123456789
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: pansy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก กับคุณหมอ ยุทธพงษ์ 14 เม.ย ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ pansy ตั้งกระทู้

อือออออออออออออ...อ่านเหมือนกันค่ะ ก็นานาจิตตังนะ  " บางคนได้พอดีแต่ไม่ดีพอสำหรับเจ้าตัว "
คำจำกัดความของคำว่า "สวย" ของหมอกับของคนไข้มันมักไม่เหมือนกัน อย่าว่าแต่เรื่องศัลยกรรมเลย
เรื่องอาการเจ็บป่วยก็ยังเห็นขัดแย้งกัน เพราะคนเรามักลืมเผื่อใจ...เผื่อใจไว้เจ็บ-เผื่อใจไว้ผิดหวัง...
หวังมาก เสียใจมาก หวังน้อยก็ไม่ค่อยเสียใจ ก็ว่ากันไป.....
ที่สำคัญส่วนมากคนเราชอบตามกระแส เห็นที่ไหนคนเยอะ เห็นที่ไหนคนพูดถึงบ่อย ก็ปักใจว่าต้องใช่สำหรับเขา
เหมือนร้านอาหาร...ร้านที่คนมุงเยอะๆ รอกินกันเยอะๆ ก็นึกว่ามันต้องอร่อย มันต้องรดชาติดี....
แต่พอได้ไปลองกิน ก็งั้นๆ ไม่เห็นจะถูกปากเลย ไม่เห็นอร่อยเลย ... (เรื่องนี้เจอกับตัวเองบ่อย ชอบลอง)
เรากินกาแฟดำเราว่าอร่อยของเรา เพื่อนกินกาแฟใส่ครีมมันก็ว่าอร่อยของมัน แต่ละคนชอบไม่เหมือนกัน
ถ้าเอามาเปลียบเที่ยบกับศัลยกรรมก็คงคล้ายๆกัน หมอคนเดียวกัน อาจทำให้นส.1 สวยมากมาย
และในเวลาเดียวกันก็อาจทำให้ นส. 2 ไม่สวย แถมไม่เหมาะ...สรุป! ใครผิด? ตามธรรมชาติของคน
ไม่มีใครบอกว่าตัวเองผิด ต้องปัดออกจากตัวก่อนทั้งนั้น น้อยคนที่สามารถวิเคราะห์เหตุและผล
หาข้อผิดพลาดเพื่อการแก้ไข ...เฮ้ออออออออออออ ของแบบนี้บางคนบอกไม่เจอกับตัวก็ไม่รู้-ก็พูดได้
แต่จริงๆเขาอาจเจออะไรที่เลวร้ายมากกว่ามาแล้ว ถึงมองออก-ถึงพูดได้ แล้วแต่ใจจะคิดกันไป.....

อุ๊ยตาย! แล้วช้านมาบ่นอะไรในกระทู้คนอื่นเนี้ย....ขอโทษนะคุณดาว ตั่งใจเข้ามาเยี่ยมแท้ๆ เห็นคุณดาวโปรยหัวไว เลยต่อซะยาว เพราะกำลังคิดอยู่เหมือนกัน แต่ไม่ค่อยกล้าบอกไปตรงๆ กลัวเขาหาว่าไปทับถมเขาอีก....เค๊าขอโต๊ดนะตะเอง....นึกซะว่าลมพัดเย็นดี....อิ อิ อิ

แสดงความคิดเห็น

ยินดีมากเลยจ้า คุณปุ๊ก เข้ามาเขียนให้ทู้ดาวมีค่าขึ้นนะเนี่ย 555  โพสต์ 2011-6-2 16:17

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากครับ  เข้ากับหน้ามากครับ

ขอบคุณมากจ้าาาาาาา :)  โพสต์ 2011-6-2 16:17
203#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-16 21:46:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pansy เมื่อ 2011-6-16 22:04

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pansy เมื่อ 2011-6-16 21:50

สวัสดีทุกคนค่าา

วันนี้กลับมาอัพรูปตอน 2 เดือนให้ดูกันนะคะ แต่คิดว่าด้านขวาที่ใส่ซิลิโคน ยังไม่ค่อยยุบเท่าไรค่ะ

โดยรวมแล้วพอใจมากขึ้นนน

251267_10150214912991359_670611358_7392008_4066037_n.jpg (41.6 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

pansy3.jpg (43.36 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

สวย..เป๊ะทุกอย่างเลย ค่ะ  โพสต์ 2011-6-29 12:23

สวยเรียว และเนียนเป็นทรงเร็วมากคะน้องดาว
205#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-16 22:06:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย MISSR เมื่อ 2011-6-16 21:57

สวยเรียว และเนียนเป็นทรงเร็ ...

