ดู: 2303|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] อยากได้จมูกทรงเกาหลี ใครก็ได้ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NaM_Diiz เมื่อ 2011-4-17 22:31

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NaM_Diiz เมื่อ 2011-4-17 22:30

แนะนำตัวก่อนดิก่า
ชื่อ ลูกน้ำ ค่ะ

จะเริ่มงัยดีหล่ะ คือน้ำอยากได้จมูกแบบเกาหลีที่ปลายจะโด่ง ๆ ปลายพุ่ง ๆ อ๊

( ทรงจมูกเดิมน้ำ แทบจะไม่มีดั้งเลยค่ะ แต่จมูกดูมีอยู่แล้วอ่ะ )

ไม่รู้ว่าจะเข้ากับหน้าตัวเองรึป่าว และอีกอย่างก็ยังตัดสินใจไม่ได้เลยว่าจะไปทำกับหมอที่ไหนดี

คัยที่เคยไปทำหรือมีเพื่อนที่ทำจมูกแบบทรงเน๊ช่วยแนะนำหน่อยค๊

รึช่วยออกความคิดเห็นหน่อยนะ

คุณหมอศรัณย์  อินทามระ  43  ทำแบบสไตล์เกาหลี

เราว่าทำแบบปลายที่ลูกน้ำอยากได้จะโอเคร  ช่วยทำให้จมูกดูเลกลง

หน้าจะดูเรียวขึ้น
ราคาเท่าไรหรอ รีบน
เสริมแบบธรรมดาราคา 12000
แบบเทคนิคเปิดจมูก (เกาหลี) 25000 - 50000
ราคานี้คือของทางคุณหมอศรัณย์นะคะ มาตอบแทนให้รีบน
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-18 19:39:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ NameZzii ตั้งกระทู้

จิงหรอคร๊

แล้วตัวไปทำที่นี้มาใช่ป๊
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-18 19:40:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pattoboy ตั้งกระทู้

แบบเปิดจมูกดูน่ากลัวจัง

ใจยังไม่ถึงอ็  แล้วธรรมดามันจะเปนทรงไหนอ๊ แบบธรรมชาติหรอค๊
แบบธรรมดาก้อเป็นแบบเสริมซิลี่อย่างเดียวไม่มีการเสริมปลายด้วยกระดูกหลังหูค่ะส่วนรูปทรงต้องคุยกับคุณหมอเอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้