เจ้าของ: ninine
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อีก 1 ผลงานของ นพ.อภิชาญ First Care CLINIC นะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยเลยค่ะ คุณหมออภิชาญทำจมูกสวยปลายหยดน้ำสวย ดูยาวขึ้นด้วย
หน้าคมขึ้นเลยครับ
หน้าเรียวขึ้นด้วย
มาอัฟรูปให้ดูด้วยนะคะตอนนี้เปนยังไงบ้าง
อยากเหนรูปปัจจุบันอ่ะ
สวยมากจร้า ตอสนี้เปนไงบ้าง แวะมาอัฟเรื่อยๆนะ
หน้าสวยขึ้นมากเลยค่ะ
หน้าสวยคมบาดใจมากเลยค่ะ อยากเห็นตอนนี้จังค่ะ
จขกท หน้าสวยมากค่ะ
สวยมากเลย ตาคม หน้าหวาน ดูกลมกลืนกัน
สวยมากเลย คุณหมอทำเท่าไหร่ค่ะ
สวยค่ะ ปลายจมูกดูเล็กลงด้วย
ดูธรรมชาติดี พี่ก็ได้คิวกับคุณหมอวันที่8เดือนหน้านี้ ลบรอยแผลเป็นแล้วอยากจะเสริมจมูกด้วยเลยไม่รู้จะทำได้ไหม
เป็นกำลังใจให้อีกคนค๊ะ
สวยแบบธรรมชาติดีค่ะ ดูสโลปไม่เป็นแท่ง อยากทำบ้างค่ะ สวยๆ
สวยคะ ดูไม่เป็นแท่งดี
สวยธรรมชาติ ค่ะ ดูด้านข้องสวยดี
สวยดีนะคะ  ดูไม่เป็นแท่งดูด้านข้างสโลปก็สวยค่ะ
สวยค่ะ  ดูด้านหน้าก็สวย  ดุด้านข้างก็สวยนะค่ะ
สวยมากเลยคระ  ทรงสวยดี หน้าเรียวขึ้นนะค่ะ
สวยๆๆๆ  อยากทำไมหมอคนนี้เลยอะ

ไม่ทราบว่าก่อนทำบอกหมอว่าเอาแบบไหนค่ะ แล้วหมออยู่สาขาไหน
ขอเบอร์ด้วยค่ะ
สวยมากค่ะ หน้าแอบเปลี่ยนไปนิดนะค่ะเนี่ย
สวยคร๊ชอบทรงจมูก
สวยมากเลยคะ  ทำที่ไหนคะ
สวยที่สุดเลยจร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้