เจ้าของ: H_L_O_N_G
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพ นอ 7/4/54 สยามคลีนิค จักหนักๆๆเต็มที่มากๆ

[คัดลอกลิงก์]
หล่อขึ้นมากๆๆเลยคะ รูปสุดท้ายเหมือนลูกครึ่งเลย
127#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-23 20:07:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ noonakaa ตั้งกระทู้

ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกคัพ    เพิ่งทามได้แค่  15 วันเอง คัพ  ยางบวมเยย
ของเรากะน้องสาวก้อไปทำที่สยามคลีนิคเหมือนกัน ตอนนี้น้องแก้ไปแระเพราะปลายบางใส แรกๆสวยมากเลยของน้องเรา ของเราโคนโยก เบี้ยว เป็นแท่งแหลม จะแก้อีกหมอ ไม่เอาแระโด่งๆ เอาโด่งเบาๆก้อพอ เข็
129#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-23 21:38:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ noppawan ตั้งกระทู้

แต่ยอมรับแกงัดโด่งสะใจดีคัพ  ของผมก้อไม่รู้จะเ็นไงบ้าง  ตรงกลางที่สันงะมานยางโยกเยกส่ายๆไปส่ายมาได้เยยเพื่อนบอกว่าเนื้อมานยังไม่สร้างผังผืดเกาะเยย  ก็พวานาให้ผ่านด้วยดีตัพขี้เกียจแก้คัพ เพราะชอบมากตอนนี้  ยางไงคุณก้อไปหาคุณหมอนะคัพ เค้าน่าจะช่วยได้นะ
ตอบกระทู้ H_L_O_N_G ตั้งกระทู้

ดูดีมากเลยค่ะ ตกลงไม่ตัดปีกจมูกแล้วหราค่ะ เค้าว่าตอนนี้ตะเองดูโอ มากๆค่ะ
131#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-24 13:48:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nita_love ตั้งกระทู้

ว่าขอดูให้ยุบเต็มที่ก้่อนคัพ  ถ้ามานโอเคจะเปนไง แต่ถ้าอยากตัดจิงๆก้อโน่นพฤจิกาทีเดียว เพราะชั้งใจว่าจะตัดปีกหรือทามคางดี  ยางไงก้อแล้วแต่ มิถุนานี้จัดการปากห้องก่อนละคัพ
132#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-24 18:24:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ gogoboy ตั้งกระทู้

ก้อขอให้สามเดือนนี้ผ่านไปด้วยดีคัพ ไม่อยากให้มีปัญหา ตอนนี้ผมรู้สึกมานร้าวๆๆๆๆที่สันมากเยยคัพ ก้มมากไมไ่ด้  คิดว่าสงสัยร่างกายเรายางคงรับสิ่งแปลกปลอมไมไ่ด้  สักพักน่าจะดีกว่านี้ไม่กล้าคิดไปไกล แอบกลัวๆๆคัพ ขอบคุณมากกกก
โด่งทรงสวยมากๆค่ะ
134#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-24 20:27:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ keeske ตั้งกระทู้

ใช่คัพ  มานดูเว่อร์มาก  ดูออกเยยว่าทามจมูกมา แต่รับกับหน้ามาก  มีแต่คนชมว่าแป๊ะเว่อมากคัพ  
หล่อเลย ดูดีแบบลูกครึ่งนิดๆเลยค่ะ
หมอแต่งปลายสวยดีค่ะ
ดีใจด้วยนะคะ
136#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-24 20:59:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ tatata111 ตั้งกระทู้

อย่าเพิ่งดีใจคัพ นี่แค่สิบห้าวันเองคัพ  อีกสามเดือนงะ ตอนนีลุ้นกันต่อไปคัพว่าเปนไง ขอบคุณมากคัพ
จมูกยาว ทรงสวยดีครับ  ทำที่ไหนครับ
139#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-25 16:30:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nunsuper ตั้งกระทู้

สยามคลีนิคคัพ จัดให้ท่านได้  9000 เองคัพ
140#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-26 01:03:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ gogoboy ตั้งกระทู้

เดี่ยวจะพยายามลงให้นะคัพ  คอมเองพังตอนนี้เล่นคอมเพื่อน
หล่อคมเข้มมากเลยคะ มีปลายด้วยอิอิ ตอนนี้เปนไงมั่งค่ะ
142#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-26 01:21:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ii_Berry ตั้งกระทู้

