เจ้าของ: tummy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] คิดมานาน โพสรูปให้ดูครับ แก้จมูก+แก้คาง+กรีดตา+botox by คุณหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
เราก็ชื่อตั้มเหมือนกันอะ อายุ 28 ยินดีด้วยนะกับรูปโฉมใหม่ไฉไลมากแอบอิจฉานิดๆ
คนโคราชเหมือนกานเลยค่ะ ทำออกมาแล้วดูดีนะคะ
อัฟรูปบ่อยๆๆนะคับ รอดูอยู่คับ อิอิ
ไปมามีแต่คนโคราชนะเนี่ย
เราก็โคราช  อยู่แถว โรงเรียมวีวัน
อยากรู้พี่ทำตาที่ไหนคะ  (กำลังจะไปทำ)
พี่ทำมาแล้วเหมือนลูกครึ่งเลย
หน้าเปลี่ยนเรยค่ะ  หล่อขึ้น ดูดีขึ้นด้วยอ่า  แอบชอบตาด้วยน๊า หวานมั่กๆๆๆ..
คางยาว+ใหญ่ไป

หน้าดูใหญ่กว่าเดิมเลยคะ

- -. ตอนแรกคางก็ไม่เห็นหน้าเกลียดนิคะ
หล่อครบสูตรคับ แต่คางก็ใหญ่ไปนีสนึงคับ

โดยรวมโอเคคับ
[quote]ผมฉีดกับคุณหมอเฉลิมครับ 14,000 บาทครับ

พี่คับ พี่ฉีด Botox ก่อนเสริมคาง หรือ เสริมคางก่อนฉีด Botox คับ
แล้วพี่ทำตา ทำจมูก พร้อมกันเลยรึเปล่าคับ รบกวนตอบหน่อยจิคับ
น่าไปฉีดไขมันให้แก้มไม่ตอบกับหมอวีระพันธ์นะ  เห็นหลายคนไปปรับรูปหน้าแร้วสวยเรยอะ
หล่อขึ้นจิงๆค่ะ ติดตามเหมือนกัน แนะนำหน่อยนะคะ
-จขกท.ฉีดโบก่อนเสริมคางหรือเสริมก่อนค่อยฉีดระยะห่างกันไหมค่ะ หรือทำพร้อมๆกันเลย
-ส่วนตาทำแบบกรีดหรือเย็บค่ะ ออกมาสวยมากๆ
ดูดีขึ้นอ่ะหายไวๆนะคะ
ream สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
รูปข้างๆ ดูคางยางไปนิส เนอะ  แต่โดยภาพรวมก็หล่อขึ้นมากเลยน่ะ
ตาสวยครับ ชอบๆ
จมูกสวยดีชอบ
อยากทำคางบ้างจังครับ
ตาสวย  จมูกสวย  
แต่โดน โหนกแก้ม กับ คาง ขโมยซีน
กลายเป็นว่า รวมๆ กันแล้ว มันไม่เข้ากันอะครับ

หน้าดูแปลกๆ นะ ไม่ธรรมชาติ
ทำไมหมอเฉลิม เสริมคางได้ ออกมาแบบนี้
ปกติ หมอจะทำคางให้เข้ากะหน้านะ
แปลกใจมาก

คางใหญ่มากเลยอ่ะคะ ขอโทษน้าาา
มาหล่อเอาก็อีตอนทำคางเนี่ยแหละคับ หล่อมาก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tarnthip เมื่อ 2011-4-19 10:37

จมูก ตา หล่อ คมเข้มแล้วค่ะ แต่คางดูยาวไปติีดนึงอ่ะค่ะ ถ้าคางสั้นอีกติ๊ดนึงจะสมส่วนขึ้นเลยค่ะ
แต่ถ้าหากว่ามันจะยุบอีก ก้อคงพอดีแล้วค่ะ ถ้ามันไม่ยุบกว่านี้ คงที่เท่าที่เห็นปัจจุบันดูยาวไปติ๊ดนึงค่ะ
หรือจขกทอาจจะชอบคางทรงนี้ก้อได้ค่ะ
ความเห็นส่วนตัวอ่ะค่ะ ขอโทษจขกทที่พูดตรงๆน่ะค่ะ
ขอบคุณสำหรับรีวิวด้วยค่ะ
เกาหลีมากมายค่ะ
หมอทำจมูกทรงสวยมีฮัมพ์หล่อๆเพิ่มให้อีกด้วย ตาชั้นสวยกำลังพอดีเลยค่ะ แต่คางไม่สมส่วนกะช่วงตั้งแต่ใต้ตาและโหนกแก้มลงมา เหมือนมีพื้นที่หน้ายาวลงมาเยอะไปบวกกับที่คุณไปฉีดโบหน้าเรียวด้วย มันเลยทำให้ดูไม่บาล๊านซ์กัน มันดูแปลกๆอ่ะ หรือว่าคางจะยุบอีกคะ อันนี้ความเห็นของแพทที่เป็นผู้มองเห็นจากรูปนะคะ แต่ได้อ่านไล่มาทุกๆเม้นแล้ว จขกท ชอบแบบนี้ อิอิอิ ความเห็นอื่นๆจบข่าวไปเลยค่ะ เจ้าตัวต้องรู้สึกดีและชอบเพราะเป็นคนทำและอยู่บนหน้าตัวเองด้วยเนอะ แคร์ทำไมใครจะเม้า ชิๆๆๆ ^^
เปลี่ยนไปเยอะเลย อะคะ หล่อขึ้นๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้