ทรงที่พี่ทำมันสโรปไปหน่อยเลยไม่เหมาะ กับพี่สักเท่าไหล
เพราะพี่หน้าสั้นนะ พอสโรปมากมันจะดูไม่โดงแล้วมันจะดูจมูกสั้นนะ เพราะคนหน้าสั้น จมูกก็สั้นตามนะ
เป็ฯเรื่องธรรมอยู่แล้ว    แต่ท่าน้องเป็นคนหน้ายาวทำสโรปมากๆได้แล้วมันจะดูยาวแล้วไม่โดงด้วยนะ
เพราะหน้ายาวต่องสโรปมากมันจะได้ไม่โดงแบบฟะหลั้ง เขาถึงทำกัน
แล้วคนที่คิดจะทำจมูกก็ชอบแบบนั้นกันรวมพี่ด้วย (แต่ดันลืมดูหน้าตัวเองว่าสั้นหรือยาวนะ)
93#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-11 05:17:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ joyjoyjoyok ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะแต่ยังไม่ถูกใจ แต่หมอแกทำเก่งจริง เดียวกะว่าอีกสักพักจะแก้นะพักจะมูกก่อน
แต่ทำกะหมอคนเดิมแหละเก่งดี เดิมพี่แย่มาก
94#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-11 05:28:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

หมอแกทำได้ตามแบบจริงแต่ต้องเลือกเเบบที่เข้ากับหน้าเรานะ
ระวังเรื่องแบบให้ดีๆนะ  แบบนะดูแต่ทรงจะมูกอย่างเดียวนะว่าเข้ากับเราไหมอย่าไปดูหน้าของมันเพราะคนเราหล่อสวยไม่เท่ากันนะ
ต้นฉบับโพสต์โดย mission เมื่อ 2011-5-11 05:28

หมอแกทำได้ตามแบบจริงแ ...

ขอบคุณครับ
ถ้าจะให้เลือกแบบจมูกนี่เรื่องใหญ่ครับเราว่าเราเลือกสวยแล้วแต่ทำออกมาแล้วทำใมมันไม่สวยก็ไม่รู้คับ
แล้วคุณหมอเย็บแผลก็เย็บแบบเดียวคือไหมละลาย  ผมไม่ชอบเลยครับต้องรอลุ้นว่าไหมจะหลุดเมื่อไหร่ แล้วก็หายช้ากว่าไหมตัดครับดูแลรักษาอยากกว่าด้วย (อันนี้ความคิดผมเองนะครับ)  แล้วพี่ไปแก้มายังครับยังไงขอให้ทำออกมาสวยๆ นะครับ

ยังค่ะพักจะมูกก่อนนะ เดียวจะไปทำน่ะ  โพสต์ 2011-5-11 19:21
โด่งเนียนสวยค่ะ   ชมมมมม
98#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-12 02:32:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ mi2k ตั้งกระทู้

-ขอบคุณค่ะพี่ก็ได้จากน้องนี่แหละถึงตัดสินใจไปทำ
เรียวสวย  ชอบค่ะ
โอ้ย สวยเฉี่ยวเลยครับ

เฉี่ยวเอาใจผมไปซะล่ะ (เสี่ยวแดก)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้