เจ้าของ: jamebond
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปโขมยดั้งจุ๋ย (วรัทยา) มาสดๆ ร้อนๆ หมอเฉลิม จัดให้ ^^

[คัดลอกลิงก์]
ขอบคุณคร่า ฮัมพ์ ก็คือปุ่มกระดูกที่ยื่นออกมาตรงกลางจมูก อะคร่า ส่วนมากฮัมพ์ผะชาย เค้าจะทำกัน แต่เราอะ ...
ต้นฉบับโพสโดย jamebond เมื่อ 2010-2-28 18:08

แวะมาเอาคำตอบ อิอิ ขอบคุณน๊ะคร๊า.. อ๋อ ฮัมพ์ คือแบบนี้นี่เอง อยากได้ฮัมพ์บ้างจังค่ะ แต่จมูกไม่ยาว (อดเลย) หน้ากลมอีก เครียด

จมูก จขกท สวยมาก ๆ ดูเหมือนโด่งมาแต่เกิดเลยอ่ะค่ะ

ปล.อยากเห็นคนสวยภาพเต็ม ๆ หน้าจัง คงสวยมาก ๆ เลย จขกท สวยแล้ว  โชว์เลยค่ะ หรือปิดตาก็ได้ค่ะ อยากดูอัพรูปเรื่อย ๆ นะคะ จะเข้ามาให้กำลังใจอีกค่ะ
ง่ะเห็นแค่จมูก เหมือนมากคะ
Wendy อยากทำ  อยากทำ  อยากทำจาหมูกทรงนี้ม่างจางเยยอ่าค่า  

Wendy  จะไปนัดวันแก้กับหมอเฉลิมแล้วนะคะพี่หมิว  จมูกเป็นไงม่างน๊าคะตอนนี้สวยม๊ายคะ
สวยจริง ๆนะเนี่ย แต่อยากเห็นรูป ก่อนทำจังเลย ว่าความต่างเป็นยังไง

โอ้   อึ้งจริง ๆถอดแบบแป๊ะเลย

หายเร็ว ๆนะจ๊า คนสวย
สวยมากเลย...เป็นจมูกในฝันที่เราก็แอบอยากได้แบบนี้เหมือนกันอ่ะ
จมูกสวยมากๆๆๆๆๆ
จะไปทำเหมือนกันคะ
แต่เป็นคุณหมอนพรัตน์คะ
หายบวมแล้วใช่ป่าวคะ
อิจฉาคะขอสวยด้วยคนนะคะ
ครายรู้จักเจ้าของบ้านนี้ ช่วยไปบอกเค้าที ว่ารอดูรูปปัจจุบันจนเหนื่อยแล้ววววอ่ะ อยากเห็นตอนยุบบวมอ่ะ..... รอ รอ อัพๆๆๆๆ
รอๆๆๆ เหมือนกันค่ะ
อยากเห็นหน้าเต็มๆจังเลยค่ะ รูปก่อนทำด้วย.....หน้าเต็มต้องสวยมากๆแน่ๆๆเลย   เราเป็นคนจมูกโตนะ จะทำแบบนี้ด้วยได้มั้ยอะ  อยากสวยบ้าง เอารูปมาลงเยอะๆนะคะ

เพื่อนๆ ที่จมูกโตหน่อย และทำมาแล้วเอารูปมาให้ดูบ้างได้มั้ยค่ะ  รอรอ...
แก้มาเท่าไหร่ค่ะ สวยมากมายเลยคร้า
อัพรูปหน่อยค่ะ ขอก่อนแก้ด้วยนะคะ  กำลังจะไปแก้ที่นี่เหมือนกัน จมูกสวยมากกกค่ะ
จขกท.มีรูปก่อนทำมั้ยคะ คือได้ปลายเยอะมากๆ เหมือนแบบ100%เป๊ะ
อยากเห็นรูปก่อนทำเปรียบเทียบน่ะค่ะ จะได้รู้ว่าจมูกตัวเองจะทำแบบ จขกท.ได้มั้ย
ตอบกลับ 13# plaa

เห็นรูปพี่ จมูกสวยจัง ทำกับคุณหมอคนไหนหรอคะ หนูกำลังหาข้อมูลอยู่ ช่วยแนะนำได้ไหมคะ
โด่งกว่าจุ๊ยส์ อีก
อยากเห็นหน้าเต็มๆอ่ะค่ะ
คงจะสวยน่าดูเลย
ถูกใจ...ใช่เลย...
โห เหมือนแบบเป๊ะๆ หมอเทพ จริงๆ
สวยมากคะ เหมือนแบบมากเริ่มสนใจคุณหมอเฉลิมแล้วอะ
แล้วจมูกอย่างเราจะมีโอกาสเล็กแบบนั้นได้มั้ยเนี้ย
กรี๊ดดดดดดดดดด !!! นางแบบ คนเด่วกันเรยยคะ

ตอนแรกก็ มองหมอไว้หลายท่านมาก

แต่ตอนนี้ไม่หลังเลละคะ

ไปหาคุณหมอเฉลิมดีกว่า เป๊ะ มากคะ  ( สวยมาก )
เห็นแล้วอึ้ง ทึ่ง
สวยมากกกกกกกกกกก
อยากเห็นหน้าเต็มๆจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้