เจ้าของ: H_L_O_N_G
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพ นอ 7/4/54 สยามคลีนิค จักหนักๆๆเต็มที่มากๆ

[คัดลอกลิงก์]
76#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-26 01:03:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ gogoboy ตั้งกระทู้

เดี่ยวจะพยายามลงให้นะคัพ  คอมเองพังตอนนี้เล่นคอมเพื่อน
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-26 01:21:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ ii_Berry ตั้งกระทู้

ถ้ารูปทรงและองประกอบโอเคมากคัพ  แป๊ะและชอบมาก  เว่อร์ยาวสะใจดีคัพ  แต่ยังร้าวๆๆๆก้มมากไมไ่ด้ เพราะตัวสิลิโคนมานยางไม่เกาะกะเนื้อเท่าไหร่คัพ  เพราะแค่สิบกว่าวันเองคัพ
78#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-26 11:24:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อัพเดท 19 วันคัพ  ตอนนี้ก้อโอเคคัพ แอบทามสีผมหน่อย  ห้าๆๆ  มีคนทักว่าผมดำแล้วมานขัดกับจมูกหน้ามานดูไม่อินเตอ ก้อเยยไปทามสีมาหน่อยก้อดูสว่างขึ้นคัพ   จมูกก้อยางปกติ  ก้มมากๆไม่ได้ รู้สึกหน่วงๆๆๆๆร้าวๆ  ตรงกลางสันมานส่ายไปมาได้ไม่สนิทเท่าไหร่  ปลายจมูกตึงมากๆคัพ  ก็รอผลต่อไปคัพว่าจะเปนไงต่อ
79#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-27 00:02:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ nita_love ตั้งกระทู้

ข้างในปกติมากคัพ  แต่ของพี่ชายหลงที่ทามหมอ อรรถพรมาก้อเปนก้อนเลกๆตุ๋มๆอยู่เค้าดันไปกินไข่ช่วงเปนแผลเยยเปนนะ  ส่วนของหลงตอนนี้นอยเรื่องเดียวคือที่ช่วงสันงะมานไม่สนิทกับเนื้อเรานี่แหละมานง๊อกแง๊กได้งะ  เพราะเหนของคนอื่นส่วนใหญ่ก้อสนิทกับเนื้อเรวนะ ทามมายของเรามานช้าจังน้ออออออออออออ  แต่โดยรวมชอบนะ  มีแต่คนชมงะ
80#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-27 12:30:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
81#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-27 18:24:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ belovely ตั้งกระทู้

ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแต๊งมากค๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
82#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-27 19:58:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ nita_love ตั้งกระทู้

ใช่คัพ  วิตกจริตมากๆบอกตรงๆๆ วิ่งไปหาพี่เค้าอีกคนแทบทุกวัน เบี้ยวไม้  โอป่าว ทามมายปลายมานคล้ำๆมานจะเน่าไม้ โอ้ว จิปาถะ เวิ้นเว้อมากๆๆๆ  แต่ก้อพยายามิดนะคัพว่าถ้ามานไม่แน่นแต่มานไม่น่าเกลียดมากคือไม่เบี้ยวมาก ไม่ทะลุ ไม่มีผลรายมาก ก้อไม่อยากแก้ไรหรอกคัพ เพราะเราชอบแล้วงะ  ก้อผ่านหูผ่านตาได้  เพราะมีพี่ชายอีกคนทามที่หมอสุชาติมาห้าเดือนสันก้อไม่แน่นเหมือนกรานแต่ก้อไม่มีผลไร เยยไม่อยากคิดรายมาก  แต่ไม่แน่คัพ มิถุนนี้ว่าจะเข้าไปให้คุณหมอดูว่าทรงโอเคไม้มีปัญหาไรป่าว  ได้แก้ไขกันเยย และก้อทามปากล่างพร้อมกันเยย  คิดไว้แบบงั้นงะคัพ  เวิ้นเว้ออยากทามคางกับตัดปีกอีก เยอะมากๆอยากไปหมด ห้าๆๆๆๆๆ
83#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-28 11:58:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด

