เจ้าของ: H_L_O_N_G
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพ นอ 7/4/54 สยามคลีนิค จักหนักๆๆเต็มที่มากๆ

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ H_L_O_N_G ตั้งกระทู้

ค่ะงั้นขอลเราคงต้องไปปรึษาหมอง่ะว่าจะทำปลายให้เล็กลงอีกได้ไหม ของเรามองจากด้านข้างโอนะแต่ด้านหน้าตรงง่ะ เห็นชัดๆเลยว่าปลายยังใหญ่เหมือนเดิมง่ะ นอยมากมายเหมือนปลายจะไม่เท่ากันง่า
ทรงสวยค่ะ จะไปทำคลีนิคนี้อยู่พอดีเลย บวมไม่นานใช่ไหมคะ เห็นแล้วมีกำลังใจขึ้นเยอะเลยค่ะ
153#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-28 11:58:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nita_love ตั้งกระทู้

อะนะ  ครบสามเดือนคัพ  ถ้าไม่โอเคก้อตัดปลายสะ  หลงก้อคิดเหมือนกันนะ ว่าอยากตัดปลายแต่รอสักพักงะคัพ  ก้อดีนะได้ดูเรียวมาหน่อย  
154#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-28 12:00:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ yeifrang ตั้งกระทู้

บวมไม่นานคัพมานอยู่ที่ร่างกยคนนนะ หลงคิดอย่างงี้  แต่ออกตัวก่อนนะคัพ คุณหมอชอบทามทรงสูงๆให้  มานจะดูเว่อหน่อยนะคัพ  มานไม่ธรรมชาติมากนัก  แต่เข้ากับหน้านะ คือดูออกว่าไปทำจมูกงะ  แต่ถ้าไม่ซีเรียสนะ  ทรงสวยจิงๆๆ
ตอบกระทู้ H_L_O_N_G ตั้งกระทู้

ต้องรอให้ได้สามเดือนก่อนใช่ป่ะค๊ะ และถ้าตัดปลายนี่เอาเอาซิลิโคลที่เราเสริมก่อนหน้าออกไหมค๊ะ
156#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-29 12:24:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nita_love ตั้งกระทู้

ถ้าจะตัดปีกไม่ต้องจร้า  ตัดได้เยย  คุณหมอเอา หกพันมั่ง  ไม่ต้องเอาสิลิโคนออกจร้า  จิงๆ3เดือน รอดุกราน เมื่อวานผมไปหาพี่สาวมา  พี่สาวเห็นถอยหลังสองก้าวตั้งหลักด้วยความดด่งของจมูกที่แป๊ะเว่อ ห้าๆๆขำดี

อ๋อ!!เราหมายถึงตัดปลายแต่งปลายง่ะ ตรงปลายยังเยอะๆอยู่เลยของเราง่ะ จมูกเราเป็นจมูกสิงโตง่ะ จะมีวิธีไหนทำให้ปลายเล็กลงได้อีกง่ะ ไม่อยากแก้กลัวเจ็บตัวอีกง่ะ เราก้อชอบต้องสันโด่งเหมือนตะเองง่ะ ทำไงได้อะน้ะเราจมูกใหญ่เองโทษใครได้เน้อะ
158#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-30 01:25:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ตัดปีกโลด คัพ  พอจะช่วยได้ หลงก้ออยากตัดเยย  แต่ขอดูรูปจมูกครบสามเดือนก่อนคัพว่าเปนไง  ถ้าโอเคก้ออาจจะไม่ แต่ถ้ายางไม่พอก้อค่อยตัดปีกจมูกได้คัพ   
จิตตกไม่เว้นแต่ละวันเลยเราง่ะ ถ้าไม่ส่องกระจกก้อไม่มีอาการแต่ผ่านกระจกที่ไรจิตตกทุกทีเลยง่ะ นึกว่าเสริมแล้วก้อจบเรื่องแต่จิปาถะที่จะคิดนะค๊ะ ตะเองเป็นเหมือนกันป่าวง่ะ ขอโทษนะค๊ะ รุสึกว่าเราเริ่มเยอะไปแระ แต่ไม่รุจะไปปรึกษาใครง่ะค่ะ เลยรบกวนตะเองตลอดเลย
160#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-30 09:12:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ผมงะ  ไปหาพี่เค้าอีกคนที่เค้าทามมาก่อนผม  คนละหมอกันนะ  ให้เค้าด่าๆ ห้าๆๆๆๆ    พี่ๆของผมมานจะเอียงมะ มานโยกได้มานจะเน่าป่าว โอ้วสาระพัดสาระเพ  จนพี่เค้าด่า  มรึงเริ่มเยอะไปละเฉยๆสิ ปล่อยมานไปอย่าไปสนใจไรมานมากอยู่ปกตินี่แหละ  เพราะปกติเราไมไ่ด้ทำเราก้อเฉยๆพอเราทามมาปุ๊ปมานเปนทุกๆคนที่ต้องสนใจจุดๆนี้เปนพิเศษก้อเยยวิกลจริตไปตามเรื่อง  แต่สับดาห์นี้เริ่มชิวๆละ  ชินกับหน้า และเฉยๆกับจมูกมานละ  ยิ่งผมนะสิวเสี้ยนขึ้นไม่เว้นแต่ละวัน  เบื่อมาก  แต่ก้อเฉยๆไปรอให้มานแข็งแรงกว่านี้หน่อย ค่อยว่ากรานไงคัพ  จิงไม้คัพ

