เจ้าของ: friendzzxx
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] วันที่แสนทรมาน มาถึงแล้วว T..T รีวิวตัดกราม BY : หมอจุฑา ^^

[คัดลอกลิงก์]
251#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-27 12:40:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cinnaja เมื่อ 2011-4-27 10:27
อยากเห็นรูปก่อนทำอ่ะคะคุณเฟรนว่าแตกต่างกันแค่ไหนอ่ ...

หน้ายังบานๆอยู๋อะคะ เพราะเปนคนกระโหลกโต ส่วนนี้แก้ไขอะไรไม่ได้ ถ้าสมมุติ จะให้มีการศัลยกรรมหัวคงไม่ไหว
ก็เหลือโหลกแก้มเยอะอะคะ เลยดูไม่ค่อยเวิร์กเลย ในหน้าตรงอาจยังดูไม่ค่อยเปลี่ยนแปลงมากเท่าไหร่ แต่พอถ่ายรูปด้านข้าง รู้สึกมั่นใจมากเลยคะ ไม่ต้องเอาผมมาปิดอีก ฮ๋าๆๆ
252#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-27 12:44:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย friendzzxx เมื่อ 2011-4-27 12:44
ต้นฉบับโพสต์โดย Kochawan เมื่อ 2011-4-27 10:32
เก่งจัง พอดูออกแร้วค่ะว่าหน้าเรียวขึ้น ...

มันเรียวขึ้นในส่วนตั้งแต่ติ่งหูลงมาอะคะ ในส่วนของลูกมะนาวที่โดนแปะไว้ที่โหนกแก้ม ก็ยังเบอเร่ออยู่ ^^ ขอเก็บกะตังก่อนอะคะ จะเอามันออกไปซะ ตอนแรกรู้สึกเฉยๆกับมัน ตอนนี้พอกรามเล็กลง เวลาถ่ายรูปละยิ้ม มันปูดมาจรออกนอกหน้าแล้วคะ
คงต้องคิดแล้วอะคะ ว่าถึงเวลาบอกลามันซักที
253#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-27 12:49:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jeab92 เมื่อ 2011-4-27 10:45
โว้วววววว  สุดยอดเลยอ่า 19วันแล้ววววววววววว  ยุบเยอะม ...

อ้าปาก ทานอะไรพอได้ยังอะคะ เห็นรูปก็ดูรู้แล้ว ว่ากรามเรียวขึ้น มันหายไปแล้วนะ คิดถึงมันป่าว อยู่กับมันมาตั้งนาน อย่าไปคิดถึงเลยเนอะ ลืมๆมันไปซะดีกว่า มันไปที่ชอบๆแล้ว
สิบเก้าวันเห็นผลแล้ว กรามหายเกลี้ยงเลยคร่าา สวยแล้วๆๆ ยุบไวจัง สปิีดตอนวันที่สิบห้าถึงสิบเก้าได้
ต้นฉบับโพสต์โดย friendzzxx เมื่อ 2011-4-27 12:49
อ้าปาก ทานอะไรพอได้ยังอะคะ เห็นรูปก็ดูรู้แล้ว ว่าก ...

กินข้าวได้เคี้ยวได้แต่ไม่ระเอียดอะ  ผักยังกินไม่ได้เคี้ยวไม่ขาดอะ  ตอนนี้พยายามอ้าปากให้กว้างๆอยู่อะค่ะ  ยังเก็บกระดูกกรามไว้อยู่เลย เอามาเทียบอะ ว่ามันอยู่ตรงส่วนใหน งือๆ   ในที่สุดก้เอามันออกไปได้ชะที    ลาก่อนค่ะกรามจ๋าอิอิ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แวะมาให้กำลังใจนะคะคุณน้อง (หาทู้เจอแล้ว♥)

แสดงความคิดเห็น

^^ ขอบคุณค๊าพี่โบ ที่เข้ามาส่อง  โพสต์ 2011-4-28 01:21
ตอบกระทู้ nompan ตั้งกระทู้

ขอบคุณครับ
ตอบกระทู้ friendzzxx ตั้งกระทู้

เห็นรูปหลังผ่าตัดใหม่ๆแล้วสงสารจัง คงเจ็บน่าดู  แต่ตอนนี้หน้าเรียวสวยขึ้นจริงๆ คุณหมอเก่งจังเลย  ส่วนเรื่องขยับปากได้ยังไม่เหมือนปกติ คงค่อยๆดีขึ้นมั้งคะ ลองปรึกษาคุณหมอดูนะ  แก้มยุ้ยๆน่ารักดีออก แต่ถ้าอยากลดแก้ม MesoFat ก็น่่าสนใจนะ  เอาใจช่วยค่ะ
ขอบคุณมากเลยค่ะที่นำข้อมูลดีดีมาแชร์ให้ได้รู้  ขอบคุณอีกครั้งค่ะ
261#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-28 01:24:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย bliss6009 เมื่อ 2011-4-27 21:23
ตอบกระทู้ friendzzxx ตั้งกระทู้

เห็นรูปหลังผ่าตัดใหม่ๆแล ...