อะนะ  ครบสามเดือนคัพ  ถ้าไม่โอเคก้อตัดปลายสะ  หลงก้อคิดเหมือนกันนะ ว่าอยากตัดปลายแต่รอสักพักงะคัพ  ก้อดีนะได้ดูเรียวมาหน่อย  
84#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-28 12:00:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ yeifrang ตั้งกระทู้

บวมไม่นานคัพมานอยู่ที่ร่างกยคนนนะ หลงคิดอย่างงี้  แต่ออกตัวก่อนนะคัพ คุณหมอชอบทามทรงสูงๆให้  มานจะดูเว่อหน่อยนะคัพ  มานไม่ธรรมชาติมากนัก  แต่เข้ากับหน้านะ คือดูออกว่าไปทำจมูกงะ  แต่ถ้าไม่ซีเรียสนะ  ทรงสวยจิงๆๆ
85#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-29 12:24:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ถ้าจะตัดปีกไม่ต้องจร้า  ตัดได้เยย  คุณหมอเอา หกพันมั่ง  ไม่ต้องเอาสิลิโคนออกจร้า  จิงๆ3เดือน รอดุกราน เมื่อวานผมไปหาพี่สาวมา  พี่สาวเห็นถอยหลังสองก้าวตั้งหลักด้วยความดด่งของจมูกที่แป๊ะเว่อ ห้าๆๆขำดี
86#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-30 01:25:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ตัดปีกโลด คัพ  พอจะช่วยได้ หลงก้ออยากตัดเยย  แต่ขอดูรูปจมูกครบสามเดือนก่อนคัพว่าเปนไง  ถ้าโอเคก้ออาจจะไม่ แต่ถ้ายางไม่พอก้อค่อยตัดปีกจมูกได้คัพ   
87#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-30 09:12:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ผมงะ  ไปหาพี่เค้าอีกคนที่เค้าทามมาก่อนผม  คนละหมอกันนะ  ให้เค้าด่าๆ ห้าๆๆๆๆ    พี่ๆของผมมานจะเอียงมะ มานโยกได้มานจะเน่าป่าว โอ้วสาระพัดสาระเพ  จนพี่เค้าด่า  มรึงเริ่มเยอะไปละเฉยๆสิ ปล่อยมานไปอย่าไปสนใจไรมานมากอยู่ปกตินี่แหละ  เพราะปกติเราไมไ่ด้ทำเราก้อเฉยๆพอเราทามมาปุ๊ปมานเปนทุกๆคนที่ต้องสนใจจุดๆนี้เปนพิเศษก้อเยยวิกลจริตไปตามเรื่อง  แต่สับดาห์นี้เริ่มชิวๆละ  ชินกับหน้า และเฉยๆกับจมูกมานละ  ยิ่งผมนะสิวเสี้ยนขึ้นไม่เว้นแต่ละวัน  เบื่อมาก  แต่ก้อเฉยๆไปรอให้มานแข็งแรงกว่านี้หน่อย ค่อยว่ากรานไงคัพ  จิงไม้คัพ
88#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-2 02:37:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด

นี่  เมื่อกี้ผมเพิ่งวางสายกับคุณแบงค์ที่ทามที่เดียวกะเราเยยของเค้าสี่เดือนละก้้อยุบลงมากมายนะคัพ  แต่มานอยู่ตัวนะ  ส่วนของเค้าตรงสันก้อยางโยกได้นิดหรน่อยเหมือนกับพวกเราเยยเพราะที่เราไปทามเค้าทามให้เราค่อนข้างสูงมาก สิลิโคนมานหว่างคิ้วมานเยยไม่แนบเนื้อเท่าไหร่ แต่ก้อไม่เปนผลไรมากคัพอย่าได้วิตก  จิงๆๆๆ
89#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-2 09:03:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ jomyoot ตั้งกระทู้

