12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: satreerat.jts
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพดั้งกับหมอธารา กาญจนบุรี

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-19 22:12:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รู้กันหรือเปล่าค่ะว่าน้ำมะพร้าวมีประโยชน์อย่างไร ลองมาอ่านกันดูนะค่ะ
                       การดื่ม น้ำมะพร้าวเป็นประจำทุกวันยังสามารถช่วยสมานแผล ทำให้แผลหายเร็วขึ้นกว่าปกติ และไม่ทิ้งรอยแผลเป็นอีกด้วยค่ะ
เปงไงบ้างค่ะยุบบ้างรึยัง

แสดงความคิดเห็น

คนทักว่าหน้าหนูบวมอ่ะ ตอนนี้ว่าจะดูที่แก้อ่ะคะจะลดปลายลงนิดอ่ะคะ  โพสต์ 2011-5-1 18:38
หนูลงรูปแล้วอ่ะมันยุบแล้วแต่โด่งเวอร์ ตอนนี้ปลายจมูกขาวเหมือนจะทะลุ  โพสต์ 2011-5-1 18:37
16 วันแล้วยังไม่ยุบเลย แล้วของคุณยุบมั้ยอยากเห็นจังเลย T_T  โพสต์ 2011-4-30 18:50
อยากเห็นรูปปัจจุบันจังเลยค่ะ...พอดีว่าวันที่20พย.นี้เราจะไปทำเเล้วอ่ะตื่นเต้นมากมากเลย
อยากเสริมจมูกแต่กลัวเจ็บ  .....มันเจ็บมากเปล่าค่ะ
คุณหมอธารานัดสิ้นเดือนนี้แล้วค่ะ,,ยังกลัวๆยุเลย,, บวมนานมั๊ยค่ะ,,เพราะว่ามีเวลาพักมั๊ยกีวันเอง,,
จมูกโ่ด่งสวยดีค่ะ แต่ตอนนี้้อยากทำตา 2 ชั้นอะค่ะ คุณหมอธาดาทำสวยไม้คะ
เพื่อนเราก็ทำจมูกกับหมอธารามาค่ะ  สวยมากค่ะ  อยากทำอยู่เหมือนกัน  เพื่อนก็เชียร์อยู่ค่ะ  อยากเห็นความเปลี่ยนแปลงอีก  ลงรูปอีกนะค่ะ
ใจเย็นๆนะคะ กว่าจะยุบเข้าที่ต้องใช้เวลา
ของเราเอง 2 อาทิดยังใหญ่อยู่เลย ตอนนี้เดือนนึงล่ะ เริ่มเข้าที่เข้าทาง
เดี๋ยวก้อสวยแล้วคะ สู้ๆ หายเร็วๆนะคะ ^ ^

อยากทำมาก หนังหน้ายังงี้ไม่รู้จะดีขนาดไหน
ตอนนี้ได้กี่เดือนแล้วค่ะ เป็นไงบ้าง้ข้าที่รึยังค่ะ กำลังจะไปทำ มารีวิวภาพปัจจุบันให้ดูหน่อยค่ะ

รับฉีดผิวขาว ฉีดกลูต้า ฟิลเลอร์โบท็อก เมโส วิตามิน ผิวขาว ฮอร์โมน

เมืองกาญจนบุรี หรือที่ใกล้เคียง สอบถามได้นะคะ

รับประกันความปลอดภัย

ติดต่อ 0972516266 ดิวคะ

Line ;;  mynameisdew11
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้