ถ้ารูปทรงและองประกอบโอเคมากคัพ  แป๊ะและชอบมาก  เว่อร์ยาวสะใจดีคัพ  แต่ยังร้าวๆๆๆก้มมากไมไ่ด้ เพราะตัวสิลิโคนมานยางไม่เกาะกะเนื้อเท่าไหร่คัพ  เพราะแค่สิบกว่าวันเองคัพ
143#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-26 11:24:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดท 19 วันคัพ  ตอนนี้ก้อโอเคคัพ แอบทามสีผมหน่อย  ห้าๆๆ  มีคนทักว่าผมดำแล้วมานขัดกับจมูกหน้ามานดูไม่อินเตอ ก้อเยยไปทามสีมาหน่อยก้อดูสว่างขึ้นคัพ   จมูกก้อยางปกติ  ก้มมากๆไม่ได้ รู้สึกหน่วงๆๆๆๆร้าวๆ  ตรงกลางสันมานส่ายไปมาได้ไม่สนิทเท่าไหร่  ปลายจมูกตึงมากๆคัพ  ก็รอผลต่อไปคัพว่าจะเปนไงต่อ
แล้วแผลข้างในรุสึกไงบ้างจ๊ะ ของเราทำไมมันนูนๆแข็งๆไม่รุ อยากรุของตะเองเป็นเหมือนกันป่าว กะลังนอยกะรอยนูนด้านในจมูกง่า
145#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-27 00:02:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nita_love ตั้งกระทู้

ข้างในปกติมากคัพ  แต่ของพี่ชายหลงที่ทามหมอ อรรถพรมาก้อเปนก้อนเลกๆตุ๋มๆอยู่เค้าดันไปกินไข่ช่วงเปนแผลเยยเปนนะ  ส่วนของหลงตอนนี้นอยเรื่องเดียวคือที่ช่วงสันงะมานไม่สนิทกับเนื้อเรานี่แหละมานง๊อกแง๊กได้งะ  เพราะเหนของคนอื่นส่วนใหญ่ก้อสนิทกับเนื้อเรวนะ ทามมายของเรามานช้าจังน้ออออออออออออ  แต่โดยรวมชอบนะ  มีแต่คนชมงะ
146#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-27 12:30:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
148#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-27 18:24:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ belovely ตั้งกระทู้

ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแต๊งมากค๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
อ๋อถ้างั้นก้อคงเป็นเพราะเราดันไปกินไข่แน่ๆเลย ต้องสันเราก้อขยับได้นะ แต่เราพยายามจะไม่จับมันมากง่ะ คิดว่าอีกซักระยะหนึ่งเนื้อน่าจะติดกันมั้ง ต้องรอดูอีกทีง่ะ เราก้อมีนอยอีกเรื่องคือต้องปลายของเรายังดีใหญ่ๆงะ กำลังคิดว่าจะไปให้หมอแก้ให้ดีป่าวง่ะ แต่เพื่อนเราบอกให้รอก่อนเด๋วมันจะเล็กลงอีกง่ะ ทำจมูกมาเนี้ยพาจิตตกเน้อะเด๋วนี่เด๋วนั้น

แสดงความคิดเห็น

แต่ทำไมของเรามันแข็งและนูนข้างในง่ะพี่เราบอกว่ากินไข่จะทำให้แผลแข็  โพสต์ 2011-4-27 20:23
เรากินไข่ตั้งแต่ทำวันแรกยันวันนี้เลยค่ะ ก็ปกติดีนะ สันก็แน่นค่ะ  โพสต์ 2011-4-27 19:35
150#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-27 19:58:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ใช่คัพ  วิตกจริตมากๆบอกตรงๆๆ วิ่งไปหาพี่เค้าอีกคนแทบทุกวัน เบี้ยวไม้  โอป่าว ทามมายปลายมานคล้ำๆมานจะเน่าไม้ โอ้ว จิปาถะ เวิ้นเว้อมากๆๆๆ  แต่ก้อพยายามิดนะคัพว่าถ้ามานไม่แน่นแต่มานไม่น่าเกลียดมากคือไม่เบี้ยวมาก ไม่ทะลุ ไม่มีผลรายมาก ก้อไม่อยากแก้ไรหรอกคัพ เพราะเราชอบแล้วงะ  ก้อผ่านหูผ่านตาได้  เพราะมีพี่ชายอีกคนทามที่หมอสุชาติมาห้าเดือนสันก้อไม่แน่นเหมือนกรานแต่ก้อไม่มีผลไร เยยไม่อยากคิดรายมาก  แต่ไม่แน่คัพ มิถุนนี้ว่าจะเข้าไปให้คุณหมอดูว่าทรงโอเคไม้มีปัญหาไรป่าว  ได้แก้ไขกันเยย และก้อทามปากล่างพร้อมกันเยย  คิดไว้แบบงั้นงะคัพ  เวิ้นเว้ออยากทามคางกับตัดปีกอีก เยอะมากๆอยากไปหมด ห้าๆๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้