ค่่ะ รอให้อยู่ตัวก่อนเน้อะ ตะเองรุสึกอย่างเราป่ะ ของเราตื่นมาทุกๆเช้ารุสึกว่าจะยุบลงเรื่อยๆทุกวันง่ะ อยากรุง่ะว่ามันจะยุบลงอีกกี่เปอร์เซนต์นะ
162#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-2 02:37:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

นี่  เมื่อกี้ผมเพิ่งวางสายกับคุณแบงค์ที่ทามที่เดียวกะเราเยยของเค้าสี่เดือนละก้้อยุบลงมากมายนะคัพ  แต่มานอยู่ตัวนะ  ส่วนของเค้าตรงสันก้อยางโยกได้นิดหรน่อยเหมือนกับพวกเราเยยเพราะที่เราไปทามเค้าทามให้เราค่อนข้างสูงมาก สิลิโคนมานหว่างคิ้วมานเยยไม่แนบเนื้อเท่าไหร่ แต่ก้อไม่เปนผลไรมากคัพอย่าได้วิตก  จิงๆๆๆ
แหล่มมากอ้ายน้อง!!! แต่พี่ว่า ตัดปีกจะดูดีกว่านะ คนมันจะรวยไม่รวยไม่เกี่ยวกันหรอกมั้ง

ถ้าขยันทำงานไม่ลาไม่ขาดงานมันก็ไปได้เรื่อยๆแหละ โหงวเฮ้งดีแต่นั่งๆนอนๆขี้เกียจชาตินี้

มันคงไม่มีวันรวยหรอกครับ ถ้าตัดปีกจมูกน่าจะดูดีมากๆครับ เหมือนที่เราแนะนำพี่ ว่าทำทั้งที

จัดหนักไปเลยดีกว่า เสริมจมูกและตัดปีกจมูกด้วย

ขอให้หายไวๆนะครับ เอารุปมาอัพบ่อยๆนะครับ
164#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-2 09:03:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ jomyoot ตั้งกระทู้

โอ้วโดนใจคับเพ่  ขอบคุณมาก  เดี่ยวขอให้หายให้เข้ารูปสักหน่อย  แล้วจะเอาพิจารณณาคัพเพราะใจก้ออยากอยู่คัพ  กามมางทามกอนทุนศัลยกรรมเอื้อทรอยู่คัพ ห้าๆๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nu_MinT~ เมื่อ 2011-5-2 09:28

แจ่มแล้วอะ  เราอยากจมูกเรียวๆบ้างอะ มันทำได้จริงใช่มั๊ย ตอนนี้เรากำลังเลือกหมออยุอะค่ะ
166#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-2 11:37:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Nu_MinT~ ตั้งกระทู้

ที่สยามคลีนิคจะทามทรงสูงๆคัพมานจะทามให้ดูจมูกยาวและเว่อร์นะ  แต่สวย  มานเด่นดี  แต่ถ้าคุณจะเอาธรรมชาติผมไม่แนะนำนะ  แต่ยอมรับที่สยามคลีนิคทรงยาวและสวยเว่อร์ดูออกเยยว่าทามจมูกมานะ แต่มานจะรับกับหน้ามากๆคัพ ผมแนะนำคัพ
167#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-2 13:15:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้าวันที่ 25 ละคัพ  ก้อโอเคนะคัพ แต่ดูเหมือนจะเบี้ยวไปทางขวานิดเดียวเท่านั้น  ไม่ซีเรียสคัพ  นิดๆหน่อยไม่น่าเกลียดไรมาก ที่ปลายเปนต่อมแดงๆดำๆนิดไม่รุ้จะจางป่าวกะว่าต้องหายาแก้รอยแผลเป็นมาแต้มบ้างละคัพแอบกลัว  แต่ตรงสันก้อไม่แทบสนิทมาก  เท่าที่ถามคนที่เคยทามมา  คือที่สยามคลีนิคจะวางสิลิโคนสูงมากดังนั้นจะให้แนบคงต้องใช้เวลา  ผมก้ไม่ซีเรียสเท่าไหร่ เพราะถ้ามานไมไ่ด้มีผลอารายก้อไม่ซีไรมากคัพตอนนี้เริ่มยุบลงเยอะเยยคัพสันเปนสันจิงๆๆ
พี่ส่งรูปลองปรึกษาคุณหมอศรัณย์ หมอท่านแนะนำให้ทำจมูกแบบโอเพ่นเกาหลีครับ ตามนี้เลย

