เจ้าของ: nisarat03
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สามเดือนค่ะ หมอบุญถิ่น

[คัดลอกลิงก์]
สวยจังเลย
จขกท น่ารักมากกกกกๆๆๆอ่ะ ปลื้มจมูกมากๆๆๆๆ

หมอเค้าเย็บด้านนอกใช่มั้ยคะ แล้วพอตัดไหมออก จะเป็นแผลเป็นมั้ยคะ
พอดีเราผิวบางมากอ่ะ กลัวจะเป็นรอยแผลอ่ะคะ
สวยมากเลยค่ะ สวยอยู่แล้วอ่ะ
ยิ่งทำยิ่งสวย เห้ออออออ อยากทำแล้วได้แบบนี้มั่งจัง
สวยมากๆเลยค่ะ หน้าสวย ไปทำจมูกมายิ่งสวยเลยค่ะ อยากได้จมูกแบบนี้จัง
สวยมากเลยค่ะ  เราได้คิวทำพรุ่งนี้อ่ะ

ยังไงจาอัพรูปให้ดูนะคะ

แสดงความคิดเห็น

โอเคค่ะเดี๋ยวไว้จะไปติดตามชม อิอิ  โพสต์ 2011-4-30 01:36
บอกหน่อยนะค๊ะ ว่าบอกคุณหมออย่างไร ถึงจะได้จมูกแบบนี้ พอดทำกับคุณหมอบุญถิ่นมาเหมือนกันแต่ไม่ชอบ อยากแก้มากค่ะ ตอนนี้ T^T
สวยอยูเเล้ว พอทำสวยมากกคะ
สวย มาก !!  สนใจและสิ
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-30 01:35:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Chillbeer ตั้งกระทู้

ไม่ได้บอกอะไรเลยค่ะไปถึงหมอก็วัดระดับดั้งเอาเท่าไหนแค่นี้เองค่ะหมอรีบๆมากค่ะ คนเยอะ
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-30 01:37:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ moou ตั้งกระทู้

เป็นค่ะเพราะมิ้งไม่ได้ทายาเลย อิอิ แต่พอนานไปจางหายไปเองค่ะไม่เห็น ^^
สวยค่ะ ดูเปนธรรมชาติมากเรย ^^
สวยจังค้า    แต่เดิมคงเป็นคนสวยอยู่แล้วแหละเนอะ (ไม่เห็นรูปก่อนเสริม)

มีค่ะหน้า 2 ^^"  โพสต์ 2011-4-30 23:31
แล้วจมูกแบบเค๊าเนีย ต้องเอา Step ไหนหรอคะ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
น่ารักสุดๆเลยอะ
ตอนนี้ ยังไม่หายบวมหรอคะ
เราดั้งของเราจะบอกคุณหมอว่าเอา Step ไหนดีอ่ะคะ

ก็สูงประมาณช่วงเปลือกตาอ่ะค่ะ ถ้าสูงกว่านั้นคงไม่สวย ^^"  โพสต์ 2011-5-1 23:19
อันเดิมก้อคงสวย
สวยมากเลยค่ะ ทรงแอบคล้ายๆวิว วรรณรท
สวยมาก ค่ะ

ชอบบบ
  เราก็หมอบุญ เดือนกว่าๆ ลจ้า  
คนสวย ทำยังไงก้สวยอยุ่ดี

สวยๆสวยมากๆเลยจร้า
(^___^)
อัพรูปปัจจุบันให้ดูหน่อยสิค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้