เจ้าของ: mystically
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] Review : เสริมคาง ครั้งที่ 1

[คัดลอกลิงก์]
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
127#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 00:35:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ส้มอะไรก็ไม่รู้

เปรี้ยวจี๊ด เข็ดฟันเลยอ่ะ

เข็ดจนพี่ไม่กล้ากินส้มเขียวหวานอีกเลยนะกั้ง
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
129#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 00:46:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืมม์...จริงของกั้ง

ที่จริงพี่เป็นผู้เชี่ยวชาญเรื่อง ส้ม มาตั้งแต่เด็ก

กินทุกวัน ทุกสายพันธุ์

ลืมไปเลยว่า ส้มที่พี่บอกกั้ง มันสูญพันธ์ไปนานล่ะ

ไม่ได้กินมันนาน พอไปเจอเข้า เลยจำพันธุ์นี้ไม่ได้

เผลอไปกินมันเข้า ดีที่พี่ยังไม่ได้กลืน

แค่เคี้ยวๆแล้วบ้วนทิ้งไปเลย
131#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 00:58:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่พี่ฮาของน้องมากกว่า

หัวเราะจนซิลิโคนกระเพื่อมเลย

โอ๊ย....ฮามากมาย
135#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 01:15:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากนะครับ

พอดีมีนัดแล้ว

ใกล้วันทำเข้าไปทุกที

ต้องรีบทำธุระให้เสร็จ

แล้วก็มีเวลาพักฟื้นไม่มาก

ทำคางนี่ยุบยากด้วย

ทานเผื่อพี่ด้วย

ทานให้อร่อยนะครับ
137#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 01:25:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แค่นี้ก็จะลดไม่ลงแล้วกั้ง

กลัวหมอหนักใจ

วีคก่อนหน้ายังเรียวๆอยู่เลย

มาวีคนี้หน้าเริ่มบานแล้วล่ะ
พี่โอมสุดยอดมากก หน้าเด้งได้อีกก

:)) )
พี่โอมทำน้องซีเกิดกิเลส  อยากทำคางบ้างจังค่ะ
อยากทำมากเลยจ้า กั้ง แต่ไม่มีวันหยุดอ่าจิ  เศร้า อยากทำๆๆๆๆ
แม่ด่าแหงๆเลย แค่นี้ก้อโดนบ่นว่าเสพติดศัลยกรรมแย่แล้วอ่า  วันๆเปิดแต่เว็บดั้งโด่ง 555
145#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 04:02:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พีโอมอยู่ป่ะครับ มาเม๊าท์ด่วน
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-7 22:31

คืนนี้มาดึกมาก ไปทำบุญมาเยอะเลย

ค่ำๆแวะไปคลีนิคคอนเฟิร์มวันเวลาให้แน่นอนกับพี่แดง

บังเอิญเจอพี่อชิของกั้งด้วย:)
146#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 04:03:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โอมทำน้องซีเกิดกิเลส  อยากทำคางบ้างจังค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย sea_sea_lazy เมื่อ 2009-7-7 22:40

รอดูคางพี่ก่อนนะครับ

แล้วจะมารีวิวให้ชม:)
149#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 04:14:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โอม กลับมายังครับ

คางเก่าสวยดี นะครับ

กั้งขอให้คราวนี้สมหวังซะทีนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-9 00:12

ขอบคุณมากกั้ง

พี่ก็หวังแบบนั้นนะ

อีก 2 วันรู้ผล

อาจมีเซอร์ไพร์สด้วยนะ:)
รอพี่โอมมารีวิวอยู่นะขร่ะ

ขอให้ออกมาสวยๆขร่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้