เจ้าของ: H_L_O_N_G
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพ นอ 7/4/54 สยามคลีนิค จักหนักๆๆเต็มที่มากๆ

[คัดลอกลิงก์]
บ๊ะ พูดถูกใจจริงๆ พี่เงินเดือนมากอยู่แต่ก็เอามาผ่อนรถคับ เดือน14000 แน่ะ

เก็บตังบางเดือนได้พันเดียวเอง ไม่รู้จะได้ทำเมื่อไหร่ ฮาๆ โบนัสจ๋ามาไวๆ

พี่ก็อยากโมหน้าก่อนครับ ทำหน้าให้ดูดี แล้วก็กลับไปเล่นฟิตเนตครับ ร้างไปนานเลย

ฟิตเนต กับ ว่ายน้ำ หุ่นจะดีครับ ... พี่ทำเพราะมีคนไม่อยากคบเรา คุยกับเรา เพราะเราไม่หล่อ
177#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-4 13:18:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ jomyoot ตั้งกระทู้

อ่านะคัพ  ก้อมีส่วนคัพ  ทำไรที่มีความสุขกับเราเองทำไปเหอะคัพ  อย่าไปแคร์สายตาคนอื่นคัพ  ดูแลสุขภาพตัวเองมากๆๆๆๆพร้อมกับสิ่งใหม่ๆที่จะเข้ามาแล้วก้ออย่าปล่อยตัวคัพ  เหมือนหลงงะคัพ ตอนนี้หลงคุมอาหารมาเกือบปีละคัพ  ที่ยอมอดข้าว อดเนื้อสัตย์  ทานแต่ผักปลาเท่านั้น  น้ำหนักเยยลงเยอะมาก  ก่อนที่จะเริ่มโมหน้าตัวเองคัพ  ค่อยๆทามและให้เวลากับร่างกายให้พร้อมคัพ  ไฟติ้งคัพ
เธอ เริ่ดมากเลยนะ นี่ลดแป้งอย่างเดียวปะ หรือเนือด้วย เพอเฟคมากมาย เราก็เพิ่งทำดั้งมา ไม่รู้จะออกมาไง เอารุป บียอนเซ่ ไห้หมอดู หมอทำออก มาเป็น ชมภู่ อารยา ซะงั้น 555 ขำๆนะ
เธอ เริ่ดมากเลยนะ นี่ลดแป้งอย่างเดียวปะ หรือเนือด้วย เพอเฟคมากมาย เราก็เพิ่งทำดั้งมา ไม่รู้จะออกมาไง เอารุป บียอนเซ่ ไห้หมอดู หมอทำออก มาเป็น ชมภู่ อารยา ซะงั้น 555 ขำๆนะ
เอะ ทำไมซ้ำหว่า
182#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-4 17:05:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ rujirod ตั้งกระทู้

อ่านะ  ก้อตัดแป้ง ไก่ หมู เนื้อวัว  น้ำเยน น้ำหวานน้ำอัดลม  ขนมทุกชนิด  ลูกอม  พวกเหล่านี้ไม่ทานเยยคัพ  จะทานพวก ผัก ปลา น้ำพริก  หรือเครื่องดื่มต่างๆที่มีค่าน้ำตาลฟรุ๊กโต๊สห้ามเกิน 6เปอเซนคัพ  ส้มตำ  ปลาดุกย่างนี่อาหารหลักเลยละคัพ ขาดไมไ่ด้  แต่ช่วงทามจมูก  เค้างดของดอง  ผมเยยอดทานปลาร้าเลยคัพ จะลงแดงตายละ  ห้าๆๆๆๆ   
ตอบกระทู้ H_L_O_N_G ตั้งกระทู้

จร้าขอบคุณมากๆนะตะเองที่มีไรดีๆก้อเล่าสู่กันฟังค่ะ เราก้อรอให้ได้สามเดือนอย่างที่ตะเองว่าอ่ะน้ะ อยากให้ปลายลดลงจิงๆ เราง่ะ วิตกแต่ตรงปลายนี่แระ ส่วนมันโยกได้ก้อคงไม่เป้นปัญหาเท่าไหร่หรอกเน้อะ เราไม่ได้ไปกระแทกอะไรแรงๆนี่ ตรงรอเวลาอย่างเดวใช่ป่ะ ท่องไว้ยุบหนอ ยุบหนอ....
184#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-5 00:38:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nita_love ตั้งกระทู้