โอ้วโดนใจคับเพ่  ขอบคุณมาก  เดี่ยวขอให้หายให้เข้ารูปสักหน่อย  แล้วจะเอาพิจารณณาคัพเพราะใจก้ออยากอยู่คัพ  กามมางทามกอนทุนศัลยกรรมเอื้อทรอยู่คัพ ห้าๆๆ
90#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-2 11:37:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ Nu_MinT~ ตั้งกระทู้

ที่สยามคลีนิคจะทามทรงสูงๆคัพมานจะทามให้ดูจมูกยาวและเว่อร์นะ  แต่สวย  มานเด่นดี  แต่ถ้าคุณจะเอาธรรมชาติผมไม่แนะนำนะ  แต่ยอมรับที่สยามคลีนิคทรงยาวและสวยเว่อร์ดูออกเยยว่าทามจมูกมานะ แต่มานจะรับกับหน้ามากๆคัพ ผมแนะนำคัพ
91#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-2 13:15:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้าวันที่ 25 ละคัพ  ก้อโอเคนะคัพ แต่ดูเหมือนจะเบี้ยวไปทางขวานิดเดียวเท่านั้น  ไม่ซีเรียสคัพ  นิดๆหน่อยไม่น่าเกลียดไรมาก ที่ปลายเปนต่อมแดงๆดำๆนิดไม่รุ้จะจางป่าวกะว่าต้องหายาแก้รอยแผลเป็นมาแต้มบ้างละคัพแอบกลัว  แต่ตรงสันก้อไม่แทบสนิทมาก  เท่าที่ถามคนที่เคยทามมา  คือที่สยามคลีนิคจะวางสิลิโคนสูงมากดังนั้นจะให้แนบคงต้องใช้เวลา  ผมก้ไม่ซีเรียสเท่าไหร่ เพราะถ้ามานไมไ่ด้มีผลอารายก้อไม่ซีไรมากคัพตอนนี้เริ่มยุบลงเยอะเยยคัพสันเปนสันจิงๆๆ
92#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-3 08:27:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด

อืม ราคาสูงนะคัพ สามหมื่นแต่ก้อนะ  ส่วนตัวตอนนี้ผมก้อชอบอันนี้ละ  ชอบเว่อๆสูงๆๆๆ   ถ้าจะตัดปีกก้ออนาคตคัพ  ขอเล่นอันนี้ไปก่อน  ไว้เบื่อแล้วค่อยทำอีกทีเพราะเดี่ยวมิถุนานี้ผมจะทามปากล่างอีก  หมุนเงินกันไม่ทันเยยทีเดียวคัพ
93#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-3 10:44:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด

หลงออกตัวก่อนนะคัพ  ว่าสยามคลีนิคเค้าทามสูงมากๆๆๆๆเค้าวางสิลิโคนหว่างคิ้วเยยงะ  แต่โด่งสะใจมากคัพพี่  อันนี้ไม่แน่ใจนะคัพ ถ้าเสริมและตัดปีกก้อหมื่นห้าเองคัพ  ราคาตัดปีก หกพัน  เสริมเก้าพัน  แต่งปลายนี่หลงไม่ฟันธงคัพ  หลงว่าหมื่นห้าก้อสมน้ำสมเนื้อนะพี่  ศัลยกรรมราคากลางๆๆๆแต่คุณภาพก้อโอเคคัพ
94#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-3 18:27:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด

หลงกำลังสั่ง ฟิลเลอรืกับโบ อยู่คัพกะจะไปจ้างหมอเค้าฉีดเอาคัพ  ราคาจะคุ้มและถูกกว่าหลายตังเยยละคัพ  กามมางรอข้อมูลจากพี่เค้าอีกคนนุงละคัพ  ปีนี้อัพร่างกันหนักทีเดียวเลยละคัพ  อยากทามรายให้ตัวเองเปลี่ยนให้มากที่สุด  เท่าที่ทำได้  
95#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-4 01:41:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด

