เจ้าของ: jamebond
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปโขมยดั้งจุ๋ย (วรัทยา) มาสดๆ ร้อนๆ หมอเฉลิม จัดให้ ^^

[คัดลอกลิงก์]
รอดูรูปด้วยคนค่ะ
แก้ไขล่าสุด commando เมื่อ 2009-9-25 00:08

ตอนนี้บวมมากมั้ยคะ ตอนนี้ของแอนบวมมากเลย
แวะมาหลายรอบแล้วยังไม่เห็นรูปเลย อยากเห็น อยากเห็น
79#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-25 00:42:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้บวมมากมั้ยคะ ตอนนี้ของแอนบวมมากเลย
ต้นฉบับโพสโดย commando เมื่อ 2009-9-25 00:07

ของพี่ก็บวมค่า แต่ก็ลดลงเยอะกว่า ดีกว่าวันแรกๆ แร้วอะค่ะ

ไม่เปนไรทนได้ เพื่อความจ๋วย

ของน้องแอนโด่งได้ใจเจงๆ หายบวมแร้วสวยแน่ๆ ค่ะ

คริคริ
80#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-25 00:43:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาหลายรอบแล้วยังไม่เห็นรูปเลย อยากเห็น อยากเห็น
ต้นฉบับโพสโดย nu085 เมื่อ 2009-9-25 00:35

ขอบคุณคร่า ที่แวะมาดู รอแปปน๊าคร๊า  
อยากเหนแล้ววว เด่วแวะมาดูนะคะ
82#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-25 00:48:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

RE: ไปโขมยดั้งจุ๋ย (วรัทยา) มาสดๆ ร้อนๆ หมอเฉลิม จัดให้ ^^

อยากเหนแล้ววว เด่วแวะมาดูนะคะ
ต้นฉบับโพสโดย ิbouquet เมื่อ 2009-9-25 00:47

จร้า คนสวยยยยยย

ดั้ังจุ๋ย2ยังไม่มาอีกหรอคะ
มาคอยดูรูปอ่าส์
ของดีต้องรอชิมิ
โหหหหหหหหหหห แอบไปซุ่มสวยคนเด่วเลยงัย  อิอิ

มาเมาท์เลยๆ  ตะหมูกใหม่ แววสวยไปถึงไหนแระคร๊า
-----------------------------
- -* แววสวยหรอคะเหลืองมาบนหน้าเชียวค่ะ พี่หมิวของพี่หมิวเปงไงมั่งอ่ะ คิดถุงๆๆจุฟๆๆ พี่หมิว- -* คือหนูอยากเลิกนอนหมอนสูงแล้วอ่ะ เลิกนอนได้ยังอ่ะคะปวดคอมาก- -*
86#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-25 21:28:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โหหหหหหหหหหห แอบไปซุ่มสวยคนเด่วเลยงัย  อิอิ

มาเมาท์เลยๆ  ตะหมูกใหม่ แววสวยไปถึงไหนแระคร๊า
--------------------------- ...
ต้นฉบับโพสโดย noohappy เมื่อ 2009-9-25 21:08

ยุบบวมลงไปหน่อยแระคร่า แต่พี่ยังไม่เหลืองเลยอะ ของหลินเหลืองแสดงว่ามันจะหายแร้วอะ ไวดีจัง

นอนหมอนสูง น่าจะ 5-7 วัน ม้างค่ะ

ตอนนี้ติดกระจกมากมาย ส่องท้างวันเลยอะ พี่ว่า ขนาดมันบวมๆ ก็มีแววสวย เหมือนกันนะเราเนี๊ย  ฮ่าๆๆๆๆๆ

(เข้าข้างตัวเองสุดๆ)   

หายไวๆ น๊า น้องหลิน  
เล่นตัวจังเลย
มีแต่คนเข้ามาขอดูรูป
แต่ไม่ยอมให้ดูซักที
เฮ้อ........
น่าเบื่อ.....
อยากเห็นรูป อัพเดทหน่อยคร่ะ
หายไว ๆ นะค่ะ รอชมค่ะ
อยากเหนรูปด้วยคนครับ

จะได้ดูป่าวเนี่ย
เป็นไงบ้างคะ รอดูอยู่นะ
พีหมิวฟางนะ โพสรูปเลยพี่  สวยเหมือนจุ๋ยแล้วไม่ต้องกลัวคุณหมอยังเซียร์ให้พี่ลงรูปเลย ลงเลยยยยยยยยย
จมูกฟางมะค่อยบวมค่ะ  ทำตามพี่หมิวแนะนำทุกอย่างเลย  แต่มะโด่งเท่าพี่หมิวชอบจมูกพี่หมิวมากกกกกกกกกก
อยากเหนรูปจังคร่ะ.รอชมน่ะคร่ะ.
อัพรูปด่วนค่ะ

สวยๆๆๆ  เล่านิดหน่อยยังอยากเห็นเลยค่ะ

รอดูอยู่นะค่ะ
อ้าวพีหมิวเข้าเวปมาแล้ว อัพรูปเลยพี่เอาแค่จมูกก้อได้
97#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-1 14:16:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้าวพีหมิวเข้าเวปมาแล้ว อัพรูปเลยพี่เอาแค่จมูกก้อได้
ต้นฉบับโพสโดย fang2009 เมื่อ 2009-10-1 13:47

ใจร้อนจิงๆ วัยรุ่น นี่

อิอิ  
อยากเห็นไวๆ นะค่ะ รอดูดั้งจุ๋ย จร้า..
รอดูรูปจุ๋ยอยู่น่ะ
อิอิ
ขอให้สวยสมใจนึกนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้