เราไม่เหนรูปตอนหลังผ่าเลยคะ มันอยู่หน้าไหนอะคะ คิดว่ามันหายไปแล้วซะอีก
เรื่องแก้ม เมโสคงเอาไม่อยู่คะ เพราะจิงๆหมอก็ดูดไขมันออกให้แล้ว มันโหนกล้วนๆเลยทีนี้ 55+
ขอบคุณอีกครั้งนะคะ สำหรับกำลังใจ
262#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-28 01:26:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย fang2009 เมื่อ 2011-4-27 23:16
ขอบคุณมากเลยค่ะที่นำข้อมูลดีดีมาแชร์ให้ได้รู้  ขอบค ...

แหม๋....เล่นซะซึ้งเลยค๊าพี่น้องง
ที่เอามาแชร์ก็ได้กำลังใจดีๆกลับมาเพียบเป็นกระบุงเหมือนกันคะ
ขอบคุณเหมือนกันนะคะ ที่มีกำลังใจกองโตๆมาฝากก
อย่าลืมมาอัพรูปอีกน๊าาา (ความจริงอยากเห็นทุกวันเลย)6666
กระทู้ยอดนิยม..........
สวยวันสวยคืนนะจ๊ะน้องเฟรน
เป็นไงบ้างคร้าาา เข้ามาทักทายและให้กำลังใจน่ะจ้า
ยุบไวมากค่ะ นี่สามอาทิตย์จะเข้าอาทิตย์ที่สี่แล้ว หน้ายังไม่เท่ากันเลยเริ่มกลัววววววววววว
ยุบไปตั้งเยอะเเล้วนะหนูเฟรน เริ่มเรียวสวยเเล้วค่ะ
ค่อยๆทำไปทีละอย่างๆค่ะ ไม่ต้องรีบร้อน

แสดงความคิดเห็น

คะ กะว่าจะทำปีละอย่างพอ อิอิ สู้ๆคะ  โพสต์ 2011-5-4 02:28
จขกท หายค่า ปูเสื่อรอชม ของเราได้คิวสิ้นเดือน พค. อยากเห็นความเปลี่ยนแปลงของคุณเฟรนแย้ววว ^^
อัพรูปล่าสุดด้วยนะคร้า แล้วอาการตอนนี้เป็นไงบ้างค๊ะ
เเวะมาเยี่ยมค่ะ
มาหาดูรูปคนสวย ไม่มีเลย เดี๋ยววันหลังเเวะมาใหม่
271#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-4 02:23:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หายไปน๊าน นาน พอดีไปช่วยแม่ขายของที่ชลบุรีค๊า ^^ เอารูปมาอัพนะคะวันนี้!!

ที่เป็นลูกศรคือ ยังบวมเป็นก้อนคล้ายๆไตอยู่นะคะ ^^ ใจเย็นๆอยู่ค๊าตอนนี้ คนรอบข้างบอกว่าไม่ค่อยเปลี่ยน ฮ่าๆๆๆ เป็นเหมือนที่หมอบอกจิงๆด้วยคะ ว่า "อาจจะไม่เปลี่ยนไปเลย คนรอบข้างอาจมองไม่เห็นความเปลี่ยนแปลงอะไรมาก แต่ตัวเราเอง ก็จะเห็นความแตกต่าง" ซึ้งจิงๆด้วยคะ เฟรนเองพอใจในระดับนึงค๊า >...<

272#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-4 02:27:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ plastic_surgery ตั้งกระทู้

ที่หน้าไม่เท่ากันอาจเป็นเพราะยังบวมคะ อีกอย่างมันขึ้นอยู่กับโครงหน้าเก่าของเราด้วยน๊าา ยังไงสู้ๆจ้าาา
ตัดกรามนี้ต้องใจเย็นสุดๆเลยนะคะเนี่ยย
273#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-4 02:30:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nana69 เมื่อ 2011-5-2 01:20
จขกท หายค่า ปูเสื่อรอชม ของเราได้คิวสิ้นเดือน พค. อยา ...

อาการโดยรวมตอนนี้ดีขึ้นมากนะคะ อ้าปากได้มากขึ้นนิดนึงคะ ^^ แต่ก็ยังไม่เท่าคนปกตินะคะ กินอะไรคำใหญ่ๆไม่ค่อยได้ เคี้ยวยังไม่ค่อยละเอียดเท่าไหร่ ตรงมุมกรามเหลือแต่กล้ามเนื้อแล้วคะตอนนี้ เด๋วมันก็จะสลายไปเองคะ เพราะมันไม่มีกรามให้เกาะแล้ววว
274#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-4 02:31:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ alexandra ตั้งกระทู้

มาแล้วพี่แพม หายไปนานๆ ^^ เพิ่งมาออนเนี่ยย คิดถึงพี่ๆ กะบอร์ดจาแย่

555 วันไหนไม่ได้เข้ามาอ่านเหมือนขาดอะไรไปสักอย่าง อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้