สวัสดีพี่อาร์ค่ะ ไม่ได้เข้าไปทักทายตั้งนานนนน
สบายดีนะคะพี่ :))  ของพี่เป็นไงบ้างคะ
ของดาวรู้สึกว่า ตรงหว่างตามีเนื้อๆ อยู่ ใช้การนวดช่วยได้ใช่มั้ยคะ

ขอบคุณที่แวะมาทักทายค่าา

พี่นวดทุกวันคะ นิ่มๆๆคะ นวดมาจนครบสามเดือนละ จะนวดเบาๆต่อไปจนครบหกเดือนคะถึงตอนนั้นค่อยสรุปคะ แต่สามเดือนก็พอใจมากแล้วคะ คนไทยที่อังกฤษ ชอบจมูกตัวจริงของพี่อาร์ เลยแจกเบอร์หมอยุทไปเลยคะบอกเค้าว่าจะไปทำตอนไหนก็โทรไปเลย สนับสนุนหมอมากกว่าเดิมอีกคะเพราะจมูกพี่มีแต่คนชอบคะใครก็บอกว่าเนียนเหมือนไม่ได้ทำมาเลยคะ แจกเบอร์หมอกันไปใหญ่คะตอนนี้ ยิ่งนานยิ่งสวยคะ

ขอบคุณสำหรับเทคนิคนะคะพี่สาว จุฟฟฟ ^^  โพสต์ 2011-6-18 22:19
จมูกสวยจังค่ะ กจท.มาอัปรูปอีกนะคะ ปิงติดตามค่ะ
ขอสอบถามว่า กจท.ทำตาด้วยหรือป่าวคะ ปิงสนใจรบกวนสอบถามข้อมูลด้วยนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ขอบคุณและยินดีจ้า :)) ส่วนตาไม่ได้ทำจ้า เป็นมาแต่กำเนิด อิอิ  โพสต์ 2011-6-25 20:38
หน้าตากลมกล่อมดีค่ะ
สวยจริงๆค่ะ  กิ๊ก ก็ว่าจะไปแก้ช่วงวันที่17 กค 54  ม่ะรุว่าแบบไหนทิ๊เข้ากับตัวเอง  ขอแก้รอบเน้รอบเดียวจบไม่อยากเจบตัวอีก  อิอิ  
เพื่อน ๆ  ให้คำแนะนำหน่อยค่ะ  อยากเป็นศิษย์สำนักน้องค่ะ  ตอนนี้อยากจะไปทำแล้วตัดสินใจแล้ว ช่วงเข้าพรรษา กลัวทำออกมาไม่สวย ไม่เข้ากะหน้า ขอคำแนะนำ ใครก็ได้ค่ะ ขอคำปรึกษาและกำลังใจหน่อย 081-55-66-478  ขอบคุณค่ะ
เราเอาลิงก์ที่เป็นข้อมูลของความจริงไปให้เหล่าสมาชิกของดั้งโ่ด่งได้ดูกัน

ทำไมต้องแอบไปเปลี่ยนตัวอักษรอะไรในลิงก์ด้วยล่ะ

่ทำให้ลิงก์นั้นดูไม่ได้ ทำเพื่อ???

มีเวลาทำแบบนี้ได้ แต่ทำไมถึงไม่มีเวลาที่จะติดต่อกลับ

พวกแอดมินเดิมทุกคนรอการติดต่อกลับของบ๊อบบี้อยู่นะ

เลิกทำตัวสกปรก เป็นเห็บ-หมัด แบบนี้ได้แล้ว

แล้วมาตกลงกันดี ๆ จะได้ลาจากกันแบบดี ๆ

ติดตามความจริงที่คุณควรรู้ได้ที่กระทู้ จากใจแอดมินฯ และ เมื่ออดีตแอดมิน Aฯ
ข้อมูลดี ๆ ที่คุณไม่ควรพลาดครับ

ขอบอกว่าตอนนี้พวกสมาขิกทั้่งหมด ไม่สามารถที่จะดูกระทู้เหล่านี้ได้แล้วนะครับ

เพราะเกิดจากการที่แอดมินบ๊อบบี้กลัวที่เหล่าสมาชิกทุกคนที่อยู่ในดั้งโด่งจะทราบความจริงกัน

เลยเกิดการซ่อนเร้น ปกปิด หมกเม็ดความจริง ที่เหล่าสมาชิกดั้งโด่งความจะทราบกัน

ขอให้เหล่าสมาิชิกดั้งโด่งทุกคน โปรดพิจารณาถึงการกระทำครั้งนี้ด้วย

ว่าทำไมแอดมินบ๊อบบี้ถึงต้องซ่อนเร้น ปกปิด หมกเม็ดกระทู้ความจริงดังกล่าว

พบกับบ้านใหม่ที่เป็นกลาง ข้อมูลดี ๆ สำหรับคุณได้ที่ www.dodeden.com
ก็สวยนะค่ะแต่มันสูงไปนิสสนะค่ะ
123456789
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้