ควรต้องผ่าตัดแบบโอเพ่นค่ะ คือแต่งปลายจมูกให้เล็กลงค่ะ. และควรจะตัดปีกเพิ่มด้วยค่ะ ราคา30,000บาท ถ้าทำแบบมาตราฐานจะไม่ได้แก้เรื่องจมูกใหญ่ให้เล็กลงได้ค่ะ. จะทำให้หน้าเปลี่ยนค่ะ
ขอบคุณค่ะทีมแพทย์ศรัณย์

คิดว่าราคาสามหมื่นแพงไปไหมครับ คือมันต้องผ่อนรถด้วยน่ะครับ หนักเอาการอยู่ กว่าจะเก็บเงินได้
169#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-3 08:27:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อืม ราคาสูงนะคัพ สามหมื่นแต่ก้อนะ  ส่วนตัวตอนนี้ผมก้อชอบอันนี้ละ  ชอบเว่อๆสูงๆๆๆ   ถ้าจะตัดปีกก้ออนาคตคัพ  ขอเล่นอันนี้ไปก่อน  ไว้เบื่อแล้วค่อยทำอีกทีเพราะเดี่ยวมิถุนานี้ผมจะทามปากล่างอีก  หมุนเงินกันไม่ทันเยยทีเดียวคัพ
ถ้าที่หลงทำที่นี่ แล้วในแบบที่พี่สนใจทำจะตกอยู่ประมาณเท่าไรครับ

แบบตัดปีก+เสริม+แต่งปลาย น่ะครับ เผื่อจะไปทำที่เดียวกับหลงบ้าง

พี่ก็ว่ามันแพงครับ30000 ซื้อมอไซค์คันหนึ่งได้เลยนะ  
171#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-3 10:44:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

หลงออกตัวก่อนนะคัพ  ว่าสยามคลีนิคเค้าทามสูงมากๆๆๆๆเค้าวางสิลิโคนหว่างคิ้วเยยงะ  แต่โด่งสะใจมากคัพพี่  อันนี้ไม่แน่ใจนะคัพ ถ้าเสริมและตัดปีกก้อหมื่นห้าเองคัพ  ราคาตัดปีก หกพัน  เสริมเก้าพัน  แต่งปลายนี่หลงไม่ฟันธงคัพ  หลงว่าหมื่นห้าก้อสมน้ำสมเนื้อนะพี่  ศัลยกรรมราคากลางๆๆๆแต่คุณภาพก้อโอเคคัพ
ขอบคุณหลงมากครับ ราคาต่างกันจะเป็นครึ่ง ตังค์เหลือ ไว้ ฉีดโบท๊อก ฉีดกลูต้า ครบเซ็ต ฮาๆ
173#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-3 18:27:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

หลงกำลังสั่ง ฟิลเลอรืกับโบ อยู่คัพกะจะไปจ้างหมอเค้าฉีดเอาคัพ  ราคาจะคุ้มและถูกกว่าหลายตังเยยละคัพ  กามมางรอข้อมูลจากพี่เค้าอีกคนนุงละคัพ  ปีนี้อัพร่างกันหนักทีเดียวเลยละคัพ  อยากทามรายให้ตัวเองเปลี่ยนให้มากที่สุด  เท่าที่ทำได้  
อยากทามรายให้ตัวเองเปลี่ยนให้มากที่สุด  เท่าที่ทำได้  >>> คิดเหมือนกันเป๊ะ

อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองจริงๆพยายามอดเหล้า อดเที่ยว อดขับรถเล่น ประหยัดตังเก็บตังนี่แหละครับ

เดี๋ยวพร้อมแล้วจะปรึกษาหลงอีกทีแต่คงเอาเรื่องจมูกก่อนแล้วค่อยปรึกษา เรื่องฉีดหน้าทั้งหลาย

มาดูดีขึ้นกันเถอะครับ ไม่ต้องลากขั้นเทพ ขอให้มันดูดีกว่าที่เป็น

โดนสาวปฏิเสธ เหตุผลเพราะเราไม่หล่อ TT_T อึ้ง ทึ่ง so sad คำพูดที่ทำร้ายจิตใจชะมัด
175#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-4 01:41:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

พอๆกับหลงละคัพ  หลงเองก้อลดน้ำหนักจาก 96.7 จนเหลือ72 ได้ ภายใน 10 เดือนเพื่องานนี้แหละคัพ ทรมานตัวเองเพื่อให้น้ำหนักลงให้ได้  แล้วก้อเริ่มโมตัวเองละ  ปีนี้หลงจะอัพหน้าไห้ได้เท่าที่ทำได้  ปีหน้าหลงจะเอาขาวกับบอดี้ละ  เป้าหมายเปนปีปีไป เพราะหลงก้ไมไ่ด้รวยมาก  เงินเดือนก็หมื่นนิดๆ  ดังนั้นหลงจะทามไรพยายามศึกษาเยอะมาก  และหาข้อมูลให้ได้มากสุดเท่าที่ทำได้คัพ  ยังไงหลงจะเป็นกำลังใจให้พี่เสมอคัพ  เป็นน้องที่ดี มีอารายหลงจะอัพเดทให้นะคัพ  จะเทคแคร์ด้วยกันคัพ เพราะเราลงเรือลำเดียวกรานคัพพี่    ไฟร์ติ้ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้