เจ้าของ: tummy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] คิดมานาน โพสรูปให้ดูครับ แก้จมูก+แก้คาง+กรีดตา+botox by คุณหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
176#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 21:04:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกกะตา โอเคมากเลยครับ

แต่คางเนี่ย ทำไมมันใหญ่ๆโตๆ

ดูแปลกๆจังเลยอะครับ

อย่าว่ากันนะผมพูดตรงนิดนึง ...
ต้นฉบับโพสโดย Irreplaceable เมื่อ 2009-12-9 12:26

ไม่เป็นไรครับ สำหรับความเห็น

ส่วนตัวผมพอใจครับ โดยรวมเข้ากับหน้าดี ไม่ใหญ่หรือยาวไป ตอนคุยกับหมอผมต้องการแบบนี้เอง

คางอันเก่ามันยื่นและสั้น ไม่เข้ากับหน้าเลย ผมคิดว่าคางยังไม่เข้าที่เต็ม 100 มันน่าจะยุบลงกว่านี้

ผมถ่ายรูปเปรียบเทียบทุกอาทิตย์ครับ เลยเห็นว่ามันยังยุบได้อีก

ส่วนจมูกกับตา ผมพอใจมากครับ และเพื่อนๆชอบมากมันดูโด่งธรรมชาติดี ผมเลยแนะนำคุณหมอเฉลิมเลยครับ
177#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 21:05:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหมือนรีบน ตากับจมูกโอเคอ่ะครับ
แต่คางดูโตๆ
อันนี้ก็อย่าว่ากันเหมือนกันนะ ตรงเหมือนรีบน ...
ต้นฉบับโพสโดย chanchai_k เมื่อ 2009-12-9 14:36

ผมไม่ชอบคางแหลมๆ ครับ มันดูเป็นผู้หญิงไปครับ
178#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 21:08:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่รวมๆเปรียบเทียบหน้าเดิม ผมชอบปัจจุบันมากกว่า หล่อกว่านะ
ต้นฉบับโพสโดย Nov. เมื่อ 2009-12-9 19:41

หน้าปัจจุบันเปลี่ยนไปมากครับ

เอารูปเก่ากับปัจจุบันมาเทียบแล้วผมชอบแบบนี้มากกว่าครับ
ทำไง ผ้อมมผอมมมคัรบ
จะเอาวิธีไปใช้มั่งอิอิ
อย่าว่ากานนนะ ไปทำไรมาอะหน้าผอมเรยอะ  พอหน้าผอมคางที่ทำไว้ตอนหน้าอวบมันเรยดูยาวไปหน่อยนะ  ง่ายๆถ้าไม่ให้ตางยาวนาก็เพิ่มน้ำหนักหน่อยหน้าได้ไม่ซูบไง   แต่หน้าหวานไปเรยอะค้าพ
ว่าจะทำคางเรยกัวไปเรยกัวมันใหญ่
ทุกอย่างดูธรรมชาติมากค่ะ

ว่าแต่Botoxทำให้หน้าเรียวขึ้นใช่ไหมค่ะ ราคาประมานเท่าไร

เราอยากฉีดบ้างเพราะหน้าบานมากกกกก
183#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-11 13:14:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำไง ผ้อมมผอมมมคัรบ
จะเอาวิธีไปใช้มั่งอิอิ
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-12-9 21:14

ทานน้อยครับ งดพวกแป้งกับออกกำลังกายครับ

น้ำหนักผมจาก69 เหลือ 64 ครับ
184#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-11 13:16:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อย่าว่ากานนนะ ไปทำไรมาอะหน้าผอมเรยอะ  พอหน้าผอมคางที่ทำไว้ตอนหน้าอวบมันเรยดูยาวไปหน่อยนะ  ง่ายๆถ้าไม่ใ ...
ต้นฉบับโพสโดย MARK_ZA เมื่อ 2009-12-10 01:51

ผมว่าคงเกี่ยวกับการลดน้ำหนัก กับการจัดฟันด้วย ทำให้รูปหน้าเปลี่ยนและปากเล็กลงด้วย

ส่วนคางผมว่ายังไม่ยุบ เพราะยังตึงๆอยู่ครับ
185#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-11 13:18:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว่าจะทำคางเรยกัวไปเรยกัวมันใหญ่
ต้นฉบับโพสโดย thor เมื่อ 2009-12-11 04:21

ทำคางขึ้นอยู่กับความต้องการของคนทำครับ

ผมอยากได้ใหญ่กว่าเดิม แต่ตอนนี้ไม่ได้รู้สึกเสียความมั่นใจเลย คงเพราะถามคนรอบข้างแล้วบอกว่าดูดีกว่าเดิมครับ

อีกอย่างคางตอนนี้ยังยุบได้อีก มันยังตึงๆอยู่ครับ
186#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-11 13:20:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทุกอย่างดูธรรมชาติมากค่ะ

ว่าแต่Botoxทำให้หน้าเรียวขึ้นใช่ไหมค่ะ ราคาประมานเท่าไร

เราอยากฉีดบ้างเพราะหน้ ...
ต้นฉบับโพสโดย N00MNiM เมื่อ 2009-12-11 11:33

ผมฉีดกับคุณหมอเฉลิมครับ 14,000 บาทครับ

เคยฉีดที่อื่นมาหน้าไม่เปลี่ยน แต่พอฉีดกับหมอเฉลิมหน้าเปลี่ยนไปเลยครับ
ตอนนี้เป็นไงบ้างค่ะ เข้าที่หรือยัง

^_____________^
โหย หล่อขึ้นทันตาเรยค่ะ
ขอชื่อคลินิกกะที่อยุ่หมอเฉลิมทีค่ะสนใจอย่างแรง*-*
ตาสวยจังเลยครับบบบบบ
ขอให้คางหายไวๆน๊าครับ

^ _ ^

สู้ๆ
เราว่าคางแบบนี้ดูแมนดีค่ะ และก็เข้ากับใบหน้าดีด้วย
ถ้าคางเล็กๆ หน้าจะดูหวานไป และอาจจะไม่รับกับตรงโหนกแก้ม
จมูกสวยมากกกกกกกกก ตาก็หวานนนนน  ได้ใจจริงๆ
เปลี่ยนไปเยอะเลยอะคะ  ดีจัง  งั้นต้องรีบโม ตัวเองเร็ว ๆ ซะบ้างแร่ะ อิ อิ

มาดูความหล่อของเจ้าของกระทู้อ่ะคร้า
ชอบตามากเลยค่ะ ไม่มีแผลเย็บเลยอ่ะ ตอนทำ...

วิธีไหนค่ะเนี๊ย ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
หล่อค่ะ เดียวไปทำมั่ง แต่ยังไม่รู้จะเลือกที่ไหนดี ><
หล่อขึ้นเยอะเลยค่ะพี่
ต้องสวยแน่เลยค่ะ
ดูดีขึ้น และเปลี่ยนไปมากคะ confirm
คนละคนเลยนะค่ะ
กำลังจะไปทำเหมือนกันเลยครับ  ... ได้นัดเรียบร้อยแล้วคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้