ดู: 2947|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอศรันย์ หมอยุทธพงษ์ ทำจมูกกับใครดีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำจมูก แต่ไม่รู้จะทำกับหมอไหน ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ
หมอยุทธ  ทำสวยนะ  เก็บตังค์ก่อนจาไปแก้
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-16 23:43:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Nongamp ตั้งกระทู้

แล้วมาเล่าประสบการณ์ให้ฟังหน่อยนะค่ะ ขอให้สวยๆ
หมอยุทธทำสวยทรงโด่งปริ้ดเหมาะกับคนที่มีเนื้อจมุก
หมอศรันย์เหมาะกับคนที่เนื้อจมูกน้อย หมอทำทรงโด่งธรรมชาติค่ะ
เลือกหมอที่ชำนาญการด้าน หู คอ จมูก แล้วกันครับ
เราเพิ่งจะไปแก้จมูก กะคุณหมอยุทธพงศ์มา ของเราเน้นไม่โด่งมาก ออกธรรมชาตินิดๆ ก้โอเคนะ
ชอบแบบไหนเลือกไปทำโร่ดค่ะ รายละเอียดที่แตกต่างคุณแพมแจงไว้แล้ว(รีที่ 4 อ่ะ) เลือกให้ถูกใจสไตล์ของตัวเองค่ะจะได้จมูกที่เราภูมิใจเสนอ
วันนี้ไปปรึกษากับ คลีนิคหมอบุญถิ่นมาค่ะ แต่ได้ปรึกษากับ หมอ ญ นะคะ
ไม่ได้คุยกับหมอบุญถิ่นโดยตรง หมอ ญ บอกว่าจมูกเราเบี้ยว มีฮัม(แต่เราว่าเรามีนิดเดียวเองนะ)
ความลึกของตา ไม่เท่ากัน ถ้าทำออกมาแล้วก็เบี้ยว ผิดหวังเลยอ่ะค่ะ
อุตส่าห์ตั้งใจอยากจะทำ แล้วยังงี้ คุณหมอท่่านไหนจะสามารถแก้ข้อบกพร่องของเรา
ได้บ้างมั้ยคะ รบกวนเเนะนำด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้