เจ้าของ: tummy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] คิดมานาน โพสรูปให้ดูครับ แก้จมูก+แก้คาง+กรีดตา+botox by คุณหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
พี่ตั้มจ๋า....

รอชมความคืบหน้าอยู่นะครับ โดยเฉพาะคาง...:-)
สุดยอดเลยพี่จมูกสวยมากๆๆ  สู้ๆๆครับ
ดีคับ ตั้ม
สบายดีไม๊คับ
ลองเข้ามาดูเล่น ๆ เห็นทำหลายอย่าง
ที่แท้ เป็นคนที่เราเจอที่คลินิค นั่นเอง
แล้วน้อง กับ เพื่อน บายดีไม๊คับ
หวัดดีค่ะ
จมูกสวยจัง หายไวๆนะค่ะ
หนูก้อคนโคราช
อิอิ
เหมือนดาราเดอะสตารืเรย    สนเดอะสตาร์อะเหมือนมาก
ทำแล้วหล่อขึ้นนะค่ะ
ไม่ทราบว่าทำมานานหรือยังค่ะ....ตอนนี้เป็นยังงัยบ้างอยากเห็นพัฒนาการความหล่อ ณ ปัจจุบัน?
เก่งจังเลยค่ะ..สามารถทำที่เดียวครบสูตรทุกอย่าง++หน้าตาคงเปลี่ยนไปจากเดิมมากหวังว่าคงหล่อขึ้นเรี่อย ๆ นะจ๊ะ
ดูดีขึ้นมากมายคับ
มาอัพรูปปัจจุบันหน่อยนะคะ

อยากเห็นพัฒนาการความหล่อ
161#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-27 21:34:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หายไปนานครับ ช่วงนี้ยุ่งๆ จะรับปริญญาครับ

ตอนนี้จมูก คาง ตา โดยรวมดูดีครับ จมูกคง 100 %แล้วมั่ง โด่งดีชอบครับ

คาง คิดว่ายุบแล้วแต่ยังไม่เต็ม 100

ตาดูเนียนธรรมชาติดีครับ

หน้าตาโดยรวมเปลี่ยนไปมากครับ ส่วนตัวพอใจครับที่ทำแล้วดีกว่าเดิม เดี๋ยวจะอัพรูปปัจจุบันให้ดูครับ
เปิดเจอรูปหน้า 2
ตกใจอย่างแรงค่ะ
เพราะหล่อเลยอ่ะ หน้าไม่เหมือนรูปหน้า 1 เลยค่ะ
หล่อ เริ่ด เลยค่ะ
จมูกเริ่มเข้าที่ดูดีแล้วนะคะ
แล้วที่โคราชมีที่ทำดีๆบ้างไหม
ได้ยินว่าที่ครบุรีทำสวย
ชอบฮยอนจุงเหมือนกานเลยค่ะ น่าร้ากกกกกกกกกกกกกกก
แล้วอย่าลืมอัพรูปให้ดูนะคะ ติดตามๆๆๆๆ
ข่วยอัพรูปปัจจุบันหนอยได้มั้ยคับ อยากเห็นคางอ่ะคับผม ขอบคุณมากๆคับ
ชอบ ตา มากเลยค่ะ

ดูธรรมชาติมากๆ

ทำ ตา เท่าไหร่อะค่ะ แล้วพอจะทราบราคาแก้ถุงใต้ตาไหมค่ะ

อยากทำกะหมอเฉลิมเหมือนกันค่ะ

^^
หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ ดูเด็กลงกว่าเดิมเยอะเลย ดีใจด้วยนะคะที่ประสบความสำเร็จไปอีกขั้นอิอิ
หล่อขึ้นเยอะเลย  แอบชอบตามากเป็นพิเศษค่ะ
170#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-8 12:48:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพรูปปัจจุบันครับ ขอบคุณที่ติดตามครับ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

171#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-8 13:04:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปัจจุบันทำมาครบ 3 เดือนแล้วครับ

แสดงความคิดเห็น

ฮัมกับทรงจมูกสวยมากกกก  โพสต์ 2011-3-27 03:20
จมูกกะตา โอเคมากเลยครับ

แต่คางเนี่ย ทำไมมันใหญ่ๆโตๆ

ดูแปลกๆจังเลยอะครับ

อย่าว่ากันนะผมพูดตรงนิดนึง
เหมือนรีบน ตากับจมูกโอเคอ่ะครับ
แต่คางดูโตๆ
อันนี้ก็อย่าว่ากันเหมือนกันนะ ตรงเหมือนรีบน
ผมว่าคางยาวไปนะครับ
แต่รวมๆเปรียบเทียบหน้าเดิม ผมชอบปัจจุบันมากกว่า หล่อกว่านะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้