พอๆกับหลงละคัพ  หลงเองก้อลดน้ำหนักจาก 96.7 จนเหลือ72 ได้ ภายใน 10 เดือนเพื่องานนี้แหละคัพ ทรมานตัวเองเพื่อให้น้ำหนักลงให้ได้  แล้วก้อเริ่มโมตัวเองละ  ปีนี้หลงจะอัพหน้าไห้ได้เท่าที่ทำได้  ปีหน้าหลงจะเอาขาวกับบอดี้ละ  เป้าหมายเปนปีปีไป เพราะหลงก้ไมไ่ด้รวยมาก  เงินเดือนก็หมื่นนิดๆ  ดังนั้นหลงจะทามไรพยายามศึกษาเยอะมาก  และหาข้อมูลให้ได้มากสุดเท่าที่ทำได้คัพ  ยังไงหลงจะเป็นกำลังใจให้พี่เสมอคัพ  เป็นน้องที่ดี มีอารายหลงจะอัพเดทให้นะคัพ  จะเทคแคร์ด้วยกันคัพ เพราะเราลงเรือลำเดียวกรานคัพพี่    ไฟร์ติ้ง
96#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-4 13:18:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด

อ่านะคัพ  ก้อมีส่วนคัพ  ทำไรที่มีความสุขกับเราเองทำไปเหอะคัพ  อย่าไปแคร์สายตาคนอื่นคัพ  ดูแลสุขภาพตัวเองมากๆๆๆๆพร้อมกับสิ่งใหม่ๆที่จะเข้ามาแล้วก้ออย่าปล่อยตัวคัพ  เหมือนหลงงะคัพ ตอนนี้หลงคุมอาหารมาเกือบปีละคัพ  ที่ยอมอดข้าว อดเนื้อสัตย์  ทานแต่ผักปลาเท่านั้น  น้ำหนักเยยลงเยอะมาก  ก่อนที่จะเริ่มโมหน้าตัวเองคัพ  ค่อยๆทามและให้เวลากับร่างกายให้พร้อมคัพ  ไฟติ้งคัพ
97#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-4 17:05:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ rujirod ตั้งกระทู้

อ่านะ  ก้อตัดแป้ง ไก่ หมู เนื้อวัว  น้ำเยน น้ำหวานน้ำอัดลม  ขนมทุกชนิด  ลูกอม  พวกเหล่านี้ไม่ทานเยยคัพ  จะทานพวก ผัก ปลา น้ำพริก  หรือเครื่องดื่มต่างๆที่มีค่าน้ำตาลฟรุ๊กโต๊สห้ามเกิน 6เปอเซนคัพ  ส้มตำ  ปลาดุกย่างนี่อาหารหลักเลยละคัพ ขาดไมไ่ด้  แต่ช่วงทามจมูก  เค้างดของดอง  ผมเยยอดทานปลาร้าเลยคัพ จะลงแดงตายละ  ห้าๆๆๆๆ   
98#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-5 00:38:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ของหลงตอนนี้ปลายมานดำๆเหมือนแผลเปนเยยละ แต่ไม่แคร์  เพราะมานมุมต่ำ ขอสันแป๊ะเปนพอ ตอนนี้เริ่มวีอนโบท๊อกมากๆๆๆๆ อยากๆๆๆๆๆ  กิเลสมาอีกละ  ห้าๆๆๆ
99#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-5 08:47:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ช้ำนิดๆคัพแต่ก้อนิดหน่อยไม่เสียหายมากเมื่อคืนนอนร้องไห้ ตลกมากเลยคัพ  นอนตะเเคงน้ำตาไหลมานไม่ตกลงบนที่นอนมานค้างที่สันดั้งงะเปนแอ่งเยย โคตรขำเยยคัพ  ออ  อยากฉีดไล่หน้าเรียวงะแต่ไม่ใช่ตอนนี้คัพ กามมางหาข้อมูล  น่าจะหลังทำปากเสจคัพ  แบบว่าอยากหน้าเรียวกะเค้าบ้าง  
100#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-5 08:48:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ 0877465478 ตั้งกระทู้

ดีขึ้นละคัพ  ตอนนี้แทบจะไม่มีปัญหาไรมากคัพ   กินเหล้าได้ละ ห้าๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้