ดู: 5835|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] ตัดโหนกแก้มที่ไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
สนใจมากเลยคะ เป็นคนหน้ากลมมีกรามนิดๆ แต่โหนกแก้ม ใหญ่คะ อยากตัด แต่ไม่รุ้ที่ไหน หมอไหน ราคาเท่าไหร่

ใครรู้แนะนำทีคะ
หมอจุฑาอ่ะ หาดูในนี้มีรีวิวเยอะเลย
ตัดที่ไหนก่อนตัดสินใจ เช็คให้รอบคอบนะค๊ะ

ศัลยกรรมทุกชนิดมีค่าความเสี่ยง

ศัลยกรรมที่แพงคือ ศัลยกรรมที่ทำแล้วผิดพลาด เพราะคุณจ่ายด้วยเวลาทั้งชีวิต ไม่ใช่ด้วยเงิน เงินหน่ะจ่ายแค่หนเดียว
ตอบกระทู้ pavoonsen ตั้งกระทู้

สุดๆคระชอบม๊ากกกก
อยากจะบอกว่าเราก็เป็นคนกรามใหญ่ และ โหนกแก้มยื้นออกไปบานมากเป็นกระดูกเลย คือพูดตรงๆๆไม่สวย
เวลาจะถ่ายรูปกะเค้าเอียงหน้าไปก็โหนกแก้มบานมาเลย อิอิ  เราเคยไปถามหมอเค้าบอกว่าต้องทุบ ออก ค่าใช้จ่าย หลักแสนค่ะ เพราะหมอบอกว่ามันยาก  ส่วนกรามฉันว่าคุณไปBotox  ก็โอละค่ะ
สนใจอยากลดโหนกแก้มมั่งจัง มาหาข้อมูลด้วยคนคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้