ของหลงตอนนี้ปลายมานดำๆเหมือนแผลเปนเยยละ แต่ไม่แคร์  เพราะมานมุมต่ำ ขอสันแป๊ะเปนพอ ตอนนี้เริ่มวีอนโบท๊อกมากๆๆๆๆ อยากๆๆๆๆๆ  กิเลสมาอีกละ  ห้าๆๆๆ
ตอบกระทู้ H_L_O_N_G ตั้งกระทู้

ปลาบมันช้ำรึป่าวค๊ะ เพราะก่อนหน้านี้ของเค้าก้อดำนะ แต่ตอนนี้ดีขึ้นแระค่ะ แต่ของเรามีรอยเส้นเลือดฝอยง่ะ เห็นชัดเจนเลยง่ะ และจะไปฉีดตรงไหนหราโบท็อกง่ะ
หาย ไว ไว นะ คัีบ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pinklaly เมื่อ 2011-5-5 01:22

เราก้อไปทำมาเหมือนกัน1ปีไม่มีปัญหาเลยสวยคะ
เอาใจช่วยค่ะ หายไวไว นะค่ะ
ติดใจการลดนำ้หนัก เก่งมากเลยครับ
น้องเขาลดเก่งจิงต้องยอมเขาล่ะ
191#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-5 08:47:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nita_love ตั้งกระทู้

ช้ำนิดๆคัพแต่ก้อนิดหน่อยไม่เสียหายมากเมื่อคืนนอนร้องไห้ ตลกมากเลยคัพ  นอนตะเเคงน้ำตาไหลมานไม่ตกลงบนที่นอนมานค้างที่สันดั้งงะเปนแอ่งเยย โคตรขำเยยคัพ  ออ  อยากฉีดไล่หน้าเรียวงะแต่ไม่ใช่ตอนนี้คัพ กามมางหาข้อมูล  น่าจะหลังทำปากเสจคัพ  แบบว่าอยากหน้าเรียวกะเค้าบ้าง  
192#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-5 08:48:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ 0877465478 ตั้งกระทู้

ดีขึ้นละคัพ  ตอนนี้แทบจะไม่มีปัญหาไรมากคัพ   กินเหล้าได้ละ ห้าๆๆๆ
193#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-5 08:48:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pinklaly ตั้งกระทู้

จิงหราคัพ  โชคดีจัง  
194#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-5 08:48:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ toonteenee ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากนะคัพ  
195#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-5 08:49:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pakavit_123 ตั้งกระทู้

ถ้าใจเราไม่คิดที่อยาก และมุ่งมั่น  ว่าต้องทำให้ได้ไม่มีอารายที่ยากไปกว่านี้หรอกคัพ  ตอนนี้ผมก็ยังมีพุงอยู่  แต่ก้ค่อยๆทำ ได้แค่นี้ก้อดีจายมากละคัพ
196#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-5 08:50:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ preeya_123 ตั้งกระทู้

น้องใครละคัพ ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
197#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-6 10:55:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาละคัพ ครบ1เดือนโดยเฉลี่ย  โอเคนะื ชอบๆๆ  แต่เหมือนปลายจะเอียงไปขวานิดเดียวแต่ก็ขอดูไปก่อนเพราะมานยางยุบไม่หมด  แต่โดยรวมผมว่าผมชอบนะ
198#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-6 17:40:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คืนนี้เพื่อนชวนไปอวดจมูกใหม่ครบ 1เดือนคัพ  มิตติ้งเบาๆๆๆๆเพราะในแก๊ง ผมเปนคนสุดท้ายที่ทามจมูกเพื่อนอยากชม  วันนี้ขอจัดเต็มหน่อยละกราน
199#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-7 08:45:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ mint11 ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากคัพ  นั้นทามผมไปนั่งเล่นไพ่ห้องเพื่อนมาคัพ ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
200#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-7 18:40:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ทั้งได้ทั้งโดน เอ้นเสีย เอ้ย มะช่ายๆๆๆๆๆ ห้าๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้